เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เรตมวยไทยช่อง 7 สีไหลต่อไหลรอง พร้อมซิกหน้าตู้!!!!  (อ่าน 24909 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
รตมวยไทย 7 สี 30 สค.58 นัดชิงชนะเลิศมวยรอบปูนเสือครั้งที่ 15
ไหลต่อไหลรอง   โดยซอยบ้านพลเมืองดี

ชิงอันดับ 3 มวยรอบปูนเสือ ครั้งที่ 15
ชนะมาร พีเค.แสนชัยมวยไทยยิม 116.6 ป. ลด .6 ป.
เฉียบขาด ป.พงษ์สว่าง 116.2 ป. ลด .2 ป.
พิกัด 116 ป. เรตเช้าเปิด  ใครต่อรอง

ชิงชะเลิศมวยรอบปูนเสือ ครั้งที่ 15
ยอดเพชร แป๋งกองปราบ 116 ป.
วันมีโชค ภูหงษ์ทอง 116 ป.
พิกัด 116 ป. เรตเช้าเปืดเสมอวันมีโชค

ชนะทรัพย์ พีเคแสนชัยมวยไทยยิม(นวพล) 130.8 ป. จนท.ขาน 131 ป.
ปิ่นเพชร ศิษย์เจ๊แดง 133.4 ป. ลด .4 ป.
พิกัด 131 ป. ต่อ 133 ป. เรตเช้าเปิดชนะทรัพย์ 5/3

ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง 118.2 ป. ลด .2 ป.
ข้าวหอม ศิษย์ผู้ใหญ่นิรันดร์ 118 ป. เท่าพิกัด
พิกัด 118 ป. เรตเช้าเปิด เสมอดอกไม้เงิน

...........ราคาเรตปรับข้นลง  ตามสภาพคนไปแทง  ครับ...........

สำหรับสมาชิก ที่สมัครเป็นเพื่อนผมในเฟสบุ๊คผมนะครับ เนื่องจากเฟสเก่าของผมมีปัญหา ขอให้ทุกท่านสมัครเข้ามาเป็นเพื่อนของผมอีกครั้งนะครับ ผมจะรับ @ ทุกท่านครับ ชื่อเฟสผม "ณรงค์ซอยบ้านพลเมืองดี วิเชียรซอย" ครับ

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
...มี สมาชิก ต้องการ "ซิก" มั๊ย ครับ  หากมี  ..ท่านไฟหนาว..จำนำมาลงให้ ครับ ผมส่งให้ท่าน..ไฟหนาว แล้ว ครับ..

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ซิกหน้าตู้ (อู๋)
ช่อง 7 สี
คูหนึ่ง สอง สาม
เปิดเสื้อ...แดง
ปิดเสื้อ....น้ำเงิน
คู่สี่ ห้า..สลับ
ราคา
มือซ้ายถือกระดาษจับคาง..แพง
มือขวาถือกระดาษจะบคาง...ขาด
ผ้า...ไล่ลง
ช่อง 11
คู่ที่ หนึ่ง สอง สี่ ห้า
เปิดเสื้อ...แดง
ปิดเสื้อ....น้ำเงิน
คู่  สาม ..สลับ
ราคา
มือซ้ายถือกระดาษจับคาง..แพง
มือขวาถือกระดาษจะบคาง...ขาด
ผ้า...ไล่ลง
ช่อง ไบร์ทีวี
คู หนึ่ง  สอง  สาม
เขียว....แดง
ชมพู...น้ำเงิน
คู่ สี่ และ ห้า  สลับ
ราคา
ตรง  ถูก..ขวาง  แพง....พัดไปมา   ขาด..ถือสีขาว..ไล่ลง

คนน่าน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33

xxxป๊าด ปาด ป๊าด ท่านซอยพลเมืองดี
เจ้าชั่งมาดีสมชื่ออีหลีเนาะ
ใจต่อใจ ดีต่อดี :Onion-s-97[1]:

ood

• ชอบกด Like + 10

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal