เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..3 ลุ้น2..ให้น้องไว้ฉลองวันวาเลนไทน์ !!  (อ่าน 16515 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
http://][/img]
มวยใช่..ให้ลุ้น2..มวยคู่คี่..เตือนไวัพี่น้อง เล่นแล้ว ต้องออกตัวบังทุน..นะขอบอก....http://][/img]
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

พี่น้องครับ  ตามข่าว Army...ข่าวนี้จะใช้ได้แค่เสาร์อาทิตย์นี้เท่านั้น..   ผมอยากให้พี่น้องใช้ให้คุ้ม     เช็คราคาเรตก่อนชก ใครต่อ ใครรอง   พอมวยแต่ละคู่เริ่มชก ช่วงหมดยก ก็ให้กดฟังว่า ในเวที..ขาใหญ่เล่นมุมไหน..ฟังเป็นข้อมูลไว้ ตาก็ดูซิก ดูเกมการชกไปด้วย    เรารู้ทันเกมแบบนี้ เราไม่ต้องกลัวใคร... คอยสังเกตพวกเล่นหูด้วย ถ้าเขาร้องรอง เราต้องระวัง..  เช่นเราเสมอแดง เขาบอก 5-4 รอง..ก็หมายความว่าในเวทีเขาเล่นน้ำเงินแล้ว..       เรามีตัวช่วยพร้อม..ซะอย่าง..อยู่หน้าตู้..เราคือ หมูเขี้ยวตันนะ..จะบอกให้..555...
 :dookdik_smile-circle_67[1]:

ไฟหนาว

ป้องกันแชมป์..ต้องไม่มีคำว่า..พลาด..   ชอบไหมครับ หากชอบเราไปด้วยกัน...

ไฟหนาว

มวยคู่แรกวันนี้ เรื่องน้ำหนักเมื่อเช้า..มีปัญหาซะแล้ว..   มีจิตอาสา 2 ท่าน ลงข้อมูลขัดแย้งกัน       ผมก็ติดตามผลงานของทั้ง2ท่านซะด้วย...เหนื่อยใจจุงเบย....พี่น้องว่างัยกันดีครับ สำหรับผม..นี่เลย..

Paiman

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
อีกหนึ่งกำลังใจ  ขอบคุณท่านจิตอาสาทั้ง 3 ท่าน  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18

ไฟหนาว

อีกหนึ่งกำลังใจ  ขอบคุณท่านจิตอาสาทั้ง 3 ท่าน  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
     วันนี้มวยคู่คี่ครับ..มีหวังลุ้นกันขี้แตกขี้แตนแน่....(ขอบคุณรูปจาก สิบทิศ บางซ่อน..เมื่อเช้านี้ตอนชั่งน้ำหนัก)

ไฟหนาว

มวยใช่คู่แรก...ช้างเผือกเล็ก ชกกับ บิ๊กบอล     ช้างเผือกเล็ก ต่อน้ำหนักให้ แต่ไม่ต่อรูปร่าง    ช้างเผือกเล็กเป็นนักชกดาวรุ่งจากศึกเพชรสุภาพรรณ 4 ฟอร์มหลังชนะรวด เคยชนะคู่ชกมาแล้ว   วันนี้ผมยังชอบ..ช้างเผือกเล็กครับ คงย้ำแค้นได้อีกครั้ง..

hongkhamph

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_49[1]:ขอบคุณมาก

niksamit

• ชอบกด Like + 15
Iiครับผม :dookdik_smile-circle_93[1]:
จบ

เก็บเล็กผสมน้อย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ไม่มีรัยมากแค่อยากจะบอกว่า ขอบคุณมากครับ  :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_49[1]:ขอบคุณมาก
Iiครับผม :dookdik_smile-circle_93[1]:
จบ
ไม่มีรัยมากแค่อยากจะบอกว่า ขอบคุณมากครับ  :Onion-s-97[1]:
         ขอบคุณทุกกำลังใจครับ
ราคาเรตขณะนี้
ช้างเผือกเล็ก ต่อ 5-4
พรเสน่ห์ ต่อ 10-9...3ยกแรกเข้าพรเสน่ห์ ยก45 หาทางขยับขยายเอาครับ ไม่นับไม่น็อค ซัดกันถึงฎีกาแน่

saroj

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 6

ชอบพรเสน่ห์
แจ้งเกิดโดยโบ๊ทครับ

ไฟหนาว

ชอบพรเสน่ห์
แจ้งเกิดโดยโบ๊ทครับ

ไปด้วยกันน้อง
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

จอบบ้อน..ใบ้คำ  (ขอบคุณครับ)
สามพระยา
คู่หนึ่งสอง หูแอ้ม ไหล่บุ๋ม     ปิดเปิดดาษเล็กดาษใหญ่
คู่สามสี่ ปิดแอ้ม เปิดบุ๋ม      ฟิตเนส....หูไหล่หัวคาง
เอสเอ็มเอ็ม ทุกคู่ เปิดแอ้ม ปิดบุ๋ม ฟิตเนส..ไหล่คางหัวหู
แปดทีจี
ยกหนึ่งสองสาม ไม่ถือดาษแอ้ม ถือบุ๋ม   ยกสี่ห้าสลับ   ฟิตเนส..คางหูหัวไหล่
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

saroj

• ชอบกด Like + 6
ครับขอบคุณครับรออยู่ครับ

กาก้า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 17

ssk

• ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

บินหลา

ขอบคุณมากๆๆครับ

เพชร อ.เนินสง่า

ขอบคุณพี่แดงและขอบคุณพี่จอบบ้อนด้วยคำสำหรับประโยชน์ดีๆที่มอบให้
เสียดายท่านซอยพลฯเลยไม่ได้ลงให้แล้ว  นี่ละครับผลประโยชน์ส่วนตนแทนที่จะต่างคนต่างทำมาหากิน

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับ

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

trum มือใหม่

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
วันนี้อิ่มครับขอบคุณมากๆครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal