เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ผลมวยถ่ายทอดสดคืนวัน เสาร์ที่ 10 ต.ค. เวทีเทศบาลนครนครศรีธรรมราช 21.45-23.45 น.  (อ่าน 2463 ครั้ง)

ชัยนครศรี.

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 9
โปรแกรมมวยช่องไทยทีวี เสาร์ที่ 10 ต.ค. ถ่ายสดทุกคืนวันเสาร์ เวลา 21.40 น. ทางช่อง 7 ดิจิตอล ช่อง 17 และช่อง 27 จานดำ (วิจารณ์โดยชัยนครศรี)

1.  บัลลังก์ทอง  ไผ่กองปราบ  จะแพ้  กฤษณะ  ปืนยอดวันเผด็จ 100ป.
.....เหลี่ยมตัว จังหวะฝีมือดีกว่า

2. เด่นสระบัว  นายกเอท่าศาลา จะชนะ  ยอดมงคล  ลูกเจ้าแม่สายวารี 108ป.
....เด่นสระบัวแข็งแรง ดุดัน ชกในถิ่น เสียงเชียร์สภาพแวดล้อมดีกว่า

3.  เพชรโพธิ์ทอง  ศรีพนมยิมส์ จะชนะ แสงมรกต  ศักดิ์ภิญโญ  114 ป.
....แสงมรกต จังหวะฝีมือ แต่ระยะหลังมีรายการเคลื่อนไหวน้อย

4.  เพชรน้ำหนึ่ง  ส.สริญญา  จะแพ้ เสือบิน  นายกเอท่าศาลา 113ป.
....เสือบินครบเครื่องอาวุธหลากหลาย  เจอมวยเข่าแหลม แข็งแรง แต่หน้าเสื่อเป็นรอง

5.  พรเสน่ห์  ส.ภูมิภัทร   จะชนะ  อินทรีย์ดำ  เกียรติคมสร 100 ป.
.....พรเสน่ห์ มวยเข่าเกาะตีเข่าแหลม เกี่ยวคอ ทรหด จะแจ้งเกิดได้
...

ผลการแข่งขันคู่ถ่ายทอดสด 21.45 น.-23.45 น.
1  บัลลังค์ทอง ใหญ่กว่าขึ้นมาเป็นต่อ 3-2 แพ้คะแนน กฤษณะ ขาดท้ายๆ
2. เด่นสระบัว เสมอ ยอดมงคล สนุก
3. เพชรโพธิ์ทอง ชนะน็อค แสงมรกต ยก 3
4. เพชรน้ำหนึ่ง ขึ้นมาต่อ5-4 แพ้คะแนน เสือบิน ขาดลอยท้ายๆ
5. คู่หลังถ่ายทอด เพชรเสน์ ราคาแข็ง แต่แพ้ความใหญ่ อินทรีย์ดำ สนุก

นายเอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 16
พรเสน่ห์  ส.ภูมิภัทร ยังไม่เกิดสักทีครับ เป็นกำลังใจให้ครับผม
ความแข็งแกร่งดีแล้วครับแต่ติดรับอาวุธไปหน่อย

ชัยนครศรี.

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 9
ไฟต์หน้า เจอทหารเอก นายกเอท่าศาลา พรเสนห์ สูงกว่าหน่อย  หลังจากที่เจอตัวใหญ่มาเยอะ   ส่วนทหารเอก มวยเก่งฟร์อมสด 3 ไฟต์ไร้พ่าย  ยังดูว่าเป็นงานลำบากของพรเสนห์

บินหลา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
มีไหมครับ/หู/ช่องนี้ครับติดต่อทีไหนครับขอบคุณครับ/

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal