เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อะไรก็เกิดขึ้นได้ คนเรามันอยู่ที่ดวง วันพระด้วย  (อ่าน 5972 ครั้ง)

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: ช่อง7 ผมรองอย่างเดียว ช่อง11 ผมต่ออย่างเดียว ตู้กาฬสินธุ์ วันนี้ผมเมา พูดจาอาจจะเคียงหู มวยหู ให้เสียบ 6 หู ผมก็จะรอง ก่อนจะเริ่มต้น ไปตามผมจริงด้วย เซียนตายฮ่า หวานส่งท้ายปีเก่า ทำบุญไว้ผลบุญจะหนุ่นเราในชาตินี้ครับผม

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
          เล่นพอประมาณครับ  วงการมวยไม่ง่ายอย่างที่คิด  ที่สำคัญที่สุดต้องรู้ทันเกม    ทุกวันนี้มวยเป็นธุรกิจที่มีเงินเข้ามาเกี่ยวข้อง  การเอาเปรียบกันมีให้เห็นตลอด เช่นการวางยานักมวย  การจ้างล้ม        และอะไรๆที่เราไม่รู้ยังมีอีกเพียบ...ขออภัยนะครับ ผมไม่ได้สอนท่าน แค่สะกิดไว้เล็กน้อยตามประสาพี่น้องกัน  อย่าทุ่มเทจนเกินพอดี  ใกล้ปีใหม่ อะไรๆที่ทำใ้ห้เราทุกข์ใจก็ทิ้งไปซะ ไม่ต้องกลับมาคิดอีก  โชคดีปีใหม่ครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
เห็นท่าน ชอบทำบุญผลบุญเลยส่งท่านเล่นมวยไม่เสีย ท่านชอบทำบุญที่ไหนครับ  วัด  โรงเรียนบ้านเด็กกำพร้า  มูลนิธิ ผมก้อชอบทำบุญแต่ไม่รู้เป็นไง พักนี้ดวงไม่ดีเลย

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
     การทำบุญทำทานเป็นเรื่องที่ดีครับ ทำแล้วเกิดความสุข จิตใจสงบ...
     แต่การทำบุญ..ในความเห็นชองผม(ส่วนตัว) ผมว่าไม่เกี่ยวกับการเล่นมวยครับ..

การเล่นมวย ได้หรือเสีย..เราต้องรู้ทันเกมเท่านั้น   เรารู้จักนักมวยแต่ละคู่แค่ไหน  คนไหนชกอย่างไร ฟอร์มล่ะ  การฟิตซ้อม  มวยที่ไหน ค่ายอะไร..เหล่านี้คือองค์ประกอบส่วนหนึ่งเท่านั้น    นี่คือการทำการบ้านก่อนเล่นหน้าตู้     แล้วที่ผมว่าสำคัญคือ เราต้องมีตัวช่วย   ก็คือ เราต้องมีซิก... คอมวยตู้ต้องรู้จัก จะเป็นซิกมือ หรือซิกหูก็แล้วแต่   หากเล่นคู่ละไม่ถึงพัน หรือไม่เกินสองพัน  ก็แค่ดูซิกมือในเวทีที่เขาส่งให้รู้   แต่ถ้าเล่นคู่ละหลายพัน หรือมากกว่านั้นก็ใช้ซิกคาหู     การเล่นมวยไม่ใช่เล่นวัดดวง..
       เท่าที่ผมติดตามอ่านกระทู้ท่าน Ongart123...ท่านบอกเล่นทวีคูณ คู่แรกเล่น 1 พัน ถ้าเสียคู่2เล่น2พัน  เสียอีก คู่3เล่น4พัน..อะไรทำนองนี้...นี่แหละครับ วัดดวงล่ะ...
       ผมเล่นมวยมา 20 กว่าปี  คลุกคลีมากับการดูมวยตู้  ตั้งแต่ทีวีขาวดำมาถึงจอสี   ประสบการณ์มันสอนเราเองครับ    ให้เราทำบุญมากมายแค่ไหน..ก็ไม่ได้ส่งผลให้เราเล่นมวยได้ตลอด เพราะมันคนละเรื่องกัน     ผมขอสรุปสั้นๆว่า การเล่นมวยที่สำคัญเราต้องรูทันเกมเท่านั้น เราจึงจะยืนอยู่ได้ ไม่ทำให้ครอบครัวและตัวเราเดือดร้อน..โชคดีครับทั้ง 2 ท่าน...เอวัง...

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:การเล่นมวยต้องรู้บวกเฮงด้วย ดูการต่อยบนเวที ไม่เอาแต่เฮๆ ถ้าภายใน 1 ปี ถ้าพลิดล็อคหมดทุกคู่ ส่งที่อยู่มาจะซื่อเหล้ารีเจนซี่ให้  ที่ร้านมีเยอะเดื๋ยวจะส่งไปให้ พูดจริง ทำจริง

บินหลา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
ความคิดเห็นส่วนตัวหลายคู่เป็น/ละคร/กินสองหน้าดีที่สุด

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal