เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มีนักมวย 1 ตัว ีมงานมาน้อยมากพี่เลี้ยงหาเอาข้างหน้า!!!  (อ่าน 10589 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

...ขนาดมาต่อย ที่ช่อง 7 สี นะครับ..ยังมาแค่  2 คนกับนักมวย..ส่วนพี่เลี้ยงหาเอาเพิ่มข้างหน้า ครับ...อย่างนี้จะเหลืออะไร ครับ...

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
 คู่ไหนท่าน ช่อง 7 หรือ 11.......บอกตรง ๆ  ผมไม่เคยเล่นมวยค่ายนี้เลย........เห็นแต่ทีมงานพวกเขา  มวยต่อยทีไรพวกนี้รวยทุกที.....ผมไม่ค่อยเชื่อถือค่ายนี้เท่าไหร่...........
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

พลเมืองดี

..ช่อง  7  ครับ....แถมเมื่อเช้ามา  นน.ขาดอีกต่างหาก ครับ...

มวยเจียงฮาย

• ชอบกด Like + 24
คู่ไหนครับท่านซอย

Fifa

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณมากครับพี่

naiannlove

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
 :Onion-s-10[1]:น่าจะใบคาน นะครับ มากับพ่อ 2คน

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
กระทู้ท่านเวปบอกน้ำหนักไม่ได้ละเอียด....ช่วยบอกไบ้ให้แคบกว่านี้จะได้ไหมท่าน....

พลเมืองดี

..ไม่พรอมจริงๆๆมาเมื่อเช้า  นน.ก็ขาด  แต่  จนท.ขาน  116 ป...มา  2 คน พ่อลูก..พี่เลี้ยงก้อหาเอาข้างหน้า....

..ทำมวยไม่เป็นมีอาชีพเลยครับ  ต่อยถึงระดับ คู่เอก ช่อง 7 สี...ยังงี้มันจะไปเหลืออะไร  ใครเป็นสมาชิกผมรวยกันทุกคนคับ  4  คู่รวดคับ...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal