เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ++++ขอความเห็นท่านขาใหญ่@พี่น้อง<เมืองไทย พีเคพีฯ>ต่อยกับใครดี27ก.พ.นี้ที่โคราช  (อ่าน 8806 ครั้ง)

ยามุ่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 23
                       ศึกวันกำนันผู้ใหญ่บ้านเมืองโคราช 27 ก.พ. 2558                                       สนับสนุนโดย ท่านสุวัจน์ ลิปตพัลลพ คู่มวยดิบที่ตั้งไว้ ( อาจมีการเปลี่ยนแปลง )
     คู่เอก  ๑) เมืองไทย  vs. ????????
     คู่เอก  ๒) ฤทธิ์เทวดา vs. เด่นพนม ร.ร.กีฬาฯ
     คู่เอก  ๓) โพธิ์แก้ว 128. vs.  ????????  ( ยอดเหล็กเพชร 130.ได้เสียมั้ยครับ)

ยามุ่น

อีกคู่ มวยเด็กที่กำลังร้อนแรงของภาคอีสาน  ชาละวัน ส.ธนาเพชร vs. มังกรเงิน ต.หมอศรี
 พอดีคุยกับพี่ที่เป็นโปรโมเตอร์ แกอยากซาวเสียงดูครับ

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ต้องเจอคนไม่ยอมคน เสกสรร อ ขวัญเมือง
มันหยดติ่งๆ

ยามุ่น

ขอบคุณครับท่านเขยจันท์ โห ถูกคู่มากครับถ้าใครได้จัดคู่นี้ถือเป็นวาสนาเลยครับ เด๋วจะลองบอกแกดูไม่รู้จะเคลียร์ได้มั้ย

คนธรรม

เสกสรรท่าจะได้นั่งคุยกับเสาไฟฟ้าก็หนนี้แหละ เมืองไทยไม่กลัวมวยแบบนี้

ยามุ่น

ล่าสุดทางทีมงานเกียรติเพชรขอดึง เมืองไทย ไปชกศึกลุมพินีเเชมเปียนเกริกไกรแล้ว อย่างว่าครับไข่ลูกยอดกำลังสดใครก็หวง มีเงินอย่างเดียวใช่ว่าจะจัดได้ สุดท้ายได้ยินว่าต้องปรับโผใหม่น่าจะเป็นมวยฝั่งเกียรติเพชร ชกกันเอง  อดดูมวยต่างศึกต่างสายมาชกภูธรจนได้

เขยจันท์

ถ้าผ่านซูปเปอร์แบงไปได้ จะเนื้อหอมกว่านี้อีก แล้วค่าตัวละครับ เมืองไทยจะรับเท่าไร

Mr.Kowit Duangchai

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ต้องเจอกับ ปกรณ์ พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมครับ คู่นี้ผมดูว่าสู้สี ปกรณ์ เคยแพ้ เป็นเอกมา แต่เมืองไทย ชนะ เป็นเอกมา สู้สี่มากครับคู่นี้ :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

ขอโทษครับ ผมลืมว่าเมืองไทยใช่สีเสื่อใหม่ เมืองไทยต้องเจอกับ ปานเพชร เกียตเจริญชัยครับ คู่นี้จ่ะสู่สี้ ปานเพชรเคยแพ้ เป็นเอกมาครับ และเคยชนะต่วนเป๋มา ต้องเจอกันครับคู่นี้ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
วันนี้ เมืองไทย เจอ ซุปเปอร์แบงค์ ที่ราชดำเนินศึกวันทรงชัย8/1/58
เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม……มวยเข่าตามตำรา
ซุปเปอร์แบงค์……มวยฝีมือ
ตามเหลี่ยมทรงมวยแล้ว เมืองไทย ไม่กลัวมวยทรงนี้
เดินจับเดินแทงแบบมีเหลี่ยม ให้คะแนนง่าย ชกทรงนี้เชียร์แล้วมาง่าย
เอาเป็นว่า ซุปเปอร์แบงค์ ชื่อดีก็จริง แต่เหลี่ยมมวยเดินแลกกัน ยังเป็นรองอยู่
อยากได้เท่าไหร่ไปเล่นเอา อยากได้เท่าไหร่แทงเรทเอา
ที่ เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม หรือ พี.เค แสนชัยมวยไทยยิม ……มวยเวทใหญ่กว่า ตัวก็ใหญ่กว่า เหลี่ยมจับในไล่แขนแบบมีครูชั้นเลิศ แถมศอกดี ต้องบอกว่า กินไปแล้วครึ่งตัว ที่เหลือแค่กรรมการยกมือ..นะจ้ะ

คูนี้ยังไงผมก็ชอบ ซุบเปอร์แบงค์ครับ เมืองไทย แพ้มวย ฝีมือแน่นอน :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ยามุ่น

************ เอาเป็นว่าเป็นกระทู้พูดคุยเรื่องมวยไปพลางนะครับ รอเสาร์- อาทิตย์ 
    ปากกาเหล็ก ต.หลักสอง ชนะคะแนน โชติชัย ป.สุวรรณโชติ
    พิชิตชัย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม ชนะน็อกยก 3 ยอดแสนเชิง ไฉนดอนเมือง

ยามุ่น

ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่
  แพ้คะแนน พันธ์พยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ 
   อีกคู่ ขึันยก3  พระจัทร์ฉาย ต่อ 4-1 ลำน้ำพอง

ยามุ่น

พระจันทร์ฉาย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ ชนะน็อกยก 4 ลำน้ำพอง หนุ่มยีนส์ตะวันนา
        ปกรณ์ พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ ชนะคะแนน อุ้ยเสี่ยวป้อ ซูจีบ๊ะหมี่เกี้ยว  ขาดลอยไปอีกคู่

ยามุ่น

ทักษิณเล็ก เกียรตินิวัฒน์ กับ ธนญชัย ท.แสงเทียนน้อย สูสีได้เล่น ขึันยก 4 แดงต่อ 5-2

ยามุ่น

ต้นยก 4 แดงไปไกล 5-1 ปลายยก น้ำเงินได้หมดยก 4 พลิกกลับมาต่อ 5-1 แดง หนีมากไป
ครบยก ทักษิณเล็ก เกียรตินิวัฒน์ แพ้คะเเนน ธนญชัย ท.แสงเทียนน้อย สนุกพลิกล็อค หมดยก 5 ยังร้องเล่น

ยามุ่น

ซุปเปอร์แบงค์ ม.รัตนบัณฑิต อาศัยหลักเหลี่ยมเหนือกว่าชนะคะแนน เมืองไทย พี.เค แสนชัยฯ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal