เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: รายการดีที่โคราช..ศึกราชสีห์เมืองโคราช+ส.ยิ่งเจริญเกียรติเพชร 7สี คืนนี้27-02-58  (อ่าน 9509 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ศึกราชสีห์เมืองโคราช+ส.ยิ่งเจริญเกียรติเพชร 7สี
ณ สนาม80พรรษาเฉลิมพระเกียรติ (ห้องชาติชายฮอล์) อ.เมือง จ.นครราชสีมา

1.สึนามิ ส.ท.ชัยวัฒน์ vs เพชรมะกอก รร.กีฬาโคราช 65
2.พิชิตชัย รร.กีฬาโคราช vs ยอดสยาม ช.โชคอำนวย 60
3.โชค ซากามิ vs ทะเลทอง ส.ธนาเพชร 145
4.สกุลชัยเล็ก แป๋งกองปราบ vs หยาดฟ้า ราชานนท์ 121
5.เด่นพนม รร.กีฬาโคราช vs ศักดิ์สงคราม ภพธีระธรรม
6.ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง vs โชคนำชัย ศิษย์จ่ากุ้ง 120
7.อภิสิทธิ์ เคทียิมส์ vs นนทกิจ ต.หมอศรี 133
8.(คู่เอก) ฤทธิ์เทวดา สิทธิกุล vs สี่มนุษย์ ส.สริญญา 142

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
ท่านสนเน้นตัวไหนบ้างครับ..เผื่อเรตเปิดให้แทงครับ

สนทะเล

ท่านสนเน้นตัวไหนบ้างครับ..เผื่อเรตเปิดให้แทงครับ

ตัวชอบวันนี้ครับ.....

-สึนามิ สท.ชัยวัฒน์
-พิชิตชัย ร.ร.กีฬาโคราช
-ทะเลทอง ส.ธนาเพชร
-หยาดฟ้า ตงแคลาย *
-เด่นพนม ร.ร.กีฬาโคราช *
-โชคนำชัย ส.จ.เล็กเมืองนนท์ *
-อภิสิทธิ์ เค.ที.ยิม
-สี่มนุษย์ ส.สริญญา

เน้นๆ*/ หยาดฟ้า ตงแคลาย+เด่นพนม ร.ร.กีฬาโคราช+โชคนำชัย ส.จ.เล็กเมืองนนท์

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52

สนทะเล

คู่มวยมีเปลี่ยนแปลงครับ อันนี้ล่าสุดครับผม

สนทะเล

เรตมวยครั้งที่ 2
ศึกแสงมรกตวันศุกร์ที่ 27 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2558 เวลา 18.30 น.

ประกายเพชร 5/4
กรุงไทย 5/3
ปลากัด 11/8

เสมอ เพชรชาติชาย
รุ่งเพชร 3/2
อาวุธเล็ก 11/8

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ผมชอบ สี่มนุษย์  หยาดฟ้า ล่อถึงน็อค  อภิสิทธิ์ ครับพี่สน

สนทะเล

ผมชอบ สี่มนุษย์  หยาดฟ้า ล่อถึงน็อค  อภิสิทธิ์ ครับพี่สน
ไปนำแหน่น้องอุ๊ ไปจับนกเอี้ยงโหม่งกันครับคืนนี้  :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21
รายงานผลให้รู้หน่อยนะครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

Surut Sirikosol

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
อภิสิทธิ์ ชนะน็อคยก2 ครับ

สนทะเล

อภิสิทธิ์ ชนะน็อคยก2 ครับ
ขอบคุณครับ ช่วยๆกันนะครับผม :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ฤทธิ์เทวดา สิทธิกุล ชนะน๊อคยก3(ศอกสั้น) สี่มนุษย์ ส.สริญญา

สนทะเล

ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง ชนะคะแนน โชคนำชัย ศิษย์จ่ากุ้ง

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
ฤทธิเทวดา ชนะน๊อค สี่มนุษย์ ที่โคราช
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2015, 23:09 »
ฤทธิ์เทวดา  ส.สิทธิกุล  VS สี่มนุษย์   ส.สริญญา
ก่อนต่อยมีปล่อยข่าวว่า..ฤทธิ์เทวดา  ไม่สมบูรณ์  นิ้วเท้าหัก  แถมถูกขอร้องแจมบังคับให้ขึ้นชก
..ปล่อยตัวยก 3  ฤทธิ์เทวดาต่อ 3/1  ดูอาวุธเหนือกว่า  สี่มนุษย์  พยายามเดิน  สาวหมัด..ฤทธิ์เทวดาก้อสกัดด้วยแข้งซ้าย  สี่มนุษย์ต่อยหมัด ฤทธิ์เทวดา  โดนหมัดสี่มนุษย์ ถึงกับร่วงแต่ลุกไวกรรมการไม่นับ  สี่มนุษย์ไม่ปล่อยวินาที  พยายามต่อยหมัด..ฤทธิ์เทวดา กัดฟัน..ฟันศอกสวน..สี่มนุษย์  โดนเต็มคางๆๆร่วงยังกะนกปีกหัก นับร้อยก้อไม่ฟื้น..ฤทธิ์เทวดา  จึงชนะนีอคในยกที่ 3

.............................................................

...ศรทอง   ส.ยิ่งเจริญการช่าง  VS  โชคนำชัย  ศิษย์จ่ากุ้ง...คู่นี้ข่าวว่าไม่ได้ชั่ง  นน. ครับ..
....ก่อนต่อย  มีการปล่อยข่าวว่า..ศรทอง  เอาแน่..ศรทองไม่ดี  หมดยกแรก  3/2 แย่งกันรองทั้งสนาม(เอาโชคนำชัย..รอง)...แต่ต่อยไปแล้วไม่มีอะไรในก่อไผ่  นอกจากหน่อไม้...
ผล...ศรทอง  อาศัยจังหวะฝีมือที่เหนือกว่าเอาชนะคะแนนขาดลอย  ม้วนเดียวจบ  ทำเอาคนรู้มากเสียมากครับ  คืนนี้  ศรทอง  ต่อยดีมากเป็นพิเศษ...ต่อยแบบนีผมว่า..จักรดาว..สู้ยากส์ ครับ...

.................................................................

อภิสิทธิ์  เคทียิม  น๊อค  นนทกิจ  ต.หมอศรี  ยก 2

สนทะเล

Re: ฤทธิเทวดา ชนะน๊อค สี่มนุษย์ ที่โคราช
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2015, 23:29 »
ฤทธิ์เทวดา  ส.สิทธิกุล  VS สี่มนุษย์   ส.สริญญา
ก่อนต่อยมีปล่อยข่าวว่า..ฤทธิ์เทวดา  ไม่สมบูรณ์  นิ้วเท้าหัก  แถมถูกขอร้องแจมบังคับให้ขึ้นชก
..ปล่อยตัวยก 3  ฤทธิ์เทวดาต่อ 3/1  ดูอาวุธเหนือกว่า  สี่มนุษย์  พยายามเดิน  สาวหมัด..ฤทธิ์เทวดาก้อสกัดด้วยแข้งซ้าย  สี่มนุษย์ต่อยหมัด ฤทธิ์เทวดา  โดนหมัดสี่มนุษย์ ถึงกับร่วงแต่ลุกไวกรรมการไม่นับ  สี่มนุษย์ไม่ปล่อยวินาที  พยายามต่อยหมัด..ฤทธิ์เทวดา กัดฟัน..ฟันศอกสวน..สี่มนุษย์  โดนเต็มคางๆๆร่วงยังกะนกปีกหัก นับร้อยก้อไม่ฟื้น..ฤทธิ์เทวดา  จึงชนะนีอคในยกที่ 3

.............................................................

...ศรทอง   ส.ยิ่งเจริญการช่าง  VS  โชคนำชัย  ศิษย์จ่ากุ้ง...คู่นี้ข่าวว่าไม่ได้ชั่ง  นน. ครับ..
....ก่อนต่อย  มีการปล่อยข่าวว่า..ศรทอง  เอาแน่..ศรทองไม่ดี  หมดยกแรก  3/2 แย่งกันรองทั้งสนาม(เอาโชคนำชัย..รอง)...แต่ต่อยไปแล้วไม่มีอะไรในก่อไผ่  นอกจากหน่อไม้...
ผล...ศรทอง  อาศัยจังหวะฝีมือที่เหนือกว่าเอาชนะคะแนนขาดลอย  ม้วนเดียวจบ  ทำเอาคนรู้มากเสียมากครับ  คืนนี้  ศรทอง  ต่อยดีมากเป็นพิเศษ...ต่อยแบบนีผมว่า..จักรดาว..สู้ยากส์ ครับ...

.................................................................

อภิสิทธิ์  เคทียิม  น๊อค  นนทกิจ  ต.หมอศรี  ยก 2

ขอบคุรครับท่านซอย :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

เด่นพนม แพ้คะแนน ศักสงคราม แดงโดน2นับ

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..สกุลชัยเล็ก  ขึ้นมาเป็นต่อแพง  แต่ต่อยไปต่อยมาสู้เก๋า...หยาดฟ้า..ไม่ได้  แพ้คะแนนขาดลอยลอยท้ายๆๆครับ...

สนทะเล

..สกุลชัยเล็ก  ขึ้นมาเป็นต่อแพง  แต่ต่อยไปต่อยมาสู้เก๋า...หยาดฟ้า..ไม่ได้  แพ้คะแนนขาดลอยลอยท้ายๆๆครับ...
:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: ขอบคุณครับท่านซอย ผมฝากต่อด้วยครับ ส่วนที่นครศรีมวยคู่เอกจบแล้วครับผม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal