เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 7สีน่าลุัน2 ฃอบเสียวไปกับพี่ว้าวว้าว..  (อ่าน 26979 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่ ให้มวยสู้ คู่คี่เสียววาบ จับไว้ได้ลุ้น..แล้วได้กะตังค์..555...

ไฟหนาว

ถ้าหาก ตามข่าวอาร์มี หรือ ของร้อนคนเสื้อเขียว ถูกบล็อค   ให้พี่น้องสายตรงถึงข่าวใหม่ไฟหนาวทันที ผมช่วยคุณได้ครับ

ไฟหนาว

คู่้เอก 7 สีวันนี้ เป็นการป้องกันแชมป์ 122 ป. ของเสือคิม  มงคลชัยเป็นผู้ท้าชิง    นักมวยทั้งคู่กระดูกการผ่านมวยพอๆกัน  เคยชกกันมา 1 ครังเมื่อ 6 มิ.ย.56 โดยมงคลชัยต่อ นน.ให้ 2 ป. การชกวันนั้นเสือคิมทำอะไรมงคลขัยไม่ได้เลย มงคลชัยอาวุธหลากหลายกว่า จบเกมมงคลชัยชนะขาดท่อน  เจอกันวันนี้ มงคลชัยเสียเปรียบแค่สภาพร่างกาย ไม่แกร่งเหมือนเดิม เพราะหยุดนาน แต่กลับมาหายใจไว้แล้ว  เสือคิืมพร้อมทุกอย่างเพราะเสี่ยแขกติวเข้มการฟิตซ้อม บำรุงไม่อั้น แถมอัดฉีดเงินล่วงหน้า ถ้าป้องกันแขมป์ไว้ได้เอาเงินไป 2 แสนบาท  เสือคิมคงสู้ตายถวายหัว เพราะกำลังเป็นพ่อลูกอ่อน   เกมคงออกมารูปเดิมคือเสือคิมเดินเข้าหา มงคลชัยดักเตะดักแทง ถีบสกัด ออกอาวุธจุกจิก มงคลชัยเก็บแต้มไปทีละเล็กทีละน้อย อาศัยหน้าเสื่อป๋าชุ้น ครบยก มงคลชัยจะได้รับการชูมือ คว้าแชมป์ 122 ป. ไปตามความต้องการของป๋าชุ้นครับ

ไฟหนาว

คู่เอกวันนี้ รับรองได้ว่าสนุกดุเดือดเลือดพล่าน เมื่อเด็กขาใหญ่ซัดกับเด็กขาประจำ  ยังงัยผมขอยืนข้างเด็กขาประจำครับ เพราะได้เปรียบสภาพสิ่งแวดล่้อม เชียร์ไว้สบายใจกว่ากันเยอะเลย..555...

ไฟหนาว

วันนี้เห็นกันจะๆอีกครั้ง ทีเด็ดทีขาดของเด็กป๋าเขาล่ะ....

ไฟหนาว

เนื้อๆเน้นๆ...ชอบเด็กป๋าครับ...

ไฟหนาว

บอกพี่น้องไว้ตรงนี้ว่า ท่านอินทรีย์แดง ขอพักทำฟอร์มซักระยะหนึ่ง ก็ไม่ว่ากัน ขอบคุณท่านไว้ตรงนี้ หว้งใจว่าซักวันท่านคงเข้ามาสร้างสีสันในกระทู้วันนี้พี่สั่งลุยอีกครั้ง....
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

เมื่อวาน 1ตัวตรงๆไม่มีโต๊ดของหงอคงเข้าเป้าจังเบอร์  วันนี้คอยนะครับ ว่าหงอคงจะให้ทีเด็ดมวยตัวไหน...

ไฟหนาว

เข้ามาหาข้อมูลแล้ว กรุณาสละเวลาซักแป๊บเข้ามาพูดคุย ให้กำลังใจกับ 4 จิตอาสาด้วยนะครับ เพราะพวกเราให้ของดีแก่คุณด้วยใจที่เป็นจิตอาสาที่แท้จริงครับ
  ไม่ให้พี่น้องต้องรอนาน  1ตัวตรงๆไม่มีโต๊ดของหงอคงมาแล้ว..ถูกใจใส่ยาวไปเลยครับ...555....

vinai kamsarnsophon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณมากครับท่านกำนันและจิตอาสาทุกๆท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :Onion-s-163[1]:

คนดูมวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ขอบคุณครับพี่กำนัน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
หนึ่งตัวตรงอ้ายหงอคงโดนใจผมจริงๆๆ กระดูกไม่ได้มีไว้ทำซุบ

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกๆกำลังใจครับ
 :Onion-s-160[1]:

บัติ คนกล่อมโลก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
 ...ติดรถไปด้วยครับ ท่าน หงอคง ท่านไฟหนาว  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกกำลังที่มอบให้พวกเรา 4 จิตอาสาครับ
    สำหรับมวยใช่คนแรก..ผมมองไปที่ ดีเซลเล็กครับ  มวยตัวนี้ยิ่งชกยิ่งเก่ง พัฒนาฝีมือไปเยอะ วันนี้เสียเปรียบรูปร่าง แต่ลูกบู๊ ลูกตื๊อ ลูกอึด เหนือกว่ามังกรแพทย์  ที่สำคัญหัวใจข่มเพราะเคยชนะมาแล้ว  ผมว่าวันนี้ผลของเกมเหมือนเดิม..ดีเซลเล็กจะได้รับการชูมือครับ

khadong

• ชอบกด Like + 21

saroj

• ชอบกด Like + 6

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับ

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณครับพี่

ไฟหนาว

ราคาเรตไม่ห่าง...
ดีเซลเล็ก ต่อ 5-4    น่าต่อฝุดๆ
มงคลชัย ต่อ 10-9 น่าต่อฝุดๆ
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

คนน่าน

• ชอบกด Like + 22

ไฟหนาว

เอามาฝากครับ..ลูกผู้ชายชื่อพลเมืองดี..
 ช่อง 7

คู่ที่ 1
เปิดเสื้อ...แดง
ปิดเสื้อ...น้ำเงิน
คู่ที่ 2,3,4,5  ส่งเป็นยกดังนี้
ยก 1,2
ปิดเสื้อ..แดง
เปิดเสื้อ..น้ำเงิน
ยก 3,4,5
เปิดเสื้อ..แดง
ปิดเสื้อ..น้ำเงิน
ราคา
มือซ้ายถือกระดาษจับคาง...แพง
มือขวาถือกระดาษจับคาง..ขาด..ผ้าเซ็คหน้า..ไล่ลง

ช่อง  11
คู่ที่ 1,2,4,5
เปิดเสื้อ...แดง
ปืดเสื้อ..น้ำเงิน
คู่ที่ 3...สลับ
ราคา
มือซ้ายถือกระดาษจับคาง..แพง
มือขวาถือกระดาษจับคาง..ขาด
ผ้าเซ็คหน้า..ไล่ลง

wichai

• ชอบกด Like + 18
 ขอบคุณครับท่านจิตอาสาทุกท่าน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

จอบบ้อน

• ชอบกด Like + 40
เดี่ยวไมโครโฟน 28/06/58
7
คู่ 1-3-4-5 จับหูเป็นแดง-จับไหล่น้ำ
2 สลับ
เปิดเสื้อ-ปิดเสื้อ- ถือกระดาษขาด
...........................
11
ยก 123 เปิดเสื้อแดง--ปิดน้ำ
ยก 45 สลับ
คาง-หู-หัว-ไหล่
................
7 เด็ด-- ดีเซลเล็ก-มงคลชัย
11 เด็ด- น้องบีเล็ก - ขุมทรัพย์

ไฟหนาว

ขอบคุณมากครับ ท่านจอบบ้อน..สุดยอดครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากๆๆครับ

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
สุดยอด :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ไม่อยากคุย ว่ากันด้วยผลงานดีกว่า...555...
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

khadong

• ชอบกด Like + 21

คนดูมวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
  ไม่อยากคุย ว่ากันด้วยผลงานดีกว่า...555...
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

พี่กำนันยอดเยี่ยมเสมอ ขอบคุณมากๆครับสองตัวตรงเต็มๆเลยพี่บวกเงาะเข้าไปอีก พุงกางเลย :Onion-s-4[1]: :Onion-s-4[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกๆกำลังใจที่มอบให้ 4 จิตอาสาครับ   เหนื่อยในการสืบหาข้อมูล และจัดหาตัวช่วย ครับ  แต่ฟีดแบ็คกลับมาคือกำลังใจที่ชื่นใจที่พวกเราได้รับ   ฝากบอกต่อ...  ท่านใดอยากเป็นจิตอาสาร่วมวงกระทู้ วันนี้พี่สั่งลุย..ติดต่อเข้ามาได้เลย..3หากผลงานเข้าตากรรมการ เรา โอเค เลยครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal