เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: พยากรมวย คู่3 ช่อง3  (อ่าน 4949 ครั้ง)

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
พยากรมวย คู่3 ช่อง3
« เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 11:49 »
เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม
อายุ24ปี
เลขกำลัง32614 --- เป็นกาลกิณีในวันนี้ แสดงถึง พละกำลังเป็นรองคู่ต่อสู้
เลขเกณฑ์สมหวัง322 --- แสดงถึงความผิดหวังในการกระทำการงานในวันนี้
เลขโชคลาภ 324 --- แสดงถึงการอัปโชคลาภในวันนี้
ทีเด็ด ศิษย์จ่ากุ้ง
อายุ19ปี
เลขกำลัง32665 ---ไม่ได้เป็นกาลกินีในวันนี้แสดงถึง พละกำลังอันแข็งแกร่งกว่าคู่ต่อสู้
เลขเกณฑ์สมหวัง313 --- แสดงถึงความสำเร็จในการกระทำการงานในวันนี้
เลขนำโชค365 --- แสดงถึงโชคลาภ ถึงจะได้มาด้วยความอยากลำบากแต่ก็มีโชคลาภในวันนี้
สรุป ดวงวันนี้ ทีเด็ด ศิษย์จ่ากุ้ง ดวงดีกว่า เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม เพราะฉะนั้นวันนี้ ทีเด็ด ศิษย์จ่ากุ้งน่าจะชนะครับวันนี้

บ้านใหญ่ Fc

Re: พยากรมวย คู่3 ช่อง3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 11:53 »
เล็กๆน้อยเอามาฝากแฟนคลับ ผิดพลาดประการใดต้องขอโทษล่วงหน้าด้วยครับ ผมกำลังศึกษาอยู่ครับ อาจจะผิดพลาดได้ วันนี้ลองดูคับ เรื่องของ ดวง โชคลาภ ไม่เชื่อก็ไม่ว่ากันครับ

บ้านใหญ่ Fc

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 11:57 »
ว่าแต่ว่า เดชฤทธิ์ ต่อแพงเหลือเกิน 2-1 แล้วกะมังตอนนี้

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 12:12 »
ขอบคุณครับท่านบ้านใหญ่ไปด้วยคนครับ
เรตหน้ารองครับ รองแพงบังง่าย แค่ราคากลับมายันก้บังได้แล้วครับ ใช่ว่าจะมากินม้วนๆเดียวง่ายๆเข่านะครับไม่ไช่หมู

บ้านใหญ่ Fc

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 12:30 »
ขอบคุณครับท่านบ้านใหญ่ไปด้วยคนครับ
เรตหน้ารองครับ รองแพงบังง่าย แค่ราคากลับมายันก้บังได้แล้วครับ ใช่ว่าจะมากินม้วนๆเดียวง่ายๆเข่านะครับไม่ไช่หมู

เอาน่ะท่านเขยจันท์ คนโบราณว่าแข่งอะไรก็แข่งได้ แต่อย่าแข่ง โชคแข่งลาภ ลองดูครับ

นางฟ้า

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 23:45 »
โห____เป็นหนัก

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 11, 2015, 03:00 »
เล่นมวยวัดดวงแบบนี้มีแต่เหลือแต่ตัวกลับบ้านครับ     มวยกับหวยมันต่างกัน  มวยมีตัวเลือกเห็นๆแค่2  แดงกับน้ำเงิน ..ใครน่าเล่นน่าเชียร์เราต้องมีข้อมูลพร้อม   มวยคู่นี้ ใครๆก็มองว่าเดชฤทธิ์ดีกว่าทั้งนั้น เพราะชื่อเสียงการผ่านมวย การฟิตซ้อมดีกว่า  เป้าหมายของเดชฤทธิ์คือแชมป์มวยรอบนี้  ทีเด็ดเป็นแค่ทางผ่านเท่านั้น เกมจึงมีบทสรุปอย่างที่เห็น ทีเด็ดโดนเดชฤทธิ์ถล่มชักคาคอก..   พี่ไม่ได้ว่าน้อง อยากวัดดวงมวยตัวไหน วัดไปเถอะ แต่ต้องดูทิศทางลม กระแสไปทางไหน เราสวนกระแสแบบนี้ มีแต่ตายแล้วก็เลี้ยงไม่โต...อีกหน่อยเราก็ยืนอยู่ไม่ได้..  สุดท้ายประสบการณ์มันจะสอนเรา ฝากให้เป็นข้อคิด คงไม่ว่ากันนะน้องรัก..   หาข้อมูลดีๆ มีตัวช่วย ทั้งซิก ทั้งเรตกดฟังระหว่างพักยก มันต้องทันเกมซินะ..อยู่หน้าตู้ถึงจะสู้เขาได้ จริงไหม?
 :dookdik_smile-circle_81[1]:   

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal