เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง 7 สี คู่ที่ 3 อาถรรพ์..มุมน้ำเงิน..จริงๆๆๆครับ!!!!  (อ่าน 2624 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
..ช่อง 7 สี คู่ที่ 3...อาทิตย์นี้ 17 พค.58 จะอาถรรพ์...มุมน้ำเงินอีกหรือไม่ ครับ...

.... มาดูสถิติ กันครับ...
8 มี.ค 58 หลังจากที่ แสนเก่ง เกียรติเจริญชัย(แดง) ชนะคะแนน ยอดชิงชัย สิทธิกุล(น้ำเงิน) ก็ไม่มีนักชกมุมแดงรองคู่เอกช่อง 7 สีคู่ไหนที่ได้รับการชูมืออีกเลย
15 มี.ค.58 ...มะเฟืองเล็ก ช โรจน์สุรางค์(แดง) แพ้น็อคยก3 โชคดี พีเค แสนชัยมวยไทยยิม(น้ำเงิน)
22 มี.ค.58 ...เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์(แดง) แพ้คะแนน ขุนไกร พรัญชัย(น้ำเงิน)
29 มี.ค.58 ... เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินทรานสปอร์ต(แดง) แพ้คะแนน เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย(น้ำเงิน)
5 เม.ย. 58 ...ลมหวล ศิษย์ลมหนาว(แดง) แพ้คะแนน หยาดฟ้า อาร์แอร์ไลน์(น้ำเงิน)
12 เม.ย.58 ...โชคปรีชา ศิษย์นายกทวีปตะพง(แดง) ได้นับ8ยก2คิดว่าน่าจะล้าง"อาถรรพ์"ให้นักชกมุมแดงรองคู่เอก 7 สีให้ได้ ที่ไหนได้ขึ้นยก 3 โดน สิงห์ พรัญชัย(น้ำเงิน) โตะก้านคอแพ้น็อคไปยกที่ 3 แบบเหลือเชื่อมาก ๆ
19 เม.ย.58 ...ป้อมปืน .อ่าวทะเลบางเสร่(แดง) โดนไล่ลงในการชกกับ เพชรเกรียงไกร ราชานนท์
26 เม.ย 58... ชาติชาย ศิษย์ป๋านนท์ (แดง) ก็ยังล้าง"อาถรรพ์" ให้นักชกมุมแดงรองคู่เอก 7 สีไม่ได้ หลังโดนเข่าไส้แทบขาดแพ้คะแนนกระจุยให้กัย เพชรสำโรง ศิษย์ผู้ใหญ่นิรันดร์(น้ำเงิน)
..อาิทตย์ที่  3  พค.8  แสนเก่ง เกียรติเจริญชัย แพ้คะแนน นนทกิจ ต.หมอศรี ครับ
..ล่าสุด...อาทิตย์นี้ 10 พค.58 ปิ่นเพชร (แดง) แ้คะแนน โตโต้ (น้ำเงิน)...มุมน้ำเงิน ชนะอีกแล้วครับท่าน
..อาทิตย์  ที่  17  พค.58..วีระชน  ส.คำสิงห์(แดง)  พบกับ  เอ็กตร้า  ส.ศิริลักษณ์(น้ำเงิน)..ผมมองว่า..น่าจะมีการล้างอาถรรพ์เสียที ครับ

..สำหรับ  อาทิตย์ที่ผ่านมา  ปิ่นเพชร(แดง)  VS  โตโต้(น้ำเงิน)  ขึ้นมาคนแย่งกันเล่น..โตโต้..น้ำเงินหน้าเดียว..เสี่ย ป.ปลา  เจ้าสำนักก้อไล่ต่อน้ำเงิน  เล่นน้ำเงิน ทุกราคา  และก้อชนะสมใจไป ครับ 

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal