เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ..7..สีปูนเสือ 15 ฉีกทุกความมันส์..11/1/2557.หงอคง..คารวะทุกท่านครับ.  (อ่าน 24080 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
...สวัสดีครับ..พี่ๆๆ เพื่อนๆๆ ทุกท่าน..ที่รักและเคารพ..

.... :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
....ปีใหม่นี้...หงอคง..ขอให้สมาชิก..ทุกท่าน..
..พร้อมครอบครัว..ร่ำรวย..ไม่เจ็บ..ไม่จน..ครับ..
.....รักเคารพ..คิดถึง..ทุกท่านครับ...

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
..กราบขอโทษครับ..พิมพ์ ..พ.ศ.ผิดครับ...
...2558...ครับ....

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
สวัสดีปีใหม่ 2558 น้องพี่  ดีใจที่กลับมาเข้าบ้านซะที   มาเที่ยวนี้อยู่ยาวนะ  อย่าให้พี่ต้องเป็นห่วงอีก  ข่าวว่าไปตั้งโตะรับแทงเรตจริงหรือเปล่า  พีไม่แน่ใจ..  ยังงัยก็แล้วแต่เราก็เป็นพี่น้องกันเหมือนเดิม     อดีตผ่านไป ทำปัจจุบันให้ดีที่สุดก็พอแล้ว..พี่มั่นใจนะ ความศรัทธาที่ทุกคนมีต่อน้องไม่เคยเปลี่ยน..ลุยต่อนะน้อง สู้ๆ..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ผู้น้อย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
  สวัสดีปีใหม่ครับ ท่านหงอคง ดีใจมากครับที่ท่านกลับมา ผู้น้อย ยังรอท่านเสมอครับ
  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:
สวัสดีปีใหม่...
สุขสมหวังเป็นของท่านตลอดไป.........
                     เด้ออ้าย....

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
  สวัสดี ปีใหม่ ครับท่าน หงอคง  สุขภาพแข็งแรง  รวยๆเฮงๆ

wichai

• ชอบกด Like + 18
 สวัสดีปีใหม่ครับท่านหงอคง ขอให้แข็งๆๆแรงๆๆเฮงๆๆรวยๆๆนะครับท่าน

มวยเจียงฮาย

• ชอบกด Like + 24
สวัสดีปีใหม่ครับ ท่านหงอคง   ผมเป็นแฟนกระทู้ของท่านมานานๆๆๆๆๆๆแล้วครับ   :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ดีใจที่ท่านหงอคงกลับมา

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สวัสดีปีใหม่ครับน้องหงอคง สบายดีนะน้อง หายไปซะนานเลย ดีใจครับที่น้องหงอคงกลับมาร่วมสร้างสีสันในบางบอนFcอีกครั้ง....รวยๆ..เฮงๆครับผม :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

แมวเซา

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
สวัสดีปีใหม่อ้าย ให้อ้ายสุขภาพแข็งๆใหญ่ๆยาวๆเด้ออ้าย คึดฮอดหลายๆคับ สำบายดีเนาะอ้าย กลับมาแล้วกะอยู่ยาวเลยเด้ออ้าย ซิหาเมียน้อยให้จักคนซิใด่อยู่โดนๆเนาะ  บ่ต้องแร่นไปแร่นมาคับ:dookdik_smile-circle_83[1]:อิอิ

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
..สวัสดี..และ..ขอบคุณมากๆๆๆๆ สำหรับคำอวยพร...จาก...พี่ไฟหนาว..พี่สนทะเล..ท่านผู้น้อย..ท่านแมวเซา..ท่านMaknum..ท่านWichai..ท่านมวยเจียงฮาย..น้องโยนครฐม....

.....ขอพรนั้นๆ  จงกลับไปบังเกิดขึ้นกับทุกๆท่านด้วยเทอญ...สาธุ......

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
สวัสดีครับอ้าย สบายดีน่อครับ มาพร้อมมวยรอบมีหยังดีดีมาฝากแน่ๆ

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

sangpachr

• ชอบกด Like + 59

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
....สวัสดีครับ..ท่านjoss...ท่านแสงเพชร...

....มวยอาทิตย์นี้..น่าเล่น..น่าชม..มากๆๆ.ครับ..
...น่าคิดครับ..รอบแรกปูนเสือ..114 ปอนด์...

แมวเซา

หงอคง

สวัสดีปีใหม่ 2558 น้องพี่  ดีใจที่กลับมาเข้าบ้านซะที   มาเที่ยวนี้อยู่ยาวนะ  อย่าให้พี่ต้องเป็นห่วงอีก  ข่าวว่าไปตั้งโตะรับแทงเรตจริงหรือเปล่า  พีไม่แน่ใจ..  ยังงัยก็แล้วแต่เราก็เป็นพี่น้องกันเหมือนเดิม     อดีตผ่านไป ทำปัจจุบันให้ดีที่สุดก็พอแล้ว..พี่มั่นใจนะ ความศรัทธาที่ทุกคนมีต่อน้องไม่เคยเปลี่ยน..ลุยต่อนะน้อง สู้ๆ..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

...ขอบคุณครับ..พี่แดง..ให้กำลังใจ...เสมอ..มา..

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
สวัสดีปีใหม่คับ หงอคง สุขภาพแข็งแรง รำรวยเงินทองเด้อ ......มวยปูนเสือมาแล้วยังไงฝากขอ ข้อมูลเด็ดๆด้วยคับ หงอคง

หงอคง

สวัสดีปีใหม่คับ หงอคง สุขภาพแข็งแรง รำรวยเงินทองเด้อ ......มวยปูนเสือมาแล้วยังไงฝากขอ ข้อมูลเด็ดๆด้วยคับ หงอคง

...เช้าวันอาทิตย์..เจอกันครับ..มีพิเศษใส่ไข่...7 สี...

เผ่าพงษ์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 42
สวัสดีปีใหม่ครับท่านหงอคง ขอให้ท่านหงอคงมีความสุขมากๆนะครับ เฮงๆๆรวยๆๆ

คนหลังเขา

• ชอบกด Like + 5
สวัสดีครับท่านพญาลิง คิดถึ้ง คิดถึง
ปีใหม่แล้วจัดของขวัญปีใหม่ให้สมาชิก
บ้านบางบอนด้วยนะ(555 ไม่ค่อยมักได้เลยนะเนี่ย)

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
รอของขวัญปีใหม่ครับ.

มวยเจียงฮาย

• ชอบกด Like + 24
รอเสมอครับท่านหงอคง  เช้าวันอาทิตย์ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:เดียวผมไปซื้อโจ๊กรอครับ  ส่วนไข่ รอจากท่านฯ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:
.......ข้อมูล..เล็ก.ๆๆๆๆๆ..วันนี้....

....มีคน...แทง..เรต...ช่อง3..แทงหนักนะ...

. .. คนแรก..มาแทง..ปิ่นเงิน....120000-..แสนสอง....
คนที่...2..เป็นผู้หญิง....ครับ...มาแทงเรต..ปิ่นเงิน....80000-..แปดหมื่น....ครับ...

....ไม่รู้มาด้วย..กัน..หรือป่าว......

....ชอบ...ปิ่นเงิน....ไหม..ครับ..... :Onion-s-160[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:ฃ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
....เล่นไปครับ..7..สีวันนี้...ตัวเดียวยาวๆๆๆๆๆๆ

....ตลาดแขก..ตลาดแขก...

......เก็บมาทุกราคา..ครับ...

หงอคง

:Onion-s-160[1]:ฃ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
....เล่นไปครับ..7..สีวันนี้...ตัวเดียวยาวๆๆๆๆๆๆ

....ตลาดแขก..ตลาดแขก...

......เก็บมาทุกราคา..ครับ...

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
เยี่ยมครับตัวเดียวก็รวยได้ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal