เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่สู้เซียน วันเสาร์-อาทิตย์ที่27-28 ธ.ค.57(นัดส่งท้ายปีม้าศึก!!)...>!!<  (อ่าน 37371 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ส่งท้ายปีเก่าปีม้าศึก ต้อนรับปีแพะกันครับ

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..สุขสันต์  ปีใหม่นะครับ  ท่านสน..ขอให้สุขภาพแข็แรง  และ เฮงๆๆๆๆๆ  นะครับ...

สนทะเล

สุขสันต์วันปีใหม่เช่นกันครับท่านซอย สุขภาพแข็งแรงๆ รวยๆ เฮงๆ เช่นกันครับผม :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:happy new year 2015

สนทะเล

ศึกจ้าวมวยไทยเสาร์ที่ 27 ธันวาคม 2557 เวทีมวยสยามอ้อมน้อยถ่ายทอดสดเวลา 12.15 น.
จัด ณัฐเดช วชิรรัตนวงศ์

เด็ดขาด ป.พงษ์สว่าง vs รุ้งนารายณ์ ม.รัตนบัณฑิต 109ป.
วันชัย แรมโบ้อีสาน vs พลังพล เพชรยินดีอะคาเดมี่ 111ป./110ป.
สะท้านเมืองเล็ก หนุ่มพรเทพ vs สามดี เพชรยินดีอะคาเดมี่ 110ป.
ไชโย เพชรยินดีอะคาเดมี่ vs ชนะชัย ขนมต้ม 62 101ป.

ศึกมวยไทย7สีอาทิตย์ที่ 28 ธันวาคม 2557 วิกหมอชิตเวทีมวยช่อง7สีถ่ายทอดสดเวลา 12.50 น.

เพชรรุ่ง ควายทองยิมvs ฟ้าทวีพร จ้าวทะเลทอง 124ป.
ป้องกันแชมป์ 105ป. ช่อง 7
เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินฯ vs เขี้ยว พรัญชัย 105ป.
สิงห์ พรัญชัย vs เพชรพญาไกร P.K.แสนชัยฯ  117ป.
รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง vs กรังด์ปรีย์น้อย พิทักป่าผาแดง  131ป.

ชอบใครกันบ้างครับทุกท่าน...... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ทาคาชิ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
หวัดดีครับพี่สน อาทิตย์นี้ไม่เปลี่ยนผมยิงแดงครับ

สนทะเล

มวยอาทิตย์นี้ลึกลับซับซ้อนครับช่อง7............พี่ฝากดูคู่2....ดีๆนะครับ ใกล้ๆค่อยมาว่ากันอีกครั้งครับน้องทาคาชิ

khadong

• ชอบกด Like + 21

สนทะเล

รอครับ
สวัสดีครับท่านkhadong ช่อง3 ตัวชอบหากไม่เปลี่ยนไม่ถอนตอนนี้มีใจใจทั้ง4ตัวแล้วครับ ผมจะทยอยลงข้อมูลเรื่อยๆนะครับอาจจะไม่ได้ลงเจาะลึกรายละเอียดมากมายอะไรนะครับ ช่วงนี้ค่อนข้างจะยุ่งๆ แหะๆ...เอาตามข้อมูลที่มีละกันครับผม  :Onion-s-97[1]:

ลูกข้าวเหนียว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
หวัด ดี ปี ใหม นายหัวสน

สนทะเล

สวัสดีปีใหม่ด้วยครับน้อง ลูกข้าวเหนียว และ ท่านแมวเซา มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงครับผม

maknum

• ชอบกด Like + 163
รอครับ
  สวัสดีครับท่านสน มี ป.พงษ์สว่างบ่  ลดชั้นลงมาขนาดนี้
  น่าจะเกิดได้
สวัสดีครับท่านkhadong ช่อง3 ตัวชอบหากไม่เปลี่ยนไม่ถอนตอนนี้มีใจใจทั้ง4ตัวแล้วครับ ผมจะทยอยลงข้อมูลเรื่อยๆนะครับอาจจะไม่ได้ลงเจาะลึกรายละเอียดมากมายอะไรนะครับ ช่วงนี้ค่อนข้างจะยุ่งๆ แหะๆ...เอาตามข้อมูลที่มีละกันครับผม  :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

สวัสดีครับท่านmaknumวันนี้ขอลุ้นมวยศึกวันสถาปนาเวทีมวยราชดำเนิน วันที่ 24 ธ.ค. 2557 เวทีมวย ราชดำเนินก่อนนะครับ ตอนนี้ คู่ที่7แล้วครับ...

คู่ที่ 7.เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง VS หยกวิทยา เพชรสี่หมื่น แดงต่อให้1ป.

สนทะเล

-----------------------------------------------------------
ผลมวยศึกวันสถาปนาเวทีมวยราชดำเนิน วันที่ 24 ธ.ค. 2557 เวทีมวย ราชดำเนิน
----------------------------------------
คู่ที่ 1.คนคบได้ ว.วิวัฒนานนท์ ชนะคะแนน ธนเดช ท.พราน49
เรตก่อนชก ธนเดช 5/4...วันนี้แดงได้เปรียบรูปร่างสูงยาวกว่า ยก1-2ยังไม่มีอะไรกันมากแดงพยามขวางหน้าหมด2 แดง 5/4 ต่อ 3/2 รอง ยก3 ยก3แดงมาขวางหน้าสับศอกเงินโดนศอกเข้าไปถึงกับแตกแต่เงินก้อยังไม่ย่อท้อยังกัดฟันสู้ต่อ ดูแล้วนอกในแดงจะได้เปรียบ จบยก3 แดง 2/1 ต่อ 3/1 รอง ยก4-5แดงยังคงอาศัยหลักเหลี่ยมที่ดีกว่าเอาชนะคะแนนไปไร้ราคา.....
---------------------
คู่ที่ 2.เพชรน้ำงาม ส.มีอุดร ชนะคะแนน(ขาดลอย) ศรนารายณ์ ส.สมหมาย
เรตก่อนชก เพชรน้ำงาม 11/8... วันนี้เงินดูจะได้ใหญ่กว่าได้เก๋า ส่วนแดงได้สดและต่อยสม่ำเสมอกว่า หมดยก3 แดงดูจะทำได้ดีกว่า เงินดูเร่งไม่ขึ้น จบ3แดง 3/1 ต่อ 4/1 รอง ยก4-5แดงอาศัยสภาพร่างกายที่ดีกว่าเอาชนะคะแนนไปขาดลอย จ่ายตังส์กันแล้วเมื่อหมดยก4
--------------------------
คู่ที่ 3.แสนวังชัย เจ.เอส.พี แพ้คะแนน(ขาดลอย) แป๊ะเท่ง เกียรติพลทิพย์
เรตก่อนชก แป๊ะเท่ง 10/9......วันนี้เงินดูได้เปรียบรูปร่างช่วงชก ส่วนแดงจะได้น่าเสื่อตัวเงินมาเล่น ยก1-2ยังไม่มีอะไรกันมากราคาจ้องจะเล่นแดงอย่างเดียว จบ2เงิน 9/10 ต่อ 5/4 รอง ยก3-4-5เงินอาศัยรูปร่างจังหวะฝีมือที่ดีกว่าเอาชนะคะแนนไปขาดลอยเมื่อครบ5ยก วันนี้แดงแพ้ทั้งนอกทั้งในสู้ไม่ได้ครับ ขาใหญ่ก้อช่วยไม่ได้
------------------------------
คู่ที่ 4.อีที เพชรสมนึก แพ้คะแนน คชสาร ว.วิวัฒนานนท์
เรตก่อนชก อีที ต่อรอง ยก1-2 เงินอาศัยหลักเหลี่ยมที่ดีกว่านำไปก่อนเงิน 2/1 ต่อ 5/2 รอง ยก3แดงยังคงทำอะไรไม่ได้เดินช้าดดนเงินดักเตะดักแทงจบอัน3 เงิน 3/1 ต่อ 4/1 รอง ยก4แดงพยามเดินเข้าทำแต่ทำอะไรได้ไม่เป็นชิ้นเป็นอันจบ4 เงิน 5/1 ต่อ 8/1 รอง ในเวทีมีเสียงโห่คนเล่นแดงบอกหนีอย่างเดียว ฝั่งน้ำเงิน หมูๆๆ ยก5 แดงยังคงเดินเข้าทำแต่เงินโต้ตลอดทุกเม็ด ครบ5ยกเงินเอาชนะคะแนนไปได้แบบสนุก
------------------------------------
คู่ที่ 5.เด่นพนม ร.ร.กีฬาโคราช ชนะน็อค(ยก4) ฉมวกทอง ส.ยุพินดา
เรตก่อนชกเสมอ เด่นพนม...แดงนี่ได้หนุ่มแน่น เงินนี่เก๋าเก่าแก่ คู่นี้เงินดูสภาพไม่ไหวครับขาดกระจายสู้ไม่ได้เลย กรรมการทนดูไม่ได้จับแพ้ไปในยก4ครับ
-----------------------------------------
คู่ที่ 6.ซุปเปอร์เล็ก ม.รัตนบัณฑิต ชนะคะแนน จอมพิชิต ศิษย์เชฟบุญธรรม
เรตก่อนชกซุปเปอร์เล็ก 5/3...ยก1-2แดงยังไม่ออกอาวุธอะไรมากนักแดงดึงราคาปล่อยให้น้ำเข้ามาเตะเจาะยางแดงโดนเข้าไปทำท่าสะดุ้งเหมือนกัน มาเร่งยก3ปลายยก แดง 3/1 ต่อ 4/1 รอง ยก4แดงมาเร่งยกเดียวราคาไปไกลเลย แดง 40 ต่อ 50 รอง ยกสุดท้ายไม่มีอะไรแล้วครับเงินยอม........
----------------------------------------------
คู่ที่ 7.เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง ชนะคะแนน หยกวิทยา เพชรสี่หมื่น
เรตก่อนชกเพชรอู่ทอง 5/3..แดงนี่มวยฝีมือหลักเหลี่ยมดี เงินมวยชวนทะเลาะไม่เลิก วันนี้แดงต่อให้1ป. ยก1-2-3 แดงอาศัยจังหวะฝีมือที่ดีกว่าดักเตะดักแทงไล่แขนไปเรื่อย เงินดูจะเดินไม่ต่อเนื่องเดินๆหยุดๆหมด3ขึ้น4แดง 6/1 ต่อ 8/1 รอง ยก4แดงฉายยกเดียวไร้ราคาม้วนเดียวจบ
-------------------------------------------------
คู่ที่ 8.เสกสรร อ.ขวัญเมือง ชนะคะแนน สองคม ศิษย์นายกสัญญา
เรตก่อนชกเสกสรร 3/2 ก่อนไหลรอง5/4 วันนี้เสกสรรต่อน้ำหนักให้2ป.ครับ....ชื่อชั้นดีกว่า...ขึ้นมายกแรกก้อแลกกันแล้วครับ จบยกแรกแดง 11/8 ต่อ 3/2 รอง ยก2เงินเดินเตะขาต่อยหมัดราคา เสมอแดง 5/4 รอง ยก3เงินมาแทงเข่าเตะขาแดงทำท่าเจ็บขา กลางยกแดงมาเตะขาคืนบ้างเงินมีสะดุ้งเหมือนกัน จบยก3 เจ็บขาทั้งคู่แต่แดงดูจะดูดีกว่า จบ3แดง 3/1 ต่อ 5/1 รอง ยก4แดงเข้าไปรัดเอวเงินทำท่าหมดเจอลูกนี้เข้าไปเงินยอมเลย ยก5ไม่มีอะไรครับ................เงินยอมเลย..
----------------------------------------------------------
คู่ที่ 9.ยอดวิชา ภ.บุญสิทธิ์ ชนะคะแนน แสนสะท้าน ส.สุรเดช
เรตก่อนชกยอดวิชา 7/4...แดงต่อน้ำหนักวันนี้3ป.แต่น้ำหนักมาขาดอีกวันนี้ต่อ4.2ป.ครับ เงินดูสูงยาวกว่า ยกแรกยังไม่มีอะไรกันมากครับ ยก2แดงยังดูเหลี่ยมเชิงดีกว่าจบ2 แดง 2/1 ต่อ 3/1 รอง
ยก3 เงินพยามเข้าไปปล้ำแต่แดงดูหลักเหลี่ยมดีกว่าเงินทำอะไรไม่ได้เลยวันนี้ แดงขวางหน้าอยู่เลย หมด3แดง 15 ต่อ 20 รอง ยก4-5ไม่มีอะไรครับ แดงเอาชนะคะแนนไปแบบแทบไม่มีลุ้น
-----------------------------------------------------------------------------------
*****ค่าผ่านประตู 2,354,500บาท.
---------------------------------------------------------

สนทะเล

มวยชอบช่อง3 ก่อนชั่งวันเสาร์ที่ 27 ธันวาคม 2557 เวลา12.15น.

- รุ้งนารายณ์ ม.รัตนบัณฑิต
มวยฝีมือหลักเหลี่ยมดี รูปร่างสูงยาวกว่า เป็นมวยรุ่นน้อง 3ไฟท์หลังโชว์ไว้สวย วันนี้มาเจอกับนักชกรุ่นพี่หุ่นมะขามข้อเดียว มวยเตะขาต่อยหมัดหนักแรง ต้นๆหากกดไม่ลงปลายมองว่าลำบาก เนื่องจากสภาพร่างกายรุ่นน้องจะได้หนุ่มแน่นสดกว่า....
ล่าสุดเสมอกันมาที่ตรัง ยก1-4 เด็ดขาดเป็นต่อหลายช่วงตัวแต่ยก5 มาถอยเจอรุ้งนารายณ์ สาดแข้งสวยๆหลายทีโต้ไม่ได้ ผลออกเสมอกันไป...ไฟท์นี้ขอมองไปที่รุ้งนารายณ์

- พลังพล เพชรยินดีอะคาเดมี่
มวยจังหวะฝีมือดีหลากหลายชั้นเชิงดีกว่า ส่วนคู่ชกมวยเข่าใจสู้บู๊ดุดัน แข็งแกร่งแข็งแรง อาวุธมวยน้อยกว่าแต่ได้ลูกสู้บู๊ทรหด.. คู่นี้เจอกันมา4รอบแล้วครับสกอร์ 2/2 ..ไฟท์ล่าสุด(ไฟท์ที่4)วันชัยเบียดชนะไปได้ครับปลายๆยก5..ต้นยก5พลังพล ต่อ5/2 แต่ปลายยกเตะไม่เข้าพลิกแพ้ไป..........วันนั้นต่อน้้ำหนัก2ป.ครั้งนี้ต่อปอนด์เดียวครับ น่าลุ้นครับไม่ย่นยุบเสียก่อนมองว่าน่าเอาตัวรอดได้....ยังชอบไปที่พลังพล

- สะท้านเมืองเล็ก หนุ่มพรเทพ
เป็นมวยจังหวะเตะต่อยดี นอกได้ในดีมีขวางแทงดันแทงสู้ ต้นๆคงยังไม่เร่งเกมส์มากนัก แต่มองว่าระยะยาวการยืนระยะและหัวจิตหัวใจดีกว่า.....ยังชอบไปที่พลังพล มวยจังหวะฝีมือดีกว่า

- ไชโย เพชรยินดีอะคาเดมี่
มวยรูปร่างสูงยาวกว่า อาวุธมวยเหลี่ยมมวยดูพอๆกัน แต่การฟิตซ้อมดูจะมีมาตรฐานกว่า...ที่สำคัญสภาพแวดล้อม+หน้าเสื่อที่นี่ดูดีกว่า

ตัวเน้นๆ....และ "สองคู่สู้เซียน" ขอหลังชั่งนะครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
จัดมาเลยพี่สน  ของขวัญปีใหม่   เห็นสมาชิก  สองคู่ สู้เซียน  รวยกันมาเป็นเดือนแล้ว  มารอมั้ง  55++

สนทะเล

ขอซ้อนท้ายไปด้วยครับน้องอุ๊...........พี่ก้อรอยิงตรงเป้าเหมือนกันครับ เนื้อๆเน้น จัดมาเลยครับผม สบายๆ อิอิ กรุบๆ

งั้น  ถ้าจะไปก้อซ้อนท้ายมาเลยครับ    รับรอง  ตรงเป้า  แน่นอน  55++

สนทะเล

เป้าหย่ายมากๆเลยครับ อิอิ  :Onion-s-113[1]:  :Onion-s-88[1]:

สนทะเล

พรุ่งนี้.......น่ากลัวคู่เอกครับ มีต่อน้ำหนัก มีผลหรือไม่..........

สนทะเล

มวยชอบเราเป็นต่อทุกคู่เลยหรือนี่....แหะๆ  :Onion-s-10[1]: :Onion-s-10[1]:

สนทะเล

มวยชอบช่อง3 ก่อนชั่งวันเสาร์ที่ 27 ธันวาคม 2557 เวลา12.15น.

มวยฝีมือหลักเหลี่ยมดี รูปร่างสูงยาวกว่า เป็นมวยรุ่นน้อง 3ไฟท์หลังโชว์ไว้สวย วันนี้มาเจอกับนักชกรุ่นพี่หุ่นมะขามข้อเดียว มวยเตะขาต่อยหมัดหนักแรง ต้นๆหากกดไม่ลงปลายมองว่าลำบาก เนื่องจากสภาพร่างกายรุ่นน้องจะได้หนุ่มแน่นสดกว่า....
ล่าสุดเสมอกันมาที่ตรัง ยก1-4 เด็ดขาดเป็นต่อหลายช่วงตัวแต่ยก5 มาถอยเจอรุ้งนารายณ์ สาดแข้งสวยๆหลายทีโต้ไม่ได้ ผลออกเสมอกันไป...ไฟท์นี้ขอมองไปที่รุ้งนารายณ์

มวยจังหวะฝีมือดีหลากหลายชั้นเชิงดีกว่า ส่วนคู่ชกมวยเข่าใจสู้บู๊ดุดัน แข็งแกร่งแข็งแรง อาวุธมวยน้อยกว่าแต่ได้ลูกสู้บู๊ทรหด.. คู่นี้เจอกันมา4รอบแล้วครับสกอร์ 2/2 ..ไฟท์ล่าสุด(ไฟท์ที่4)วันชัยเบียดชนะไปได้ครับปลายๆยก5..ต้นยก5พลังพล ต่อ5/2 แต่ปลายยกเตะไม่เข้าพลิกแพ้ไป..........วันนั้นต่อน้้ำหนัก2ป.ครั้งนี้ต่อปอนด์เดียวครับ น่าลุ้นครับไม่ย่นยุบเสียก่อนมองว่าน่าเอาตัวรอดได้....ยังชอบไปที่พลังพล

เป็นมวยจังหวะเตะต่อยดี นอกได้ในดีมีขวางแทงดันแทงสู้ ต้นๆคงยังไม่เร่งเกมส์มากนัก แต่มองว่าระยะยาวการยืนระยะและหัวจิตหัวใจดีกว่า.....ยังชอบไปที่พลังพล มวยจังหวะฝีมือดีกว่า

มวยรูปร่างสูงยาวกว่า อาวุธมวยเหลี่ยมมวยดูพอๆกัน แต่การฟิตซ้อมดูจะมีมาตรฐานกว่า...ที่สำคัญสภาพแวดล้อม+หน้าเสื่อที่นี่ดูดีกว่า

ตัวเน้นๆ....และ "สองคู่สู้เซียน" ขอหลังชั่งนะครับ
มาแล้วครับหลังชั่ง......
สองคู่สู้เซียน1: สะท้านเมือง หัวจิตหัวใจดีกว่า
สองคู่สู้เซียน2: ไชโย รูปร่างดี การฟิตซ้อมดูดีมีมาตรฐานกว่า

khadong

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
ใจตรงกันครับพี่สน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

มาแล้วครับหลังชั่ง......
สองคู่สู้เซียน1: สะท้านเมือง หัวจิตหัวใจดีกว่า
สองคู่สู้เซียน2: ไชโย รูปร่างดี การฟิตซ้อมดูดีมีมาตรฐานกว่า
:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับน้องSห้องแซง.. :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

พรุ่งนี้ ทิ้งทวนครับส่งท้ายปีช่อง7 เดียวรู้ว่า...........หมู่หรือจ่า อิอิ....แต่ไม่มีตัวเด็ดให้ทุกท่าน....นะครับ....เพราะผมไม่มีจริงๆ.............ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามนะครับ ขอถือโอกาสนี้สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านด้วยครับ................

สำหรับท่านที่กลับไปเยี่ยมบ้าน......เยี่ยมครอบครัวขอให้ทุกท่านเดินทางโดยสวัสดีภาพในทุกๆเส้นทางนะครับ.....รักษาสุขภาพกันด้วยครับผม.... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

maknum

• ชอบกด Like + 163
  สวัสดี ปีใหม่ ครับท่านสน ขอให้เฮงๆรวยๆ  อย่าเจ็บอย่าจนสุขภาพแข็งแรง
  สุดยอดเหมือนเดิมครับ สองคู่สู้เซียน

สนทะเล

ขอบคุณครับท่านmaknum สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านนะครับ เดินทางใกล้ไกล.........ขอให้เดินทางปลอดภัยกันทุกๆท่านนะครับ..........เมาไม่ขับครับ.........ทุกท่าน
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ช่อง7..................3ตัวชอบครับ :Onion-s-97[1]:
คู่เอก......รอก่อนนะครับหลังชั่ง............

niksamit

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
รอสองคู่สู้เซียนคัชพี่

khao

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6

ทาคาชิ

• ชอบกด Like + 20
พี่สนผมมารอสองคู่สู้เซียนครับ

สนทะเล

รอสักครู่นะครับ จัดทำอยู่ครับผม วันนี้เน้นๆ มวยรอง3คู่ครับ :Onion-s-10[1]: :Onion-s-10[1]:

สนทะเล

มวยชอบศึกมวยไทย 7 สี วันอาทิตย์ที่ 28 ธ.ค. 57 พร้อม "สองคู่สู้เซียน"

- ฟ้าทวีพร จ้าวทะเลทอง
มวยจังหวะฝีมือ หลักเหลี่ยมดีกว่า ทรงมวยดูแข็งแกร่งแข็งแรง ทีต่อทีดอกต่อดอกมองว่าหนักกว่า คู่ชกมวยเข่าทรงมวยดูอ้อนแอ้นแต่ได้สภาพแวดล้อมหน้าเสื่อเจ้าถิ่น ......วันนี้มองไปที่ฟ้าทวีพรครับ ลูกจะแจ้งดูดีกว่า......น่ารอง *

- เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินทรานสปอร์ต
มวยจังหวะฝีมือครบเครื่องกว่ามีนอกมีใน วงในมีตีสู้ แข็งแกร่งแข็งแรงกว่า คู่ชกมวยเข่าล้วนๆอาวุธมวยกระดูกประสบการณ์การผ่านมวยน้อยกว่า....คู่นี้มองว่าเปรี้ยวปากกระดูกและฝีมือดีกว่าพอสมควรน่าจะเอาตัวรอดได้คู่ชกยังไม่ถึงเวลาจะได้แชมป์ต้องเก็บเกี่ยวประสบการณ์อีกสักระยะ....ไม่ย่นยุบเสียก่อนมองไปที่เปรี้ยวปากครับน่าจะป้องกันแชมป์ได้(จงหางหวงไข่).............

- เพชรพระยาไกร พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม(หาญศึกเล็ก ศิษย์จ่ากุ้ง)
จังหวะเตะต่อย เข่าในเหนียวแน่น เข่าชนเข่ายังดูดีกว่า คู่ชกมวยเข่าเช่นกันแต่ดูแล้วเหลี่ยมเข่ายังสู้ไม่ได้ ไฟท์ก่อนเจอมวยแทนยังเกือบเอาตัวไม่รอด ไฟท์นี้.....เวทพิกัดน้ำหนักนี้.......มองไปที่เพชรพระยาไกรดูจะได้เปรียบ น่ารอง **

- รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง
มวยเข่า อาวุธครบเครื่องหนักแรงเคยแพ้คู่ชกในวันนี้มาแล้ว2ครั้ง ครั้งนี้ไฟท์ที่3เจอกับมวยเจ้าถิ่นหน้าเสื่อ รูปร่างเสียเปรียบแต่ก้อมีจุดอ่อนคือคางไม่ค่อยดีนัก....โดนจังๆอาจมีเฮได้เช่นกัน วันนี้มองไปที่รถเหล็กน่าตีไข่แตกได้...........น่ารอง*

สองคู่สู้เซียน1: เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินทรานสปอร์ต
สองคู่สู้เซียน2: เพชรพระยาไกร พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม

** วันนี้เน้นๆ(ส่วนตัว)มวยรองครับ.......ใกล้ปีใหม่แล้วระวังด้วยนะครับ "อะไรก้อเกิดขึ้นได้" **

สวัสดีครับพี่สน  รูปน่าจะเป้น  ทีเด็ด  ศิษย์จ่ากุ้ง  ตอนเด้กครับ  ผมก้อลงผิดเหมือนกัน   โทษทีครับ

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอบคุณสำหรับน้ำใจ....อยู่ดี กินดีตลอดไปจนกว่าชีวิตจะหาไม่เทอญ

สนทะเล

ขอบคุณเช่นกันครับท่านongart123 พรใดที่ประเสริฐขอพรนั้นส่งผลให้ท่านและครอบครับมีความสุขตลอดไปเช่นกันครับผม.......... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

สวัสดีครับพี่สน  รูปน่าจะเป้น  ทีเด็ด  ศิษย์จ่ากุ้ง  ตอนเด้กครับ  ผมก้อลงผิดเหมือนกัน   โทษทีครับ
ใช่ๆครับน้องอุ๊ แหะๆ........วันนี้ไปทางใหนครับน้องอุ๊ .........ชอบบักส้มแข่วเหมือนกันมั้ยครับ..........คู่บักส้มแข่วพี่สงสัยจัง พรัญชัย(ฉลาม)ได้แชมป์ไปแต่ไม่เคยได้ป้องกันเลย และก้อสละไปเรียบร้อยแล้ว......วันนี้ เขี้ยวจะมาชิงแชมป์อีกแล้ว :Onion-s-26[1]:

สนทะเล

มวยชอบช่อง11(nbt)วันอาทิตย์ที่ 28 ธ.ค.2557 พร้อม "สองคู่สู้เซียน"

- เพชรลือชา ส.ยุพินดา
แข็งแกร่งแข็งแรงกว่า ฟอร์มสดมากๆสีเสื้อหน้าเสื่อดีกว่า

- ศักดิ์สิทธิ์ ต.เปี่ยมทรัพย์แปดริ้ว
มวยหลักเหลี่ยมฝีมือดี ยืนระยะดี เคยชนะมาแล้ว ขอให้เหมือนเดิม

- เอกมงคล ไก่ย่างห้าดาวยิม
มวยจังหวะฝีมือดี รูปร่างสูงยาวกว่า วงในมีตีสู้ หน้าเสื่อแข็งโป๊ก

- เพชรพนมรุ้ง เกียรติหมู่ 9
มวยฝีมือจัดจ้านครบเครื่องกว่า อยู่ที่การยืนระยะ

สองคู่สู้เซียน1: เพชรลือชา ส.ยุพินดา
สองคู่สู้เซียน2: เอกมงคล ไก่ย่างห้าดาวยิม

khadong

ปีหน้าสู้ต่อครับ...เป็นกำลังใจให้เสมอครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

สนทะเล

ปีหน้าสู้ต่อครับ...เป็นกำลังใจให้เสมอครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:
ขอบคุณครับท่าน ขาดง ปีหน้าสู้กันใหม่ครับ :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal