เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถามมา..ผมตอบไป..จากไฟหนาว...  (อ่าน 13307 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
คุณถามมา..ผมตอบไป..จากไฟหนาว...
« เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 09:03 »
 http://][/img]
        เอาง่ายๆนะครับ  ใครที่เข้ามาในเว็บมวยไทยบางบอน  มีปัญหาอะไร แต่ไม่รู้จะถามใคร..   ถามมาเลยครับ เดี๋ยวผมตอบให้..   หรืออยากคุยอะไร ก็เชิญเข้ามาคุยได้เลย     ว่ากันแบบสบายๆ..คุยได้ทุกเรื่อง      มีคำถามหนึ่ง ถ้าถาม..ผมไม่ตอบครับ เมื่อไหร่ผมจะลงรูปให้สมาชิกดูบ้าง...คำตอบง่ายๆ..หากผมลงรูป เซียนมวยที่ จ.เลย ใครจะกล้าเล่นมวยกับผมล่ะครับ..555..
        เมื่อวานผมไปดู ชายหล้า สารวัตรเป๋มหาไถ่  ฟิตซ้อมที่เวทีมวยเทศบาลตำบลนาอ้อ   พบสารวัตรเป๋ ชายหล้า จ่าจักษ์(พ่อ) บิ๊กบ๊อส(เทรนเนอร์พี่ชายชายหล้า) เทรนเน่อร์อีกคน ขออภัยครับ ผมลืมถามชื่อ  และนักมวยอีก 3-4 คน   ..โอกาสนี้ สารวัตรเป๋ได้มอบเงินรางวัลพิเศษน็อคภายใน 3 ยก ที่รับมาจากช่อง 7 สี ให้ชายหล้าด้วย ผมเลยเอาภาพมาฝากครับ...เห็นแล้วชื่นใจจุงเบย...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

Re: คุณถามมา..ผมตอบไป..จากไฟหนาว...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 09:08 »
ชายหล้า..มีคิวชกแล้วครับ...สักครู่ผมจะมาบอกให้  เสียดายไม่ได้ออกตู้..

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
Re: คุณถามมา..ผมตอบไป..จากไฟหนาว...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 09:17 »
หร่อยนายหัว นึกว่าจะออกตู้ จะได้เล่นสักหน่อย :Onion-s-35[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 09:34 »
หร่อยนายหัว นึกว่าจะออกตู้ จะได้เล่นสักหน่อย :Onion-s-35[1]:
            คงนานหน่อยกว่าชายหล้าจะได้ออกตู้ครับ  เพราะคู่1-2 ช่อง 7 สี ระยะนี้ จัดมวยรอบปูนเสือ ..  แต่ไม่แน่นะถ้าไฟต์ที่จะชกผ่านได้  มีโอกาสได้ดูออกตู้เป็นคู่ 3..รักแล้วรอหน่อยเด๊อ..

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 11:14 »
ชายหล้า มีคิวชกศึกเกียรติเพชรเงินล้าน ของป๋าชุ้น ในวันอังคารที่ 3 ก.พ.58  โดยขึ้นชั้นไปชกกับ  วิทยาเล็ก  เพชรสี่หมื่น พิกัด 106 ป.    สารวัตรเป๋บอกผมว่า กำลังบอกป๋าขอชก 107 ป.   เพราะอากาศที่ จ.เลย ขณะนี้หนาวมาก ลดน้ำหนักลำบาก  ได้ผลยังงัย ผมจะมาเล่าให้ฟัง   
      สมาชิกใหม่ หรือเก่า มีปัญหาอยากถามผม เชิญเลยครับ..

อ๊อดดาวเทียม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 64
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 12:26 »
ท่านไฟหนาวอยู่จ.เลยแถวไหนครับ สงกรานต์นี้ผมจะขึ้นไปเที่ยวบ้านพี่ชายที่จ.เลยพี่ผมได้แฟนอยู่ที่นั่น

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 13:26 »
ท่านไฟหนาวอยู่จ.เลยแถวไหนครับ สงกรานต์นี้ผมจะขึ้นไปเที่ยวบ้านพี่ชายที่จ.เลยพี่ผมได้แฟนอยู่ที่นั่น
           สายตรงคุยกับพีเลยนะ ไปดูเบอร์พี่ที่ข้อความส่วนตัวของน้องด้านบน..เดี๋ยวพี่จะบอกเว็บให้ส่งข้อความให้นะ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 18:48 »
คู่นี้เอาไงดีป๋า??
           ศรทอง เพิ่งครองแชมป์มาหมาดๆ..น่าจะเข้าตำรา..จงอางหวงไข่..  รุ่งเพชรเก่งสำหรับคนอื่น  แต่กับ ศรทอง.. ผมดูว่าไม่ใช่งานง่ายของรุ่งเพชรครับ.. ขอบคุณครับ กับปัญหาที่ถามมา..ตรงใจไหมครับ..

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 14, 2015, 08:14 »
ระหว่างที่ไม่มีใครถามปัญหา    ผมขอพูดถึงมวยรอบ king fighter kid ช่อง nbt
ขณะนี้ถึงรอบรองชนะเลิศแล้วครับ  มีนักมวย 4 คนที่จะชกตัดเชือก  ใครชนะเข้าชิงแชมป์ครับ   ท่านมองไว้หรือยังว่า มวย 2 คู่ใครจะชนะ   ใครได้ชิงกับใคร และใครจะได้แชมป์...ลองว่ามาซิครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 14:45 »
ซุปเปอร์นิวกับธงน้อยน่าจะได้ชิงครับ
                 ขอบคุณครับ..ท่านใดคิดเห็นยังงัย เชฺญเลยเด๊อ..
          ใครมีปัญหาอะไร เชิญเข้ามาถาม จะได้หายข้องใจ...ตอนนี้ว่างๆ เอาเลยครับ..
 :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]:

บ้านใหญ่ Fc

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 17:34 »
ขอมั่งน่ะนายหัวน่ะ ระหว่าง บัลลังก์เงิน + ประจันบาน คิดว่าไงดีครับ มองถึงโอกาศที่จะได้แชมป์ของ ประจันบานพอมีไหมคับ กระแส บัลลังก์เงินแรงพอสมควรครับช่วงนี้

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 08:24 »
ขอมั่งน่ะนายหัวน่ะ ระหว่าง บัลลังก์เงิน + ประจันบาน คิดว่าไงดีครับ มองถึงโอกาศที่จะได้แชมป์ของ ประจันบานพอมีไหมคับ กระแส บัลลังก์เงินแรงพอสมควรครับช่วงนี้
            50-50 ครับ    ....บัลลังก์เงิน ได้ฝีมือ ได้หน้าเสื่อ..ป.พีณภัทร เป็นมวยในเครือเกียรติเพชร..ระยะหลังสดมาก  ล่าสุดก็พลิกชนะประจัญบานยก 5 ประจัญบานโดนตีนซ้ายเข้าไม่ติด     สำหรับ ประจัญบาน มวยเข่าดี เกาะในได้เมื่อไหร่ ได้เปรียบทันที แต่ประจัญบานชกช่อง 7..ไม่ค่อยดีเท่าไหร่  เห็นชัดตอนชกกับหาญ เดินๆ หยุดๆ ออกอาวุธเบาหวิว    พิกัด 108 ป.  หากประจัญบานกล้าลุย ชกติดตัวตลอด มีโอกาสพลิกเกมคว้าแชมป์ได้ครับ    สรุปว่า มวยคู่นี้อยู่ที่เกมบนเวทีครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

บ้านใหญ่ Fc

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 09:12 »
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: ผมชอบ ประจันบาน คับนายหัว

saroj

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 6
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 10:31 »
ขอแจมหน่อยครับจะถามพอดี
ชอบประจันบานครับเด็กชลบุรีเหมือนผม

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 10:34 »
อยู่ที่วาสนาแล้ว. หรือพี่น้องว่าอย่างไร เชิญครับ..

อ๊อดดาวเทียม

• ชอบกด Like + 64
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 10:41 »
ถ้าถามสาวๆคงตอบเป็นเสียงเดียวกันว่าชอบ..บัลลังเงิน..เพราะหน้าใส ไร้สิวไร้ฝ้า..ว่ามั้ยครับท่านไฟหนาว

ponTrat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 11:20 »
สืบให้ดีนะครับทำไมถอนที่ผ่านมาใครไม่พร้อม ทำไมมาชิงแชมป์ทิตย์นี้

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 12:07 »
ถ้าถามสาวๆคงตอบเป็นเสียงเดียวกันว่าชอบ..บัลลังเงิน..เพราะหน้าใส ไร้สิวไร้ฝ้า..ว่ามั้ยครับท่านไฟหนาว
สืบให้ดีนะครับทำไมถอนที่ผ่านมาใครไม่พร้อม ทำไมมาชิงแชมป์ทิตย์นี้
           ขอบคุณที่กรุณาร่วมกันแสดงความเห็น รักใครก็เชียร์ไปเถอะครับ...
          สำหรับ นักมวยคนนี้ น่าติดตาม    ผมคาดการณ์ไว้ล่วงหน้า.. เขาคว้าแชมป์มวยรอบช่อง 11 ครัับ..

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 18:05 »
กลับมาอีกครั้ง เบอร์บันทึกข้อมูลและเรตมวยล่าสุดมวยตู้จัดทำขึ้นเพื่อสมาชิกรากหญ้า
 ไม่เสียเงิน ........... โทรฟรี

ฝากของฟรีที่อยากทำ อิอิ
             ไม่รู้จะพูดว่าอะไรดี นอกจาก.......

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 20:13 »
กลับมาอีกครั้ง เบอร์บันทึกข้อมูลและเรตมวยล่าสุดมวยตู้จัดทำขึ้นเพื่อสมาชิกรากหญ้า
 ไม่เสียเงิน ....... โทรฟรี

ผมขอเตือนอีกครั้งสำหรับเบอร์เรตมวย ผมอนุญาติให้ลงได้แค่เจ้าประจำเจ้าเดียวเท่านั้น ถ้าท่านไหนลงเบอร์คนอื่นนอกเหนือจากนี้ผมถือว่าผิดกฎของเว็บ และอย่าหาว่าผมใจร้าย เพราะถ้ามีคนทำออกมา100คน เว็บผมคงมีแต่เบอร์โทรเต็มไปหมด เพื่อเป็นการป้องกันผู้แอบเข้ามาหวังผลประโยชน์ในเว็บ ผมขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่านด้วย

ขอบคุณครับ

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 20:35 »
อ้ายแดงอยู่บ้านใดครับ หนาวบ่อยู่บ้าน
ผมอยู่ อ.เอราวัณ กลับบ้านตอนปีใหม่บ่มีตู้เล่นเลย โดนๆจั่งกลับเทื่อหนึ่งบ่ฮู่จักมุ่งเล่นมวยเลยครับ เล่นกลับผู้เฒ่าแถวบ้านเขากะบ่เล่นหลาย งานดอกฝ้ายบาน ผมว่าซิกลับยู่ครับ ซ่ำนี้ละอ้าย ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 04:55 »
 ไม่เสียเงิน ....... โทรฟรี

ผมขอเตือนอีกครั้งสำหรับเบอร์เรตมวย ผมอนุญาติให้ลงได้แค่เจ้าประจำเจ้าเดียวเท่านั้น ถ้าท่านไหนลงเบอร์คนอื่นนอกเหนือจากนี้ผมถือว่าผิดกฎของเว็บ และอย่าหาว่าผมใจร้าย เพราะถ้ามีคนทำออกมา100คน เว็บผมคงมีแต่เบอร์โทรเต็มไปหมด เพื่อเป็นการป้องกันผู้แอบเข้ามาหวังผลประโยชน์ในเว็บ ผมขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่านด้วย

ขอบคุณครับ

ผมลืมไปเลย..ขออภัยท่านเว็บมาสเตอร์ด้วยครับ..ยัีงงัยผมก็ต้องบอกท่านมวยไทยลุ่มน้ำกลายด้วย ต่อไปก็อย่านำเบอร์มาลงอีก  เพราะเหตุผลตามที่ท่านเว็บบอก  ขอบคุณครับ
อ้ายแดงอยู่บ้านใดครับ หนาวบ่อยู่บ้าน
ผมอยู่ อ.เอราวัณ กลับบ้านตอนปีใหม่บ่มีตู้เล่นเลย โดนๆจั่งกลับเทื่อหนึ่งบ่ฮู่จักมุ่งเล่นมวยเลยครับ เล่นกลับผู้เฒ่าแถวบ้านเขากะบ่เล่นหลาย งานดอกฝ้ายบาน ผมว่าซิกลับยู่ครับ ซ่ำนี้ละอ้าย ขอบคุณครับ
            พี่อยู่ อ.เมือง ใกล้ ม.ราชภัฎเลย.. เพิ่งรู้ว่าน้องอยู่จังหวัดเดียวกัน   หากอยากเล่นตู้ใหญ่ก็บอกพี่จะแนะนำให้  เขาเล่นคู่ละเป็นหมื่นเป็นแสน มีที่เดียวเท่านั้น  ส่วนตู้ที่พี่ดูก็เล่นแค่หลักร้อยหลักพันเท่านั้น สูงสุดก็ สองพัน...  ตู้ใหญ่พี่ไม่กล้าลุยหรอก เพราะชอบสนุกมากกว่าเสี่ยงแบบนั้น   

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 06:53 »
ครับอ้าย ขอบคุณหลายครับ ผมกะเล่นแคหลัก พัน นั้นละ บ่กล้าเล่นหลายดอก งานดอกฝ้ายบาน พ้อกันอ้าย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal