เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวยไทย 7 สี ล่วงหน้า 16 สิงหาคม 2558 โดยซอยบ้านพลเมืองดี  (อ่าน 16657 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
คู่มวยไทย 7 สี ล่วงหน้า 16 สิงหาคม 22558
โดยซอยบ้านพลเมืองดี

ขุนศึกน้อย ศิษย์แก้วประพล
ธนะศักดิ์ ศิษย์เฉียบ
พิกัด 119 ป.

จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย
เอกวายุ ม.กรุ่งเทพธนบุรี
พิกัด 120 ป. (กำลังหามวยแทนเพราะคู่นี้เลื่อนมาต่อยอาทิตย์นี้ ครับ)

แสนเก่ง เกียรติเจริญชัย
ไฟป่า ส.ณรงค์ฤทธิ์
พิกัด 139 ป.

เก้ากะรัติ จิตรเมืองนนท์
ฟ้าใหม่ ป.เรืองรัมย์(เลียวนาร์ดยิม)
พิกัด 118 ป.

....คู่มวยอาจมีการเปลี่ยนแปลง ต้องติดตามยาวๆๆๆต่อไป ครับ..

สำหรับสมาชิก ที่อยากรู้อยากทราบข้อมูลมวย เพิ่มเติม สมาชิก เข้าไปหาข้อมูลเพิ่มเติม ได้ที่เฟสบุ๊ค ผมนะครับ..ชื่อเฟสฯ "ณรงค์ซอยบ้านพลเมือง วิเชียรซอย" มีข้อมูลที่ดีๆๆเยอะแยะ ครับ...

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
 ขอถามครับมวยจะเลื่อนมาต่อยวันเสาร์ที่15หรือเปล่าครับ :Onion-s-97[1]:

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

..มีคนถามผมเยอะเหมือนกันครับ...ผมก้อได้สอบถาม  ไปยังทีมงานผู้จัดฯ  เขาก็บอกว่า "ยังไม่ได้รับแจ้งจากสถานี ช่อง 7 สี ครับ" 

หากมีข่าวคราวเพิ่มเติมจำนำเสนออีกครั้ง ครับ..

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
เก้ากะรัตไปขึ้นรายการใหญ่เย็นนี้ซะแล้ว

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal