เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7ลุ้น1 ลุย1 คนใจถึงไปกับพี่ ขี้ป๊อด..หลบ.. !!  (อ่าน 24646 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
http://][/img]
มวยใช่..ตัวแรกลุ้นไป..ตัวที่สอง..ลุยเลย.. เล่นมวย อย่าคิดมาก..นะไอ้น้องแก้ว.....http://][/img]
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

อ๊อดหมูสด..

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
 :Onion-s-163[1]:ขอบคุณครับพี่กำนัน ผมติดตามตลอดครับ :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

:Onion-s-163[1]:ขอบคุณครับพี่กำนัน ผมติดตามตลอดครับ :Onion-s-97[1]:
         กำลังใจมาแล้ว ขอบคุณครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

มวยฝึกหัด

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณท่านไฟหนาว :dookdik_smile-circle_58[1]:มากครับ  จิตอาสาตัวจริง เสียงจริง

ไฟหนาว

ขอบคุณท่านไฟหนาว :dookdik_smile-circle_58[1]:มากครับ  จิตอาสาตัวจริง เสียงจริง
            อีก 1 กำลังใจ    จิตอาสาอยู่ได้ก็แค่นี้แหละครับ...
            มวยใช่..วันนี้ ตัวแรกต้องลุ้นครับ ถึงฎีกาแน่  อีกตัว..ลุยไปครับ..ผมมองว่าดีกว่าแชมป์เสือ...

เก็บเล็กผสมน้อย

• ชอบกด Like + 4

fongkaew

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 16
ขอบคุณครับ กำนันแดง :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: ช่วยกรุณาอธิบายข่าวของคุณอาร์มมี่ได้ไหมครับผมงงตีความไม่ออกนานเเล้วครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

พี่น้องครับ...ผมเคยบอกเสมอว่า มวยใช่..ไม่ใช่มวยเด็ด ที่แพ้ไม่เป็น หรือหันหลังเล่น  มวยใช่มีสิทธิ์พลิกแพ้ได้....มวยใช่ เป็นเพียงตัวช่วยในการตัดสินของท่านเมื่ออยู่หน้าตู้เท่านั้น..  ผมถึงบอกว่าเล่นมวยตู้ทุกวันนี้ เราต้องรู้ทันเกม..ตาดูมวยที่กำลังชก ดูซิก หมดยกก็กดฟังข่าว Army...เพื่อรู้ว่าขาใหญ่อุ้มใคร..ฟังเป็นข้อมูลเท่านั้น..   พวกมวยหู เราก็ไม่ต้องกลัวเขา..คอยฟังเขาร้องต่อรอง...หากเราเล่นแดง..พวกหูเขาร้อง 5-4 รอง เราต้องรู้ว่า ราคาไปน้ำเงินแล้ว  มวยหูต่อ 2-1  ราคาจริงอาจไปไกล 3-1  4-1  5-1 แล้ว....   หากเราไม่ทันเกม  เราก็คือหมูน้อยให้เขาเชือดครับ....

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..ชอบ....เสือคิม..ครับ...ลุงแดงสุดยอดมากนะครับ...มองมวยทะลุปุโปร่ง  ..ระวังนะครับ  เด๋วเค้าจะเล่นด้วยนะครับ...

ไฟหนาว

..ชอบ....เสือคิม..ครับ...ลุงแดงสุดยอดมากนะครับ...มองมวยทะลุปุโปร่ง  ..ระวังนะครับ  เด๋วเค้าจะเล่นด้วยนะครับ...
        อีก 1 กำลังใจที่ไม่เคยเปลี่ยน เกือบ 5 ปีที่เราคบกันมา มีแต่ความจริงใจให้กันเสมอ...การเล่นมวยทุกวันนี้ ผมอดเป็นห่วงพี่น้องที่ไม่รู้ทันเกม จึงต้องหาตัวช่วยมาให้ จะได้ไม่เป็นหมูให้เขาเจี๋ยนน่ะ..เรื่องก็มีแค่นี้   ท่านชอบเสือคิม..เราไปด้วยกันครับ
ขอบคุณครับ กำนันแดง :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: ช่วยกรุณาอธิบายข่าวของคุณอาร์มมี่ได้ไหมครับผมงงตีความไม่ออกนานเเล้วครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
          อย่า..งงซิครับ  คำไหนที่บอกเป็นเลข..ท่านก็เขียนเรียงไปเรื่อยๆ จบข่าวท่านจะได้ตัวเลขครบ 10 ตัวพอดี... ตัวอย่างศูนย์เตือนภัยแจ้งว่า..ประโยคนี้ท่านได้เลขตัวแรกแล้ว คือ 0 ...จากนั้นก็อ่านต่อๆไป คำไหนบอกเป็นเลขก็เอานั่นแหละ เขียนไป อ่านไป..สุดท้ายได้ครบ 10  ตัว  เข้าใจบ่ครับ...ได้แล้วบอกผมด้วย..แต่ไม่ต้องบอกนะว่ามีเลขอิหยังมั่ง..อย่าลืมเมมไว้ ใช้ได้ 2 สัปดาห์...555....

ssk

• ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: ขอบคุณครับท่านกำนันแดง  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

เล็กหัวใจรักมวย

• ชอบกด Like + 5
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณคับ

จำรัส199

• มวยคู่เอก
ขอบคูณท่านกำนันบางบอน

ไฟหนาว

สำหรับมวยคู่ที่ 2..มวยรอบปูนเสือ ระหว่าง สมรักษ์น้อย เจริญกิตติกร กับ ชนะมาร พีเค.แสนชัยมวยไทยยิม..ซึ่งต่างฝ่ายก็ชนะมาในการชกครั้งแรก   วันนี้ คนชนะจะได้เข้ารอบ 8 คน เป็นคนแรก ส่วนคนแพ้จะไปชกกับคนที่ชนะในคู่แรก
      สมรักษ์น้อย  เจริญกิตติกร(พรนางรอง) เป็นักมวยจากบุรีรัมย์ แต่ไปฟิตซ้อมอยู่ใต้  เป็นมวยจังหวะฝีมือดี สายตาดี  มีลูกเตะซ้ายที่เตะได้แม่นยำหนักหน่วง วงในมีลูกแก้ลูกกันดี มีเข่ายัดไส้แทงสู้
       ชนะมาร พีเค.แสนชัยมวยไทยยิม(เกรียงไกร แพทองเจริญยนต์) เป็นมวยศรีสะเกษ ตอนนี้อยู่กับเสี่ยแขก ซึ่งสนับสนุนดูแลเต็มที่   เพราะเคยทำ ชนะจน ได้แชมป์มวยรอบทางช่อง3 มาแล้ว..ชนะมารเป็นมวยเดินหน้า มีเตะนำตามด้วยประกบใน กอดรัดฟัดเข่า ทำได้ดี คู่ชกอ่อนเนื้ออ่อนนมเสร็จ..
       เกมของมวยคู่นี้ เป็นการต่อสู้ระหว่างนอกกับใน   สมรักษืน้อยมีตีนซ้ายเตะได้เนียนเข้าตากรรมการ  ชนะมารเดินเข้าหาต้องเจอตีนซ้ายก่อน เมื่อเข้าถึง ประกบกันแล้ว  ผมมองว่ามวยอย่างสมรักษ์น้อยไม่กลัวมวยเข่า   เพราะมีลูกยกขาบัง ดันขวางไว้แล้วคา  ชนะมารอึดอัดแน่ เผลอๆแก้ไม่ตก ชนะมารประกบได้แต่ตีเข่าไม่ถนัด..เกมโอเว่อร์ครับ...อยู่ที่แรงอย่างเดียว หากสมรักษ์น้อยไม่แผ่ว ดีกว่าชัดเจน สมรักษ์น้อยมีลูกฉลาด ออกแข้ง ออกข้าง รู้จังหวะทำแต้ม     แต่ถ้าหมดแรงเมื่อไหร่ โดนชนะมารถล่มเข่าจอดป้ายได้..    เอางี้ครับ ราคาดีก็ออกตัวบังทุนไว้เลย  ยังงัยสมรักษ์น้อยไปก่อนครับ..   

ไฟหนาว

สำหรับ มวยใช่..ตัวที่2..ที่ผมสั่งลุย..เสือคิม..ที่ผมมองว่าดีกว่าก้องเกียรติ..
         มวยคู่เอกวันนี้ เป็นการชกป้องกันแชมป์ 7 สี รุ่น 122 ป. ครั้งแรกของเสือคิม ศิษย์ สท.แต๋ว  กับ ก้องเกียรติ ท.พราน49..ผู้ท้าชิง    มวยคู่นี้เคยชกกันมาครั้งหนึ่งเมื่อ 2 ปีที่แล้ว ที่ จ.ระยอง ผล..เสือคิมชนะคะแนน.      ผมได้ดูคลิปการชกแล้ว เสือคิมรูปร่างสูงกว่าก้องเกียรติ  ก้องเกียรติเดินเข้าหา มีเตะนำตามด้วยประกบตีเข่า  เสือคิมออกอาวุธสู้ยิบตา มีลูกถีบ เมือประกบในก็มีศอก กอดรัดฟัดตีกับก้องเกียรติดอกต่อดอก  ตอนประกบวงในเสือคิมมีลูกเข่าขวางดันแทงใช้แขนดันหน้า เอานวมอุดจมูก  เกมเป็นไปแบบนี้ทุกยก สรุปง่ายๆดวลเข่ากันเป็นส่วนใหญ่  เสือคิมไม่เป็นรองเลย
        วันนี้ เสือคิมป้องกันแชมป์ครั้งแรกด้วย ชกเต็มฟอร์มเต็มสูบชัวร์  ผมดูแล้ววันนี้เสือคิมต้องรักษาแชมป์ไว้ได้ไม่ยาก..ลุยไปครับ ต่อก็ต้องต่อ..เข่าก้องเกียรติทำอะไรเสือคิมไม่ได้แล้ว เกมจบได้แค่เฮ ได้แค่ชิงเท่านั้น..ผมมั่นใจ...

มวยเจียงฮาย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
สุดยอดมากๆๆๆๆๆๆๆ ท่านไฟหนาว  โดยเฉพาะ สมรักษ์น้อย  เพิ่มความมั่นใจอีกเยอะ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หนอนด้นTurl3o

• ชอบกด Like + 1
เมือวานได้เบียร์มา สิบลัง   วันนี้ ขอกับแกล้มนะจ๊ะพี่กำนัน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ขอขอบคุณทุกกำลังใจครับ...
          มวยใช่ 2 ตัววันนี้..ผมชอบครับ น้ำหนักเมื่อเช้าก็ไม่มีปัญหา    สมรักษ์น้อยหน้าเสื่อเป็นรองแน่ แต่ฝีมือไม่เป็นรอง..ไม่แน่ในเวทีวันนี้ขาใหญ่อาจอุ้มสมรักษ์น้อย  ข่าววงในที่รู้มา   หากมวยเสี่ยแขกชก พวกขาใหญ่ในเวทีมักจะดันสู้มวยตรงข้ามบ่อยๆ  เชียร์สมรักษ์น้อย ไม่อึดอัด เพราะขยันออกอาวุธ...เผลอๆนะ สมรักษ์น้อยฉายม้วนเดียวจบครับ    มวยคู่เอก ไม่ต้องคิดมากครับ..เสือคิมดีกว่าแน่นอน...

ไฟหนาว

เรตเช้าเปิดแล้ว
ชนะมาร  ต่อ 10-9.....รองครับ..รอง..ถูกใจจุงเบย...
เสือคิม ต่อ 11-8..ก็ต้องต่อครับ ราคามากกว่านี้ก็ต้องต่อ...อิอิ..
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
ขอบคุณมากครับ ท่านพี่ไฟหนาว ติดตามเสมอครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับ กำนันเเดง ได้ครบแล้วครับข่าวคุณอาร์มี่

srivang

• ชอบกด Like + 61
ขอนุญาตท่านกำนันเจอข้อมูลน่าสนใจเลยก๊อปมาให้เพื่อนสมาชิกอ่านเพื่อประกอบการเล่น(นักเล่นที่ดีต้องมีข้อมูลของตัวเองไว้เปรียบเทียบ-ต้องมั่นใจในข้อมูลของตนเองก่อน และอย่าโลบต้องพกพระกำบังติดตัวเสมอ)
OUDINTA
จัดไปตามนี้น่ะครับ
1.เฉียบขาด เตรียมตัวดีกว่าเหนือกว่า
2.ชนะมาร แข็งแกร่งแข็งแรง
3.ศักดิ์ชัยน้อย เด็ดๆเน้นๆมีเหตุผล
4.เสือคิม ดูเพื่อความบันเทิงซื้อขายน่ะครับคู่นี้ ผมมองว่า"เสมอ"ครับ
มวยมีแพ้-ชนะ อย่าลืมบังทุนน่ะครับ
คะแนนคาดเดาคู่เอกให้เป็นยก
49-48
48-49
48-48

ไฟหนาว

เว็บเข้ายากมาก..จอบบ้อนใบ้คำ อาจจะได้หลัง 12.00 น.       ฝากเล่น คิงส์...เล่นไปครับ ...

ไฟหนาว

จอบบ้อน ใบ้คำ (ขอบคุณครับ)
คู่ หนึ่งสี่ห้า ปิดแอ้ม เปิดบุ๋ม  คู่สองสามสลับ
ฟิตเนส..ชูหูไหล่คาง
สิดเอ็ดเดนตาย
คู่หนึ่งสามสี่ห้า หูแอ้ม ไหล่บุ๋ม  คู่สองสลับ
ฟิตเนส...ปิดเปิดดาษเล็กดาษใหญ่

บินหลา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากๆๆครับ

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

หลุด1..เข้า1...เจ๊า..คงไม่ว่ากันนะครับ  ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามผลงานของ 3จิตอาสา...มีอะไรแนะนำได้เสมอ....
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

tomorn

ท่านกำนันครับแข่งขันวิจารณ์มวย
ตอนนี้ใครเป็นแชมป์อยู่ครับ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
พี่กำนัน ขอโทษด้วยเมื่อวาน คิงส์ ผมใจไม่มั่นคงครับ โดดหนี จนตกคูครับ เฉียดขาด ด้วย สรุปผล แย่ครับเมื่อวาน เสือคิม ไม่มีราคาครับ
ขอบคุณอาทิตย์หน้าว่ากันใหม่ครับพี่
[/color] :dookdik_smile-circle_90[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ท่านกำนันครับแข่งขันวิจารณ์มวย
ตอนนี้ใครเป็นแชมป์อยู่ครับ
             ท่านนักรบครับ
พี่กำนัน ขอโทษด้วยเมื่อวาน คิงส์ ผมใจไม่มั่นคงครับ โดดหนี จนตกคูครับ เฉียดขาด ด้วย สรุปผล แย่ครับเมื่อวาน เสือคิม ไม่มีราคาครับ
ขอบคุณอาทิตย์หน้าว่ากันใหม่ครับพี่
[/color] :dookdik_smile-circle_90[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
            ฝากไว้ก่อน..โอฬาร....555...

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
ติดตามข้อมูลท่านอยู่เหมือนเดิมครับท่านไฟหนาว

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal