เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เพชรเจ็ดสี สู้ไม่ได้ หรือไม่คิดจะสู้ ขอความเห็นจากสมาชิกหน่อยครับ  (อ่าน 6863 ครั้ง)

มวยเจียงฮาย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
ส่วนตัวมองก่อนชก ให้เป็นทีเด็ดเลยครับ  ชอบตรงที่เวลาเกาะติดขึ้นคอ ล็อคเหนียวแน่นมาก  ดูคลิปเดิมที่แพ้ เพราะยก 4 5 แรงไม่มี  คิดว่าคราวนี้มาต่อย น่าจะมีดี แต่พอต่อยแล้ว เหมือนจะไม่อยากชนะ :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

ลุ่มน้ำวัง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 15

ผมดูเพชรเจ็ดสีต่อยวันนี้ ไม่อยากจะออกความคิดเห็น
เลย ถ้ามาชกแบบนี้อย่ามาชกเลยดีกว่า นี่มวยช่อง7สีนะชื่อเขาก็บอกแล้วไง ( ช่อง7สี ทีวีเพื่อคุณ )
ช่องที่คนดูมากที่สุดในประเทศ น่าจะชกได้ดีกว่านะ โอกาศที่จะได้ชกช่อง7 ไม่ได้มีกันทุกคนนะ

นางฟ้า

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 7
อย่าให้มาชกที่ช่อง 7สี อีกเลย มวยแบบนี้ ไร้อนาคต

ponTrat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
อย่าไปโทษเด็กเลย ขึ้นอยู่กับผู้กำกับละครโน่น ใครบอกง่ายใช้คล่องก็มีรายการชกอยู่เรื่อย5555555

ponTrat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
ติดใจอะไรคู่เพชร7สี คู่ที่ติดใจคู่1ดีกว่าต.ทักษิณดูอย่างไรก็ไม่สู้ถ้าสู้ตรงข้ามไม่เหลือ

suspension

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
ไม่น่าเอามาขุน เอาแต่มาตุ๋นมาหลอก กลายเป็น เหล็กกินสนิม มากกว่าเฮ่อ

มวยเจียงฮาย

• ชอบกด Like + 24
ขอบคุณทุกๆๆ ความเห็นนะครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal