เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: นายเอก แจกทริคเล่นมวย 16/5/56 **ต้อนรับมวยและหวย**  (อ่าน 8402 ครั้ง)

นายเอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 16
ช่อง 3 วันนี้เป็นการประกับของจ่าทุยครับ จ่าทุยจัดช่อง 3 ทีไรได้เล่นตลอด วันนี้จ่าทุยประกบเองทั้ง 4 คู่ครับไม่มีมวยรอบเลยสำหรับวันนี้

ผมเน้นที่คู่แรก ระฆังทอง (100.7 ลด 0.7) พบ เพชรตาแมว (101.6 ขาด 0.4)
ระฆังทอง เวตสบาย ต่อยอ้อมน้อยแล้วถูกโฉลกมากๆ ไม่กลัวมวยเข่าอย่างเพชรตาแมวครับ วันนี้ต่อยในศึกตัวเองด้วย
เพชรตาแมว มวยต่อยกลางคืนเก่ง แต่กลางวันต่อยไม่กี่ครั้ง เข่าในเหนียวแน่นเหลี่ยมไม่ค่อยมี เดินบู้สู้ห้ายก เสียตรงที่ถ้าปล้ำในไม่ได้โอกาสแพ้สูง เพราะอาวุธมีน้อย

ทริคการเล่นคู่นี้ สองยกแรกเล่นไปที่ระฆังทองครับ จังหวะฝีมือฉายก่อนแน่ + ราคาน่าจะลิ่่ว ยกที่สาม ให้ดูจังหวะปล้ำในถ้าระฆังทองกดแขน ไล่แขน รัดใต้ปีกสอดได้น่าเล่นต่อครับ แต่ถ้าเพชรตาแมวเด้งได้สวยๆ ขึ้นคอได้หิ้วคอได้ แนะนำว่าหาจังหวะออกตัวกินสองข้างจะดีที่สุดครับ

ปล.เรตคู่นี้อาจจะแพง อาจจะรอให่ราคาตื้นก่อนก็ได้ครับ เพราะความสบายใจ

อีกคู่เน้นไปที่คู่ที่ 4 ทีเด็ด (150.8 ขาด 0.2) พบ อัครเดช (153.2 ลด 0.2)
ทีเด็ด มวยตัวนี้จะว่าไปจะเก่งก็เก่ง จะไม่เก่งก็ไม่เก่ง เวลาเจอมวยใหญ่ๆบางทีต่อยดีมากๆ แต่พอเจอเกรดเดียวกันบางทีก็ไปไม่เป็น หัวจิตหัวใจยังรั่วอยู่บ้างครับ แต่อาวุธครบเครื่องใช้ได้เลย จังหวะเดินทำมักจะทำได้ดี เสียงเชียร์ดังอยู่แล้ว ถ้าเป็นรองแล้วทำได้เสียงเฮๆๆจะก้องกังวาลเป็นพิเศษ (ตัวนี้แพ้หมัดอย่างรุนแรง)
อัครเดช ต่อยประจำที่ช่อง 8 ครับ ศึก MAX MUAYTHAI ต่อยกับต่างชาติประจำ กระดูกมวยเป็นรองกว่าพอสมควรแต่ได้ลูกหนักลูกแรงโดยเฉพาะหมัดออกได้ดี มีความแข็งแรงพอตัว แต่วงในปะทะมากยกจะเสียเปรียบ ที่สำคัญต่อยศึก MAX จะต่อยแค่ 3 ยกเท่านั้น ไฟท์นี้ต่อย 5 ยกดูว่าต้องปรับสภาพพอสมควร ทว่าการผ่านมวยกับเวตใหญ่ๆพวกนี้ (147 ป.ขึ้นไป) อัครเดชนี่แหละผ่านมาโชกโชนแล้ว

ทริคการเล่นคู่นี้ สองยกแรกเข้าไปทางด้านอัครเดชไปได้เลยครับ มีสิทธิ์ใช้หมัดนับน็อคได้ง่ายๆเลย เพราะฝ่ายตรงข้ามไม่ชอบหมัดเลยของจริง แต่ถ้าสามยกผ่านไปแล้ว ทีเด็ดไม่ร่วงหล่นไปตามอาวุธของอัครเดชก่อน มีสิทธิ์กระซวกเข่าอ่วมเช่นกัน ใช่ว่าอัครเดชจะชอบในนะครับ ต้นๆชอบเร่งเยอะเหมือนกันครับสำหรับฝ่ายน้ำเงิน

นายเอก

• มวยคู่เอก
Re: นายเอก แจกทริคเล่นมวย 16/5/56 **ต้อนรับมวยและหวย**
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 07:05 »
ฝากทริคเล่นมวยช่อง SMM อีกหนึ่งคู่ครับ
เพชรรัตนะ เกียรติเพชรน้อย พบ มงคลชัย ท่าฉางยิม

ทริคการเล่นคู่นี้ มวยครบเครื่องเจอกับมวยครบเครื่อง คู่นี้สามยกแรกเน้นไปที่ มงคลชัย จังหวะหลักเหลี่ยมมวยดีกว่า แต่ยก 4-5 เพชรรัตนะ เป็นมวยที่ชอบเร่งยกดังกล่าว ประเภทเครื่องดีเซลร้อนช้าแต่ชัวร์ ถ้าเร่งได้สักชุดใหญ่ๆยกที่ 4 ให้ออกตัวแล้วกินสองข้างครับ เพราะมงคลชัยเป็นมวยที่โดนแล้วมียุบมีย่นให้เห็นประจำ ตรงข้ามกับ เพชรรัตนะ ที่ต้นๆโดนแล้วแกว่งตลอดครับ

นายเอก

• มวยคู่เอก
ช่อง TGN พบกันเวลา 15.30 น.ครับ มีทริคให้เล่นพิเศษครับ
วันนี้ช่อง TGN น่าเล่นกว่าช่อง 3 ครับ แล้วพบกันครับ!!!

นายเอก

• มวยคู่เอก
Re: นายเอก แจกทริคเล่นมวย 16/5/56 **ต้อนรับมวยและหวย**
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 08:26 »
ราคาเรตช่อง 3 (08.00)
เครดิต : มวยหูพลบางนา  :Onion-s-160[1]:

1.ระฆังทอง 11/8
2.หยกดำ ต่อรอง
3.รุ่งราวี เสมอ
4.ทีเด็ด 5/4

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 08:50 »
อยากทราบคู่เอกหน่อยครับว่า ธงชัย น่าจิ้มหรือเปล่าผมว่า3ยกเเรกไม่เเพ้ครับ

นายเอก

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 09:56 »
สวัสดีครับ ท่านประติมากรรม  :dookdik_smile-circle_48[1]:
คู่รุ่งราวี กับ ธงชัย
ดูจากตอนเช้าแล้ว ธงชัยเหมือนลงพุงเลยครับท่าน อิอิ แต่ว่าซ้อมตลอดนะครับ ไม่ได้ไปไหน ปล้ำกับต่างชาตินั่นแหละ

เกมคู่นี้ สองยกแรกคงไม่มีอะไรกันมากครับ ดูเชิงกันทั้งคู่ จะมาเอาจริงยกสามครับ รุ่งราวีเดินเข้าหาปล้ำเข่าเสียบใน ธงชัยมีโต้มีเถียงมีจังหวะผลักออกแล้ววางแข้งครับ แต่ทว่าธงชัยมี หมัด  :Onion-s-163[1]: เสียด้วยสิ ถ้ารุ่งราวีโดนหมัดเข้าไปกลัวทำท่าจะกลับไปหาเสี่ยแขกน่ะสิ 5555

คู่นี้ วัดธงชัยไปได้เลยครับท่าน ผมเห็นด้วย แล้วค่อยหาจังหวะออกตัวเอาได้ครับ คู่นี้ออกตัวได้ตลอดครับ ฟันธง

นายเอก

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 10:03 »
เรตมวยช่อง 3 (10.00 น.)

เครดิต : มวยหู สิบทิศ บางซ่อน  :Onion-s-160[1]:

1.ระฆังทอง 5/3 (ขยับต่อ)
2.หยกดำ 10/9 (ขยับต่อ)
3.รุ่งราวี 10/9 (ขยับต่อ)
4.ทีเด็ด 3/2 (ไหลต่อ

นายเอก

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 11:31 »
เรตมวยช่อง 3 เวลา 11.30 น.

เครดิต : มวยหู ราชามวยหู ปากช่อง  :Onion-s-160[1]:

1.ระฆังทอง 5/3 (ยังนิ่ง)
2.หยกดำ 10/9 (ยังนิ่ง)
3.รุ่งราวี 5/4 (ขยับต่อเรื่อยๆ)
4.ทีเด็ด 3/2 (ยังนิ่ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 14:38 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: ใสปานเเก้วครับ

นายเอก

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 15:59 »
ใครเสียหวยมาเอาคืนช่อง TGN ครับ น่าเล่นที่สุด

คู่ที่ 4 มณีเล็ก กับ เพชรท่าเรือ
เข้าไปที่ เพชรท่าเรือ ไปครับมีลุ้นห้ายก เผลอๆฝังไปเลยยังได้ครับ มวยจากภาคใต้ระดับแชมป์มวยสยาม ตรง้ขามต่อยในเมืองกรุงมานานแต่ไม่เท่าไรครับ

คู่เอก เพชรนาเคียน กับ เทพนรินทร์
อย่าคิดว่าใสนะครับ แนะนำว่าเข้าน้ำเงินไปก่อน แดงมีสิทธิ์หล่นได้ตลอด แล้วพอพ้นยกสามค่อยออกตัวครับ ออกตัวสบายๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal