เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: @@@ สืบแล้ว...สู้ @@@  (อ่าน 11417 ครั้ง)

หมอมวย...แพร่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 71
@@@ สืบแล้ว...สู้ @@@
« เมื่อ: ตุลาคม 18, 2015, 10:23 »
ชอบ..หลังชั่ง ( มาเร็ว รับเร็ว )

จ้าวอินทรีย์..มาครั้งนี้หวังแจ้งเกิดนะ อาวุธหนัก ในขอให้ได้ขึ้นคอ..ละก้อ..จะไม่ขอปล่อย จับโหน ตี ตี ซ้อมดี ต้องกู้ชื่อของตัวเองบ้าง  คนอื่น ๆ เขากู้ชื่อค่ายมาเยอะแล้ว คราวก่อนมีปัญหานิดหน่อย  ครั้งนี้ทบต้น ทบดอก เป็นรองแค่หน้าเสื่อเท่านั้น

ชนะทรัพย์..นวพล ตัวเดียวอันเดียวกัน อาวุธครบ หนักทุกลูก โดยเฉพาะศอก คมกริปโดนเมื่อไหร่ มีเลือดให้เห็นแน่  อยู่กับเสื่อแขก หน้าเสื่อ อัดฉีด มีพร้อมเตรียมไว้แล้ว

โชคดี มีเงินใช้ ทุกท่าน ครับ

หมอมวย...แพร่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 71
Re: @@@ สืบแล้ว...สู้ @@@
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2015, 10:36 »
 :dookdik_smile-circle_81[1]:เน้น..เน้น..ชนะทรัพย์..ศอกคม..ตัวเดียว

เอ่ย กันตัง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 264
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2015, 16:52 »
ผม งง มาก ๆ คู่ ชนะทรัพย์ ยืนให้เจนณรงค์ตีเข่าเป็น 10 ที นึกว่าโดนน็อคแล้ว แต่ราคาหูส่งให้ชนะทรัพย์เป็นต่ออีก  งง มาก มวยไทยสมัยนี้ ท่านไหนพออธิบายได้บ้างครับว่าเพราะอะไร.

rungreung235

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2015, 17:53 »
ผมก้องงท่านเอ๋ย 123 ไม่ชนะเลยยังแย่งกันต่อ(รวมทั้งผม) 3/2,5/3,3/1,และสุดท้านเสมออีก 555 จุกครับ เขาว่าตรงข้ามตีตั๋วนอนมา มีโห่ค้ำนิด ๆ พอตั้งสติได้ก็แตกซะแล้วหมุนตัวไม่ทัน บทเรียนผมเลย ออก 2/1 ก็ไม่เจ็บแล้ว :Onion-s-13[1]:

ลมทะเล

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 25
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2015, 21:11 »
ให้ผมคิด...ผมว่ายาแรงไม่พอ หรือ อาจโดนแค่จิบๆ...ผลเลยไม่เกิดดั่งใจ ก็ยก2.ดูมั่นใจมากๆว่ายังไงซะปลายๆ ยิ่งเต้น ยิ่งออกแรง จะยิ่งเหนื่อยหอบ...เล่นแผลนี้ ก็ต้องเจ็บเยอะหน่อย แทบทุกหูรู้เหมือนๆกัน แพ้ทุกยก+แพ้เยอะ...แต่ราคาดั่งฟ้ากะเหว อย่าบอกนะครับว่าวงการนี้ ยาไม่มีจริง..แต่หนนี้ กรรมได้สนองท่านโกงไปนิดหนึ่ง-ก็ยังดี ไม่งั้นรวยกันอื้อ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal