เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่สู้เซียน...วันเสาร์-อาทิตย์ที่17-18 ม.ค.58........>!!<  (อ่าน 25720 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ผลงานเสาร์-อาทิตย์ ที่ผ่านมาถือว่าตกเป้า ไม่ผ่านๆ.....ต้องขอโทษทุกท่านที่ติดตามด้วยครับ อาทิตย์นี้สู้กันต่อ...................

มวยชอบเบื้องต้นช่อง3....(หากไม่เปลี่ยน-ไม่ถอน)
1.ฟ้านิมิตร ดาบรันสารคาม รูปร่างช่วงชกได้เปรียบ แรงปะทะ การยืนระยะดีกว่า
2.**พันพยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก มวยใจสู้บู๊ดี ครบเครื่อง แรงปลายดีไม่มีหมด ต่อยทุกครั้งสนุกทุกครั้ง
3.**วันเฉลิม ดาบแป๋งนครบาล มวยจังหวะฝีมือครบเครื่อง การผ่านมวยดีกว่าเป็นกระบุง เผลอมีนับน็อค
4.ยอดโปลิศ ศ.พรรณเพชร์ มวยฝีมือครบเครื่อง(คู่นี้ชอบ ส่วนตัว มวยใกล้บ้าน 55+)

มวยชอบเบื้องต้นช่อง7....(หากไม่เปลี่ยน-ไม่ถอน)
1.หยกเพชร ส.รวมพล มวยในเครือคนจัด สภาพแวดล้อมต่างๆดูดีกว่าทำนิดหน่อยเหมือนทำเยอะ
2.**รถถัง จิตรเมืองนนท์ มวยใจสู้ บู๊ดี ปลายแกร่ง หายไปช่วงหนึ่งตอนนี้กลับมาหายใจไว้แล้ว ปลายๆยืนระยะดีกว่า *คู่นี้ขอเชียร์มวยบ้านเองสักตัวนะครับ รถถังๆๆ มวยจาก อ.ป่าพยอม พัทลุง
3.บัลลังก์เงิน ป.พีณภัทร มวยฟอร์มสด หลักเหลี่ยมฝีมือดี ช่วงหลังดูสภาพร่างกายดีขึ้นเยอะ ชกที่นี่ได้เปรียบแน่
4.**รุ่งเพชร เพชรเจริญ มวยจังหวะฝีมือดีไม่ปะทะด้วย อาศัยความไวจังหวะฉาบฉวยดีกว่า หน้าเสื่อเสียเปรียบแน่แต่ยังชอบครับ เสือ11

มวยชอบเบื้องต้นช่องTGN และ ช่อง 8......(หากไม่เปลี่ยน-ไม่ถอน)
1.ฉัตรมงคล เจริญกิตติกร ฝีมือครบเครื่องปลายแกร่ง
2.**วันชนะ อ.เมืองกันตัง  เวทนี้ดูไม่แผ่วชกสบายๆไฟท์ล่าสุดเวทนี้ต่อยไว้ดีมากๆ
3.ไพรวรรณ ซากามิ จังหวะฝีมือครบเครื่องแข็งแกร่งอาวุธแรงกว่า วงในมีตีสู้
4.มวยต่างชาติ ไม่ขอออกทัศนะ เนื่องจากไม่เคยเห็นฟอร์มคู่ชก(อีโต้ ศศิประภายิม)เคยเห็นแต่ นิค เพชรพญาไท(อังกฤษ) แต่ชื่อดูน่ากลัวจัง อีโต้ๆๆ งานนี้เจ้า นิค มีหนาวแน่ๆ

:Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
สวัสดีครับพี่สน  :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

สนทะเล

สวัสดีครับน้องเขยหล่า สบายดีนะครับ  :Onion-s-113[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
สบายดีครับพี่สน ช่วงนี้อากาศเย็นลงอีกแล้วดูแลสุขภาพด้วยนะครับ งานที่ทำก็ไม่เยอะเหมือนเดิมแล้วช่วงนี้จะมาลงมวยสะดวกหน่อย แฮ่ๆ คิดถึงมวยนะครับ

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
....ศรทอง  VS  รุ่งเพชร  ที่พะเยา  5  พย.57..พิกัด  120 ป...ต่อยเวลาประมาณ  6 ทุ่ม..ครับ...

ดูได้ที่.....https://www.youtube.com/watch?v=ngjQjrL2-qY

และผมขอบอกนะครับ..คนที่เสียงดังๆๆๆ...ขวายาวๆๆๆ..ต่อยท้อง..ที่ตะโกนดังๆๆคือ ..บักสิทธิ์  น้องชาย  ช่างหนุ่ม  เพชรเจริญครับ...

สนทะเล

ขอบคุณครับน้องเขยหล่า น้องเองก้อดูแลตัวเองด้วยนะครับอากาศเปลี่ยนอีกแล้ว....................................
ผมขอขอบคุณมากๆครับท่านซอยที่แนบLink คลิปมาให้ ได้ข่าวมาว่ารุ่งเพชรแพ้ขาดคาถิ่น เดียวต้องไปดูแล้วละครับ  :Onion-s-97[1]:

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21
สวัสดีครับ
ติด...และตามเหมือนเดิมครับ :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

maknum

• ชอบกด Like + 163
  อาทิตย์นี้ มาเร็วนะ ครับท่านสน

สนทะเล

สวัสดีครับ
ติด...และตามเหมือนเดิมครับ :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
ขอบคุณท่าน ขาดงจริงๆครับ มาไรดีๆกระซิบบ้างเด้อครับ

สนทะเล

อาทิตย์นี้ มาเร็วนะ ครับท่านสน
ครับท่านmaknum ไม่อยากคิดมาก ระครับ คิดมากลงคลองทุกทีครับ  :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

ไฟท์นี้น่าสนใจมากครับ มีแชมป์ว่าง108ป.เป็นรางวัล ช่วงหลังนี้ฟอร์มสดใสมากๆ ชกที่นี่หน้าเสื่ออะไรต่างๆดูจะได้เปรียบ และที่สำคัญเคยชนะมาแล้วด้วย...........น่าสนใจจริง.....

ลูกข้าวเหนียว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
fightingๆ  :Onion-s-163[1]: :Onion-s-17[1]:

สนทะเล

สนทะเล

นี่ก้อเต็งครับ...............เสารืนี้คงไม่ :Onion-s-98[1]: :Onion-s-98[1]: นะ 55+

สนทะเล

ผลงานเสาร์-อาทิตย์ ที่ผ่านมาถือว่าตกเป้า ไม่ผ่านๆ.....ต้องขอโทษทุกท่านที่ติดตามด้วยครับ อาทิตย์นี้สู้กันต่อ...................

มวยชอบเบื้องต้นช่อง3....(หากไม่เปลี่ยน-ไม่ถอน)
1.ฟ้านิมิตร ดาบรันสารคาม รูปร่างช่วงชกได้เปรียบ แรงปะทะ การยืนระยะดีกว่า
2.**พันพยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก มวยใจสู้บู๊ดี ครบเครื่อง แรงปลายดีไม่มีหมด ต่อยทุกครั้งสนุกทุกครั้ง
3.**วันเฉลิม ดาบแป๋งนครบาล มวยจังหวะฝีมือครบเครื่อง การผ่านมวยดีกว่าเป็นกระบุง เผลอมีนับน็อค
4.ยอดโปลิศ ศ.พรรณเพชร์ มวยฝีมือครบเครื่อง(คู่นี้ชอบ ส่วนตัว มวยใกล้บ้าน 55+)

มวยชอบเบื้องต้นช่อง7....(หากไม่เปลี่ยน-ไม่ถอน)
1.หยกเพชร ส.รวมพล มวยในเครือคนจัด สภาพแวดล้อมต่างๆดูดีกว่าทำนิดหน่อยเหมือนทำเยอะ
2.**รถถัง จิตรเมืองนนท์ มวยใจสู้ บู๊ดี ปลายแกร่ง หายไปช่วงหนึ่งตอนนี้กลับมาหายใจไว้แล้ว ปลายๆยืนระยะดีกว่า *คู่นี้ขอเชียร์มวยบ้านเองสักตัวนะครับ รถถังๆๆ มวยจาก อ.ป่าพยอม พัทลุง
3.บัลลังก์เงิน ป.พีณภัทร มวยฟอร์มสด หลักเหลี่ยมฝีมือดี ช่วงหลังดูสภาพร่างกายดีขึ้นเยอะ ชกที่นี่ได้เปรียบแน่
4.**รุ่งเพชร เพชรเจริญ มวยจังหวะฝีมือดีไม่ปะทะด้วย อาศัยความไวจังหวะฉาบฉวยดีกว่า หน้าเสื่อเสียเปรียบแน่แต่ยังชอบครับ เสือ11

มวยชอบเบื้องต้นช่องTGN และ ช่อง 8......(หากไม่เปลี่ยน-ไม่ถอน)
1.ฉัตรมงคล เจริญกิตติกร ฝีมือครบเครื่องปลายแกร่ง
2.**วันชนะ อ.เมืองกันตัง  เวทนี้ดูไม่แผ่วชกสบายๆไฟท์ล่าสุดเวทนี้ต่อยไว้ดีมากๆ
3.ไพรวรรณ ซากามิ จังหวะฝีมือครบเครื่องแข็งแกร่งอาวุธแรงกว่า วงในมีตีสู้
4.มวยต่างชาติ ไม่ขอออกทัศนะ เนื่องจากไม่เคยเห็นฟอร์มคู่ชก(อีโต้ ศศิประภายิม)เคยเห็นแต่ นิค เพชรพญาไท(อังกฤษ) แต่ชื่อดูน่ากลัวจัง อีโต้ๆๆ งานนี้เจ้า นิค มีหนาวแน่ๆ

:Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:
เสาร์-อาทิตย์นี้ยังชอบตัวเดิมครับ.....

แสนนำพล

• ชอบกด Like + 12
พี่สนทะเลเอารุ่งแล้วกันครับผม

ตาแม่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 33
 :Onion-s-160[1]:สบายดีท่านวิศวกรสนทะเล
คู่ 1,2,3ตามนั้น มวยรอบมี1ตัวที่ชอบมากๆแบบหันหลังเล่น
ส่วนคู่เอกดูคลิปของท่านซอยพลเมืองดีแล้วน่าจะเป็นหนังม้วนเดิม
ขอให้เจ้าของกระทู้ท่านสนทะเล จงได้ประสบสุขทั้งครอบครัว
เจตนาใดตั้งใจให้สำเร็จ อันโลคาพยาธิ ก็จงหาย
ประกอบกิจการงานให้ร่ำรวย ให้ถูกห้วยล๊อตเตอรีมีเงินทอง
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ลูกข้าวเหนียว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2

สนทะเล

พี่สนทะเลเอารุ่งแล้วกันครับผม
ครับผม  :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

:Onion-s-160[1]:สบายดีท่านวิศวกรสนทะเล
คู่ 1,2,3ตามนั้น มวยรอบมี1ตัวที่ชอบมากๆแบบหันหลังเล่น
ส่วนคู่เอกดูคลิปของท่านซอยพลเมืองดีแล้วน่าจะเป็นหนังม้วนเดิม
ขอให้เจ้าของกระทู้ท่านสนทะเล จงได้ประสบสุขทั้งครอบครัว
เจตนาใดตั้งใจให้สำเร็จ อันโลคาพยาธิ ก็จงหาย
ประกอบกิจการงานให้ร่ำรวย ให้ถูกห้วยล๊อตเตอรีมีเงินทอง
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
สวัสดีครับคุณตา ขอบคุณมากครับสำหรับคำอวยพรผมเองขอให้คุณตาและครอบครัวมีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงๆ ตลอดไปด้วยครับ.............
อากาศช่วงนี้เปลี่ยนแปลงบ่อยรักษาสุขภาพด้วยครับผม...................วันชกผม ว.13หาอีกครั้งครับ......

สนทะเล

น้องลูกข้าวเหนียว มวยรอบอาทิตย์นี้สนุกแน่ๆครับ :Onion-s-113[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
นายหัวคับ จากใจจริง รถถัง ผมอยากเล่นจริงๆ แต่ผมเข็ดแล้วกับคำๆนี้ จิตรเมืองนนท์ 7-8 ฟอร์มหลัง 7สี ได้พระตลอด

สนทะเล

นายหัวคับ จากใจจริง รถถัง ผมอยากเล่นจริงๆ แต่ผมเข็ดแล้วกับคำๆนี้ จิตรเมืองนนท์ 7-8 ฟอร์มหลัง 7สี ได้พระตลอด
ครับน้องไก่ ช่วงหลังพระเต็มค่ายแล้ว..............จริงๆค่ายนี้เท่าที่ผมพอจะทราบมาบ้างเขาบอกว่ามีตัวเล่นอยู่ไม่กี่ตัวครับน้องไก่ นอกจากฝีมือแล้วยัง...หวังว่าตัวนี้คงเป็นตัวเล่นของทีมเขานะครับ ... :Onion-s-97[1]:

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
มารอสองคู่สู้เซียนครับพี่สน เสาร์+อาทิตย์ ครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

มารอสองคู่สู้เซียนครับพี่สน เสาร์+อาทิตย์ ครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:
ขอบคุณครับน้องเผ่าพงษ์คู่1+4ช่อง3 เปลี่ยนซะแล้วครับ :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]:
ทำการบ้านใหม่อีกรอบแล้ว  :Onion-s-13[1]:

สนทะเล

ลุ้นๆกันครับคืนนี้..............ราชดำเนิน
คู่ละ 500-1000พอ อิอิ

มวยชอบ ศึกจิตรเมืองนนท์ วันพฤหัสบดีที่ 15 ม.ค. 58 เวลา 18.30 น.
เวทีมวยราชดำเนิน ผู้จัด สมจิตร แว่นแก้ว

- แสนพยัคฆ์ ภ.เจริญแพทย์ 
มวยเก๋า ฝีมือครบเครื่องหลากหลายกว่า ศอกออกได้หนักแรง เหลี่ยมเชิงดีกว่า
- ฉลองชัย เกียรติเจริญชัย **
มวยฝีมือครบเครื่องหลักเหลี่ยมดี หัวจิตหัวใจดีกว่า
- อองรี ส.เดชะพันธ์ *500 ฿
มวยเข่าหลักเหลี่ยมดี วันนี้หากบังซ้ายได้ ยังมองว่าปลายๆดีกว่า
- รุ่งเพชร เกียรติเจริญชัย
มวยใจสู้บู๊ตลอดลูกสู้ลูกบู๊ดีกว่าเคยชนะมาแล้ว ย้ำแค้นอีกที น่ารอง
- เก่งกล้า ป.เป๊กโก้ **
มวยหลักเหลี่ยมฝีมือดีครบเครื่อง อาวุธหลากหลายกว่า ไอคิวมวยสมองมวยดูว่ายังดีกว่า
- วีระชัย ว.วิวัฒนานนท์ **
มวยจังหวะฝีมือดี พริ้วกว่า อาวุธหลากหลายคล่องตัวกว่าสภาพร่างกายดูเริ่มเข้าที่
- ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์
มวยจังหวะฝีมือวงในเหนียวแน่น วันนี้ได้ใหญ่ วงนอกไม่ปะทะด้วยเล่นวงในดูดีกว่า น่ารอง**
- แทนชัย สันติอุบล
มวยฝีมือครบเครื่อง การผ่านมวยดูว่ายังดีกว่า

เน้นๆ*/ ฉลองชัย เกียรติเจริญชัย+อองรี ส.เดชะพันธ์+เก่งกล้า ป.เป๊กโก้+วีระชัย ว.วิวัฒนานนท์
น่ารอง*/  รุ่งเพชร เกียรติเจริญชัย+ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์

:Onion-s-113[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
มาเร็วเคลมเร็วจริงๆพี่สน  มวยเปลี่ยนซะแล้ว  55++  ว่าแล้ว   :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ตัวเดิมครับมวยชอบหลังชั่งช่อง3...

1.ฟ้านิมิตร ดาบรันสารคาม รูปร่างช่วงชกได้เปรียบ แรงปะทะ การยืนระยะดีกว่า น่ารอง*
4.ยอดโปลิศ ศ.พรรณเพชร์ มวยฝีมือครบเครื่อง หัวจิตหัวใจดีกว่า(คู่นี้ชอบ ส่วนตัว มวยใกล้บ้าน 55+) น่ารอง*

สนทะเล

มวยชอบศึกมวยดัง 8 ทิศ วันที่ 17 ม.ค. 2558 เวทีมวย ลุมพีนี
------------------------------
- มังกรขาว ศิษย์แก้วประพล อาวุธหลากหลายกว่า ปลายออกตัวบังทุน
- รักษ์ ชายทุ่งสงประดับยนต์ มวยจังหวะฝีมือหัวจิตหัวใจดีกว่า น่ารอง**
- ก้องเมืองช้าง ส.บุญครอง มวยใจสู้บู๊ดี มีฮึดตลอด เสียเปรียบรูปร่าง
- รุ่งเพชร เทิดถนอมศักดิ์ ปลายๆดีกว่า น่ารอง
------------------------

สนทะเล

มวยชอบศึกมวยไทย7สี อาทิตย์ที่ 18 ม.ค. 58  พร้อม "สองคู่สู้เซียน"

- หยกเพชร ส.รวมพล
มวยจังหวะเตะต่อยหนักแรง ปลายๆมองว่าดีกว่า สภาพแวดล้อมดูดีกว่า

- รถถัง จิตรเมืองนนท์
มวยใจสู้ บู๊ดี ปลายแกร่ง หายไปช่วงหนึ่งตอนนี้กลับมาหายใจไว้แล้ว ปลายๆยืนระยะดีกว่า *คู่นี้ขอเชียร์มวยบ้านเองสักตัวนะครับ รถถังๆๆ มวยจาก อ.ป่าพยอม พัทลุง น่ารอง**

- บัลลังก์เงิน ป.พีณภัทร
มวยฟอร์มสด หลักเหลี่ยมฝีมือดี ช่วงหลังดูสภาพร่างกายดีขึ้นเยอะ ชกที่นี่ได้เปรียบแน่ น่ารอง**

- รุ่งเพชร เพชรเจริญ
มวยจังหวะฝีมือดีไม่ปะทะด้วย อาศัยความไวจังหวะฉาบฉวยดีกว่า หน้าเสื่อ+รูปร่างเสียเปรียบแน่....แต่ยังชอบครับ เสือ13 น่ารอง**

สองคู่สู้เซียน1: หยกเพชร ส.รวมพลปลายๆมองว่าดีกว่า
สองคู่สู้เซียน2: รถถัง จิตรเมืองนนท์ พระเต็มค่ายแล้ว วันนี้ไม่ได้มากับพระนะ 55+

น่ารอง*/ บัลลังก์เงิน ป.พีณภัทร  + รุ่งเพชร เพชรเจริญ
----------------------------------------------------------------------
** วันนี้เน้นมวยรองครับช่อง7 **

มวยชอบศึก“ศึกมวยดีวิถีไทย”ช่อง 11 อาทิตย์ที่ 18 ม.ค. 58  พร้อม "สองคู่สู้เซียน"

- สลาตัน โตโยต้าระยอง
มวยใจสู้บู๊ดีมีฮึดตลอด ปอดใหญ่ปลายแรงกว่า เข่าชนเข่าสนุกแน่

- เพชรรภา ระภาค้าเกษตร (ส.โสพิศ)
มวยฝีมือหลักเหลี่ยมดีต้นๆไปก่อนแน่ ปลายบังทุน เคยแพ้มา

- เพชร จี.แอล.สูท
เก๋า หลักเหลี่ยมดีกว่า เวทนี้ดูจะเสียเปรียบ คู่ชกเดินช้าเมื่อไร เสร็จแน่

- เพชรชะไว ส.โสพิศ

สองคู่สู้เซียน1: สลาตัน โตโยต้าระยองปลายๆมองว่าดีกว่า
สองคู่สู้เซียน2: เพชรรภา ระภาค้าเกษตร น่าล้างตาได้ คงไม่ม้วนเดิม

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
อาทิตย์นี้ไม่ใช่วันของเรา  สำหรับพี่สน  นับถือที่สุดครับ  ช่วยเหลือผมตลอดยามยากลำบาก   น้ำใจมากมายมหาศาล   ทำดีคุณพระคุ้มครอง  อาทิตย์หน้าว่ากันต่อครับผม 

Rindaman

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 33
สู้ๆครับขอเป็นกำลังใจให้ครับพี่สน

ยามุ่น

• ชอบกด Like + 23
 พรุ่งนี้ก็เช้าแล้ว สู้ต่อไปครับ

ทาคาชิ

• ชอบกด Like + 20
หวัดดียามเช้าครับพี่สน หนึ่งกำลังใจครับพี่วันนี้เช้าวันใหม่สู้ๆครับ

khadong

• ชอบกด Like + 21
หนึ่งกำลังใจครับ :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal