เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7ลุ้น2 น้องที่ใจถึง ลุ้นให้ถึงใจ !!  (อ่าน 15274 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://] [/img]http://][/img]
เมื่อพี่สั่งลุย..แต่วันนี้ต้องลุ้น..กลัวทำไม มันต้องใส่..มวยใช่..ซิน้องรัก.... :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

ไฟหนาว

ฝากให้สมาชิกใหม่..เรื่อง จอบบ้อน ใบ้คำ...   ท่านดูจากรูปแล้วท่านจะเข้าใจแจ่มแจ้ง  ท่านต้องจำให้แม่นครับ..แอ้มคือมุมอะไร  บุ๋มคือมุมอะไร(ดูตามวงกลมสี)   ส่วนราคาค่างวด จอบบ้อนก็บอกเป็น..อาการ..เช่นเจ็บหูหัวคางไหล่..แค่นี้แหละ ง่ายกว่าจีบสาวเยอะครับ..หลัง 11.00 น. ..ท่านก็คลิกเข้ามาเอาเลย..ของชอบที่ท่านต้องการ มีอยู่ในกระทู้นี้ครับ..

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ตื่นเช้าจังลูกพี่  หวัดดีปีใหม่ครับผมมาอวยพรช้าหน่อยไม่ว่ากันนะครับ  ปีใหม่ตลอดปีขอให้พี่มีสุขภาพแข็งแรงร่ำรวยๆเล่นมวยถูกทุกคู่ทุกอาทิตย์นะครับ  เข้ามาอ่านกระทู้เสียดายจังไม่ได้ไปเล่น  เตรียมงานรับประเมินรอบสามพี่  ยังไงวันนี้ขอให้วินๆนะครับ

ไฟหนาว

ตื่นเช้าจังลูกพี่  หวัดดีปีใหม่ครับผมมาอวยพรช้าหน่อยไม่ว่ากันนะครับ  ปีใหม่ตลอดปีขอให้พี่มีสุขภาพแข็งแรงร่ำรวยๆเล่นมวยถูกทุกคู่ทุกอาทิตย์นะครับ  เข้ามาอ่านกระทู้เสียดายจังไม่ได้ไปเล่น  เตรียมงานรับประเมินรอบสามพี่  ยังไงวันนี้ขอให้วินๆนะครับ
          ไม่เป็นไรน้องรัก ขอบคุณคำอวยพรที่มอบให้   เช่นเดียวกัน ปีใหม่นี้ ขอให้น้องชัช จงมีความสุข สดชื่นและสมหวัง ในสิ่งที่ที่ต้องการตลอดไป..รักนะจุ๊บๆ....

ผ้าขาวม้า

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณล้วงหน้าครับ  :Onion-s-160[1]:

ไฟหนาว

ผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า
คู่2 พิกัด 127 ป.   เพชรเชียงยืน 127   เก้าเอ 128.9  ลด 1.9  สบายๆ
คู่เอก พิกัด 129 ป. แสน  129.5 ลด .5  นวพล 130.3  ลด 1.3

มวยใช่ ที่ผมให้ไว้ไม่เปลี่ยนแปลงครับ  มวยสูสีฝีมือไม่ห่างกัน   ผมถึงบอกว่าต้องลุ้น..  ผมมีคติในใจอยู่อย่างก็คือ..เล่นมวยถูกหรือผิดไม่คิดมาก..เมื่อเราตั้งใจแล้ว..ก็ใส่ไป.. มวยเข้าเป้าเราก็...นี่เลย..

ไฟหนาว

1 ผู้ช่วย..มวยใช่..ได้แล้ว..   1 ผู้ช่วย ตามข่าว Army..ก็ได้แล้ว (เบอร์เดิม)  ยังเหลืออีก 1 ผู้ช่วย.. จอบบ้อน ใบ้คำ..หลัง 11.00 น. เข้ามาเอานะครับ    เรา 3 จิตอาสาหามาให้ด้วยใจครับ..ไม่หวังสิ่งตอบแทนใดๆ นอกจากกำลังใจก็เพียงพอ..
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ssk

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:  ตามๆๆๆ ครับท่านไฟหนาว.......

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
 ขอบคุณครับ ท่านไฟหนาวและท่านarmy ติดตามท่านทั้ง2ตลอดครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สุ้ยิบตา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0

ไฟหนาว

เรต
เก้าเอ..เสมอ..
แสน..7-4...
ต้องลุ้นครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

คู่คี่ที่สุด..เข่าชนเข่า..มีสิทธิ์พลิก..แต่ผมชอบ เก้าเอ..ถ้าวันนี้ถ้าแพ้ก็ได้ใจผมครับ..อย่าเล่นมากก็แล้วกัน ดูซิก กดฟังช่วงพักยก ขาใหญ่เล่นข้างไหน....ต้องได้เงินครับ

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
ขอโค๊ทลับท่านArmyหน่อยคับ

saroj

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 6
ขอโค๊ตด้วยครับของท่านarmyครับ

ไฟหนาว

จอบบ้อน..ใบ้คำ... ใครรู้รวย..555...
เจ็ดประจัญบาน
บอลเป็นคู่  คู่หนึ่งสองสี่ห้า  เปิดแอ้ม  ปิดบุ๋ม  คู่สามสลับ อาการเจ็บหูคางไหล่ชู
สิบเอ็ดเด็ดดวง
ยกของ...ยกครั้งหนึ่งสองสาม  ปิดแอ้ม เปิดบุ๋ม  ยกครั้งที่สี่ห้าสลับ อาการ..ไหล่หูหัวคาง..เชิ๊บๆ...
ขอบคุณครับ ท่านจอบบ้อน...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ข้อมูลเชิงลึก..คู่1...ทีมงานเทวฤทธิ์มีตัวเงินมาสู้หลายแสน..หมาน้อยกับน้องเดียร์เป็นเพื่อนเลิฟ..คราวที่แล้วผมดูเทวฤทธิ์โดนเข่าปีใหม่แล้วยอม..  แต่ทำไมหมาน้อยจึงขอแก้มือคงมีอะไรบางอย่างที่เราเข้าไม่ถึง..ผมว่ารองเทวฤทธิ์เล่นๆก็ดีมั้ง..
 :dookdik_smile-circle_67[1]:

ไฟหนาว

ข่าวจากจ่าปาน..ช่องฟาร์มวันนี้งดถ่ายทอด  เพราะทีมงานที่จัดมวยอยู่ระหว่างการต่อสัญญากับทางช่องครับ
พิเศษมานิดนึง..โกเกียรติแทงเรตเก้าเอไว้เยอะเลย..มันก็ถูกใจผมอะดิ้..

ไฟหนาว

สำหรับมวยใช่..เข้า 1 ผิด 1....เจ๊าบ่ว่ากันเด๊อ...คู่เอกก่อนจับแพ้แตก  แสนต่อยาว 5-2.....หน้าตู้มีแต่แย่งเล่นแสน.... หมัดมวยก็ยังงี้แหละครับ  นี่ก็เป็นสาเหตุหนึ่งที่ผมไม่เคยให้มวยเด็ด    3 จิตอาสา ขอขอบคุณพี่น้องที่คลิกเข้าเอาข้อมูล หมื่นสองพันกว่าวิว..ยังงัยก็สู้กันต่อนะครับ..
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal