เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนีัพี่สั่งลุย 7สี รอง1 ลุย 1 ถึงเวลาเอาคืนเมื่อวาน....  (อ่าน 29702 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่ ให้มวยน่ารอง และให้ลุย จัดไปไอ้ทิด อย่าคิดมาก... :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ชาวเฝ้าไร่

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_58[1]:
ขอบคุณครับ
  สำหรับมวยใช่คนที่2  ผมมองว่า หยกวิทยา หน้าเสื่อ น้ำเลี้ยง ดีกว่า กรังปรีซ์น้อย   เทียบฟอร์มแล้วหยกวิทยาเหนือกว่า   3ยกแรกเกมเบียดครับ แต่ยก45 หยกวิทยาดีกว่า ครบยกจะเป็นฝ่ายได้รับการชูมือ ย้ำแค้นได้อีกหน อย่าคิดมาก เล่นหยกวิทยาไปเลย..ผมมั่นใจครับ

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

เขยน้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 10

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกกำลังใจครับ 5จิตอาสาสู้ไม่ถอยแน่...
        1ตัวตรงๆไม่มีโต๊ด ของ หงอคง มาแล้ว  บอกว่าพี่แดง มวยตัวนี้มีตัวเงินมาสู้ แถมฟิตซ้อมเกินร้อย ผมชอบมากเลย  น้องใจตรงกับพี่อีกแล้ว พี่น้องรองไปเลยครับ ลงทุนน้อยได้มาก น่าสนใจนิ....

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18

ไฟหนาว

กินนิ่มจิ้มได้..วันนี้ พลเมืองดี บอกมั่นใจที่สุด เพราะเคยอัดกันมา 2 หน  สู้มวยกินนิ่มไม่ได้เลย แบบฉายม้วนเดียวทั้ง2ครั้ง..วันนี้ดูว่ากินโล่งคออีก ..พลเมืองดีเน้นมาแบบนี้ ไม่เล่นบ่ได้แล้วครับพี่น้อง

มวยเจียงฮาย

• ชอบกด Like + 24
ขอบคุณครับท่านไฟหนาว....ท่านหงอคงบอก.....ถุงเงิน มาสู้ ลุยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

niksamit

• ชอบกด Like + 15
เข้ามาให้กำลังใจจิตอาสามุกคนครับวันนี้ขอให้รวยครับ

มือใหม่

ขอบคุณครับ

เขยน้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 10
ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกๆกำลังใจที่ให้กับ 5 จิตอาสาครับ
    มวยตู้จัดเต็ม ของ จอบบ้อน มาแล้วครับ...ชอบใจก็ใส่เต็มแม็กครับ...

ชาวเฝ้าไร่

มีถูกมีผิดบ้างเป็นธรรมดา แต่ดูความตั้งใจของท่านทั้งห้าแล้ว ยอมรับว่าจิตอาสาจริงๆครับ
อยากให้คนไทยมีจิตใจ ความเสียสละ แบบพวกท่าน บ้านเราคงเจริญก้าวหน้า ครับ
ผมอีก 8 ปี ผมก็จะเกษียณอายุแล้ว ผมก็เล่นมวยตู้มาหลายสิบปีแล้วสนุกๆ ตามประสาครูบ้านนอก ครับ

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก..ผมว่าน่ารอง ถุงเงิน นายกเอท่าศาลา บวยบู๊สู้ยิบตา ขนาดดีเซลเล็ก ช.โคว้ยู่ฮะอีซูซุ ยังโดนหมอนี่ถลุงชักคาคอกมาแล้ว  อาวุธออกได้เข้าเป้า เตะแรง เข่ากระทุ้งหนัก แถมศอกคมอีก  วันนี้เสียเปรียบพยัคฆ์น้อย ทั้งชื่อเสียง หน้าเสื่อ  แต่ที่ผมว่าถุงเงินได้เปรียบคือความแข็งแกร่งกล้าแลก กล้าลุย เมื่อเช้าพยัคฆ์รีดน้ำออกจากตัวกิโลกว่า  วันนี้คู่แรกชก 12.30 น. ผมว่าร่างกายฟื้นไม่ทันนะ  โดนถุงเงินเดินบดเดินบี้ ต้นๆพอต้านไหว ท้ายๆลิ้นห้อย  ผมให้รอง ถุงเงิน ..รองไว้ได้ลุ้นแน่นอนครับ

ไฟหนาว

มีถูกมีผิดบ้างเป็นธรรมดา แต่ดูความตั้งใจของท่านทั้งห้าแล้ว ยอมรับว่าจิตอาสาจริงๆครับ
อยากให้คนไทยมีจิตใจ ความเสียสละ แบบพวกท่าน บ้านเราคงเจริญก้าวหน้า ครับ
ผมอีก 8 ปี ผมก็จะเกษียณอายุแล้ว ผมก็เล่นมวยตู้มาหลายสิบปีแล้วสนุกๆ ตามประสาครูบ้านนอก ครับ
    ขอบคุณท่านอย่างสุดซึ้งครับ   ที่เข้าใจการทำงานของพวกเรา..5จิตอาสา ไม่มีอะไรแอบแฝง..พวกเราพกความจริงใจมากันเกินร้อยทุกคน การวิจารณ์มวยเป็นการคาดการล่วงหน้า  เกมบนเวทีเท่านั้นที่สำคัญที่สุด ตัวช่วยต่างๆเราหาไว้ให้แล้ว ใช้ให้เป็นประโยชน์กันเถอะครับ
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ไฟหนาว

ราคาเรตล่าสุด
1.พยัคฆ์น้อย ต่อ 5-4.....รองไปครับ..
2.วังทอง ต่อ 10-9
3.เพชรสำโรง ต่อ 5-3
4.หยกวิทยา ต่อ 5-4
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

khadong

• ชอบกด Like + 21

ไฟหนาว

เรตไหลรอง
พยัคฆ์น้อย เสมอ ไหลรองแดง
เสมอวังทอง ไหลรองแดง
เพชรสำโรง 7-4 มีแต่คนเล่นแดง
หยกวิทยา ต่อ 11-8

ไฟหนาว

เรตตอนนี้
เสมอพยัคฆ์น้อย ไหลรองแดง
เสมอวังทอง ไหลรองแดง
เพชรสำโรงต่อ 7-4 มีแต่คนเล่นแดง
หยกวิทยา ต่อ 11-8

ชาวเฝ้าไร่

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal