เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันมีโชค ภูหงษ์ทอง ลุ้นเสื้อสามารถของสนามมวยช่อง 7 สี ต่อไปครับ!!!  (อ่าน 13407 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
####วันมีโชค  ภูหงษ์ทอง  ลุ้น  2  เด้ง ครับ###

...ลุ้น  2  เด้ง ครับ  สำหรับ วันมีโชค   ภูหงษ์ทอง  หากชนะ  เฉียบขาด  ป.พงษ์สว่าง  ในวันอาทิตย์  26  กค.58
เด้งที่ 1  หากชนะได้เข้าไปชิงชนะเลิศมวยรอบปูนเสือ ครั้งที่ 15
เด้งที่ 2 หากชนะจะได้เสื้อสามารถของสนามมวยช่อง 7 สี คนต่อไป

อนึ่ง  เฉียบขาด  VS  วันมีโชค  เคยต่อยกันมาแล้ว ที่ช่อง 7 สี  เมื่อวันที่ 15  ธันวาคม  2556  พิกัด 105 ป.  โดยเกมส์การชก ดังนี้
ยกที่ 1  เฉียบขาด เดินหน้าท้าดวลหมัด  ดวลศอก  เป็น  เฉียบขาด ที่ออกได้แม่นกว่า ฟันศอก จน วันมีโชค ร่วง กรรมการนับแปด จากนั้น เฉียบขาด  ไม่ปล่อยวินาทีทอง ไล่ถลุง  จน วันมีโชค  โอนเอนไปมา  ทำท่าจะเอาตัวไม่รอด แต่ระฆังช่วยไว้ หมดยกซะก่อน
ยกต่อๆๆมา..วันมีโชค  เดินหน้า เตะต่อย  ปล้ำตีเข่า จน  เฉียบขาด  ทำท่าจะไม่ไหว  ดีที่ได้ลูกนับค้ำไว้  ครบ 5 ยก  ต่างคยต่างชูมือมั่นใจ  แต่ราคาต่อรอง ให้เฉียบขาด เป็นต่อ ประมาณ 20/1  เซียนมวยมองว่า  มีลูกนับคำ้ไว้ และ  เฉียบขาด ก้อเป็นฝ่ายชนะคะแนนไป

วันมีโชค ภูหงษ์ทอง
ชื่อจริง อมร ทับอาสา ชื่อเล่น "บักฟลุ๊ค"
เกิด 10 กันยายน 2539 อายุ 18 ปี
ภูมิลำเนา 228 หมู่ 8 ต.ปังกู อ.ประโคนชัย บุรีรัมย์
สูง 168 ซม. น้ำหนักธรรมชาติ 116 ป.
หัวหน้าคณะ ประสาท ภูหงษ์ทอง
สถานที่ฟิตซ้อม ค่ายศักดิ์บุรีรัมย์ อ.เมือง บุรีรัมย์
สถิติการชก 6 ครั้งหลังสุด
ชนะคะแนนเพชรเจ็ดสี ส.เทียนโพธิ์
ชนะคะแนนมังกรขาว  ศิษย์แก้วประพล
ชนะคะแนน เพชรหัวไทร สาทิศซีดี
ชนะคะแนน สิบทิศ ส.สุรเดช
ชนะคะแนน ดาวโรจน์ จิตรเมืองนนท์
ชนะคะแนนยอดเพชร แป๋งกองปราบ ที่ช่อง 7 สี 6 มิย.58

...26 กค .58..
เฉียบขาด  VS วันมีโชค  ..คุณคิดว่าใครน่าจะได้รับการชูมือ ครับ...

พลเมืองดี

ดู วันมีโชค VS เฉียบขาด

http://sports.bugaboo.tv/watch/95669/วันมีโชค_ภู่...

suspension

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
 :Onion-s-163[1]:นัดที่เจอกัน ปี 56 ยังจำติดตากับหำน้อยฟลุ๊ค ถ้าไม่โดนแต่ต้นยก ผมว่าวันนั้นชนะขาด ลุ้นแทบตาย ดันโดนสองนับซะ แต่วันวานไม่เหมือนวันใหม่ ยังไงยังไงกะกินลูกรัดเหวี่ยงตีนี่แหละ มักแฮงท่านี้ ถ้าเฉียบขาดล็อคคว้าคอตีไม่ได้จบข่าวแน่

พลเมืองดี

.facebook.com.รงซอยบ้านพลเมืองดี รงซอยบ้านพลเมืองดี

มีข้อมูลที่ดีๆๆในนั้นมากมา  พร้อมซิกหน้าตู้  เบอร์เรตมวยฟรี ครับ...

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ผมอยากทราบว่าที่ชนะเห่าดง ป.พงสว่างนับด้วยรึป่าวครับขอบคุนครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal