เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..3 ลุ้น 1 รอง 1..ต้องใจถึงๆ ข้าก็หนึ่งหน้าตู้..!!  (อ่าน 19492 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]

มวยใช่..จัดให้ทั้งลุ้นทั้งรอง..คู่คี่สูสี..ราคาดีต้องออกตัวบังทุน...จึงจะอุ่นใจ...ตามข่าวนี้ ใช้ได้ 2 สัปดาห์นะ เมมไว้เลย..ช่วงพักยกก็ให้กดฟัง..จะได้รู้ว่าขาใหญ่ในเวที เล่นมุมไหน..ฟังไว้เป็นข้อมูล จะได้ไม่เสียเปรียบใครๆ...พี่จัดให้น้อง..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ทาคาชิ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ใจตรงกันอย่างนี้ต้องจัดหนักครับท่าน

ไฟหนาว

ใจตรงกันอย่างนี้ต้องจัดหนักครับท่าน
           1 กำลังใจมาก่อนคนอื่น..ขอบคุณครับ..
           มวยใช่...ตัวที่1..    แก้วกังวาน ชิงที่ 3 มวยรอบเชลล์ริมูล่า กับ มงคลแก้ว ส.สมหมาย   สไตล์การชกคล้ายๆกัน จังหวะฝีมือดีทั้งคู่  เคยชกกันมาแล้ว  ผล..แก้วกังวาน ออกอาวุธได้เร็ว รุนแรงกว่า ชนะคะแนนท้ายๆ   วันนี้ดูหน้งม้วนเก่าอีกหน..ลุ้นแก้วกังวานดีกว่าครับ
         เข้ามาหาข้อมูล อย่าลืมทักทายกันบ้างนะครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

วีรศักดิ์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 36
ตรงใจ..........ใช่เลย

วีรศักดิ์

ช่อง 3 ชอบก่อนชั่ง (ไม่ต้องรอชอบหลังชั่ง/ชอบหลังชก)

1.*แก้วกังวาน # เหลี่ยมเข่าวงในดีกว่า

2.*น้องเบียร์ # ต้นๆ ไม่แลก เน้นวางแข้ง ปลายๆ ดีกว่า แชมป์คนใหม่

3.*ชอปเปอร์ # ล็อครัดฟัดเข่าเร้าใจกว่า

4.*เพชรกัณฑ์ทัศน์ # มาทวงคืน สูงยาวดักเสียบดักแทงเข่าวันนี้เอาอยู่

ไฟหนาว

ช่อง 3 ชอบก่อนชั่ง (ไม่ต้องรอชอบหลังชั่ง/ชอบหลังชก)

1.*แก้วกังวาน # เหลี่ยมเข่าวงในดีกว่า

2.*น้องเบียร์ # ต้นๆ ไม่แลก เน้นวางแข้ง ปลายๆ ดีกว่า แชมป์คนใหม่

3.*ชอปเปอร์ # ล็อครัดฟัดเข่าเร้าใจกว่า

4.*เพชรกัณฑ์ทัศน์ # มาทวงคืน สูงยาวดักเสียบดักแทงเข่าวันนี้เอาอยู่
[/color]
     ขอบคุณครับ

vinai kamsarnsophon

• ชอบกด Like + 27
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

อ๊อดหมูสด..

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
 :Onion-s-97[1]:ขอบคุณครับ พี่กำนัน :Onion-s-97[1]:

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
ไปด้วยคนคับท่านไฟหนาว

ไฟหนาว

ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:
:Onion-s-97[1]:ขอบคุณครับ พี่กำนัน :Onion-s-97[1]:
         ขอบคุณกำลังใจที่มอบให้   พวกเรา3จิตอาสาน้อมรับครับ
         มวยใช่..ตัวที่2.. ชิงชนะเลิศมวยรอบเชลล์ริมูล่า   พันธ์พยัคฆ์ ซดกับ น้องเบียร์     มวยคู่นี้เคยชกกันมา 1 ครั้ง  โดยที่พันธ์พยัคฆ์เป็นฝ่ายชนะน็อคในยกที่3...แบบแฟนตู้งงกันทั่วประเทศ     ก่อนชกวันนั้น มีข่าวไม่ดีกับน้องเบียร์   เมื่อชกกันน้องเบียร์ก็ถูกน็อคจริงๆ    มีการรีเลย์ภาพใ้ห้ดูว่า น้องเบียร์โดนหมัด หรือโดนศอก
ถึถูกน็อค ภาพที่เห็นก็ไม่ชัดเจน     วันนี้ต้องพิสูจน์ฝีมือกันว่าใครจะคว้าแชมป์..
        มวยรอบนี้..ก่อนชก น้องเบียร์ได้รับการฟันธงจากเกจิดังหลายสำนักว่า่ เป็นเต็งหนึ่งที่จะได้แชมป์  เพราะกระดูกการผ่านมวย   ฝีมือเชิงมวยเหนือกว่าทุกคน...น้ำหนักเมื่อเช้า พันธ์พยัคฆ์ ชั่งได้ 126.6   ลด .6  น้องเบียร์ ชั่งได้ 127.2 ลดไป 1.2   ไม่มีปัญหาครับ    วันนี้ ผมชอบน้องเบียร์..ชกเต็มฟอร์ม เต็มสูบแน่..ประคองเกมตามสไตล์ของตัวเอง..ท้ายๆจะพลิกล็อคชนะ พันธ์พยัคฆ์ ไ้ปแบบคู่คี่ครับ

trum มือใหม่

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณทา่นกำนัน ตามครับผม  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
ไปด้วยคนคับท่านไฟหนาว
ขอบคุณทา่นกำนัน ตามครับผม  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:
            ขอบคุณเช่นกันครับ..   
            สำหรับคู่น้องเบียร์  ผมอยากให้พี่น้องกดฟังข่าวอาร์มี่...จะได้รู้ว่า ขาใหญ่เล่นใคร  ถ้าเขาเล่นพันธ์พยัคฆ์ เราก็หาทางขยับขยายเอา  แต่ถ้าเขาอุ้มน้องเบียร์ จัดเ้ต็มได้เลย...

คนดูมวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
แตกต่าง แต่ไม่แตกแยกครับ 1,2,3 ขอซื้อหมัดพันธ์พยัคฆ์ก่อนครับ 4,5 ไม่หล่นตัวใครตัวมันครับ
โชคดีหน้าตู้ทุกท่านครับพี่น้องบางบอน  :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

ไฟหนาว

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยกครับ 1,2,3 ขอซื้อหมัดพันธ์พยัคฆ์ก่อนครับ 4,5 ไม่หล่นตัวใครตัวมันครับ
โชคดีหน้าตู้ทุกท่านครับพี่น้องบางบอน  :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:
            พันธ์พยัคฆ์ไม่ใช่มวยหมัดครับ   เป็นมวยบู๊เตะดีเข่ารุนแรง    ทีเด็ดอยู่เข่าฟัดมัดตีเหนียวแน่น ใจสู้เกินร้อย   ชกมวยรอบนี้ไม่เคยแพ้ใคร..   วันนี้ใครก็มองว่าพันธ์พยัคฆ์ดีกว่า เพราะแกร่งกว่าเยอะ    สำหรับผม มองว่า ความเก๋าส์เกม เล่ห์เหลี่ยม จังหวะฝีมือ น้องเบียร์เหนือกว่า เตะซ้ายแม่นเหมือนจับวาง  ประกบในใช้เหลี่ยมพลิกล้ม  น้องเบียร์ทำได้ดี   วันนี้ไม่แผ่วอย่างเดียว  พันธ์พยัคฆ์กินน้องเ้บียร์ยากครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

น้องเบียร์..ซ้อมค่ายเพชรสุภาพรรณ ของเฮียบู้ ที่เพชรบุรี    ค่ายนี้ทำมวยชกมวยรอบได้แชมป์มาหลายคน..วันนี้ต้องติดตามลุ้นครับ ว่าวันนี้น้องเบียร์จะพลิกเกมคว้าแชมป์ได้หรือไม่...ผมชอบน้องเบียร์ เพราะประสบการณ์การผ่านเกมบนเวที เหนือกว่าพันธ์พยัคฆ์   หากน้องเบียร์จะแพ้..ก็เพราะหมดแรงอย่างเดียวเท่านั้น...

wichai

• ชอบกด Like + 18
 ขอบคุณครับท่านกำนันท่านarmy :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณมากครับ

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
เสี่ยบู้... เหลือตัวเดียว..มวยคู่บารมี นั่งเฝ้านอนเฝ้าเช้าเย็นทุกวันคับ
วันนี้น้องเบียรเต็มสูบ... ไม่หมดคับ

ไฟหนาว

ขอบคุณครับท่านกำนันท่านarmy :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
ขอบคุณมากครับ
เสี่ยบู้... เหลือตัวเดียว..มวยคู่บารมี นั่งเฝ้านอนเฝ้าเช้าเย็นทุกวันคับ
วันนี้น้องเบียรเต็มสูบ... ไม่หมดคับ
            ขอบคุณครับ..     ข่าวว่าเสี่ยแขก อัดฉีด พันธ์พยัคฆ์ ทอง 2 บาท เงินอีก 5 หมื่น ถ้่าชนะ......    อย่างนี้มันแน่ ดูเกมการชก หมดยกกดฟังอาร์มี่ ขาใหญ่ในเวทีสู้เสี่ยแขกหรือเปล่า... มวยคู่ชิงคู่คี่สูสีครับ   
เรต..
แก้วกังวาน ต่อ 3-2
น้องเบียร์ ต่อ  10-9
ติดตามราคาเรตทุกระยะนะครับ

ไฟหนาว

ล่าสุด แก้วกังวาน ได้ที่3เรียบร้อยแล้วครับ
คู่ชกมงคลแก้ว ลดไม่ลง ลดได้แค่127.2ป.
เลยชกกันนอกรอบ มงคลแก้วได้น้ำหนัก 1.2ป.
แก้วกังวาน 126
มงคลแก้ว 127.2
ข้อมูลความจริงหน้าตาชั่งครับ

ขอบคุณข้อมูลจากท่านพลบางนาครับ    ชกนอกรอบแบบนี้พี่น้องต้องระวังแล้วนะครับ

ไฟหนาว

ลูกผู้ชายช่อ..พลเมืองดี..
ตึก 3 ชั้น
Koo1 Koo 2
PUD....a
PID....b
Kwakang-pang , saikang-kad
Koo 345 SALAB
saikang-pang , kwakang-kad

..........................................

ตึก SMMTV   tookkoo
PID....a
PUD....b
saidas-pang     /    kwadas-kad

.......................................................

TGN
คู่ที่ 1 , 2 , 3
sai-a    kwa-b      kang-das-pidsu(เสื้อ)
koo 45 salab
das-kang-pidsu(เสื้อ)
คู่ที่ 4 และ 5
ขอบคุณครับ

Army__

• ชอบกด Like + 101
ไม่ได้เข้ามาเยี่ยมเวปแห่งนี้นานมากแลวครับ
ขอบคุนลุงแดงด้วยครับ จิตอาสาจัยดีแห่งบ้านบางบอน

ssk

• ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: ขอบคุณครับท่านกำนัน  :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

ไฟหนาว

ของดีจอบบ้อน..ขอบคุณครับ
สาม
คู่หนึ่งสอง เปิดแอ้ม ปิดบุ๋ม   คู่สามสี่ห้าสลับ       หูคางหัวไหล่
เอสเอ็มเอ็ม
ทุกคู่ ปิดแอ้ม เปิดบุ๋ม   ไหล่หูหัวคาง
ทีจีเอ็น
คู่ หนึ่ง สามสี่ห้า  หูแอ้ม  ไหล่บุ๋ม  คู่สองสลับ       ไม่ถือ-ดาษเล็กดาษใหญ่

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากๆๆครับ

khadong

• ชอบกด Like + 21

ไฟหนาว

มวยใช่ 2 ตัวขึ้นมาเป็นต่อทั้งคู่  แล้วก็พลิกแพ้...ผมออกตัวบังไว้ ไม่งั้นเจ็บ   พี่น้องเป็นงัยกันบ้างครับ   พรุ่งนี้ลุยต่อ สู้ไหมครับ...

วีรศักดิ์

มวยแพ้.   แต่ได้เงินขึ้นมาเป็นต่อแพงสวนรอว้ซื้อขายได้กำไรครับ
มวยแพ้.    แต่ได้เงินครับ
สู้กันต่อพรุ่งนี้ครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal