เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ผ่อนคลายก่อนเกม : ลองประกบมวยช่อง 7 เล่นๆครับ ติชมกันได้ครับ  (อ่าน 6533 ครั้ง)

นายเอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 16
ปล.ประกบด้วยความชอบส่วนตัว และดูแล้วสนุกได้เสียครับ

1. ป้องกันแชมป์รุ่น 105 ปอนด์ช่อง 7 สี
    เขี้ยว พรัญชัย 105 ป. (เจ้าของแชมป์)
    ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์ 105 ป. (ผู้ท้าชิง)

2. เผด็จศึก ช.พัชรพล 118 ป.
    รุ่งอุบล อินีเม้นท์แอร์ 118 ป.

3. เก่งกล้า ป.เป็กโก้ 116 ป.
    เมสซี่ แป๋งกองปราบ 118 ป.

4. (คู่เอก) ป้องกันแชมป์รุ่น 126 ปอนด์ช่อง 7 สี
    เพชรมรกต ทีเด็ด 99 126 ป. (เจ้าของแชมป์)
    ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย 126 ป. (ผู้ท้าชิง)

----------------------

อีกหนึ่งชุดครับ

1. เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ 102 ป.
    ป้อมเพชร สิงห์บ้านสร้าง 103 ป.

2. แรมโบ้ เพชรโพธิ์ขาว 141 ป.
วินัยเล็ก ป๋องไฟฟ้า 141 ป.

3. ป้องกันแชมป์รุ่น 112 ปอนด์ช่อง 7 สี
    วัชรพล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม 112 ป. (เจ้าของแชมป์)
    เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย 112 ป. (ผู้ท้าชิง)

4. ป้องกันแชมป์รุ่น 140 ปอนด์ช่อง 7 สี
    ฤทธิ์เทวดา สิทธิกุล 140 ป. (เจ้าของแชมป์)
    มานะศักดิ์ ส.จ.เล็กเมืองนนท์ 140 ป. (ผู้ท้าชิง)

มวยบ้านนอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ความเห็นส่วนตัวน่ะครับ
ชุดแรก
คู่แรก ประกบโอเคครับ ยังชอบเจ้าของตำแหน่ง
คู่สอง ณ เวลานี้เจอกันได้ครับ ชอบ รุ่งอุบล ** ถ้าผ่านรุ่งอุบลค่อยเจอสปริ้นเตอร์,วันฉลอง,ถ้าผ่านหมดเจอชิงแชมป์กับจอมโหดได้ครับ
คู่สาม ถือว่าได้เสีย ยังชอบเก่งกล้าครับ
คู่เอก ถ้าเจอกันจริงรักพี่เสียดายน้อง แต่เสียดายยอดทองไทย แขวนนวมแล้ว ถ้ากลับมาน่าชมมาก
ชุดสอง
คู่แรก ประกบได้เสียครับ แต่ชอบความสดของป้อมเพชร สูงยาว เข่าแหลม
คู่สอง คู่นี้เลือยากต้องดูว่าวินัยเล็กมาเต็มแค่ไหน ถ้ามาดีๆน่าลุ้น
คู่สาม ความคิดส่วนตัวคิดว่าหลุดครับ วัชรพล ดีกว่าเพชรสมิหราแน่นอน
คู่เอก คิดว่าหลุดเหมือนกันครับ มานะศักดิ์ตีตามเลย ดูจากไฟร์ล่าสุดแล้วมานะศักดิ์น่าจะต่อสัก 3 ปอร์น
ถ้าเจอสี่มนุษณ์ที่ช่อง 7 น่าจะมันกว่า
*** ย้ำความคิดเห็นส่วนตัว

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal