เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 7สีน่าลุ้น 2 ใจต้องกล้า.. อย่าคิดมาก..ไอ้น้องรัก....  (อ่าน 26277 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่ ให้มวยสู้ จับไว้ก่อนสบายใจ ได้ลุ้นได้เฮ แถมได้กะตังค์...... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

พี่น้องครับ...ต้องระวัง ต้องฟังดีๆ....เมื่อวานช่องไทยรัฐ   คนเสื้อเขียว(ซิกหน้าตู้ชาตรี)..กลายเป็นคนเสื้อนอกขาวในส้ม..ซึ่งเป็นซิกอู๋นะ    ก็ต้องสังเกตครับ   ผมก็งงอยู่เหมือนกัน  แต่ผ่านไปแล้ว  วันนี้ ก่อนมวยชก 10 นาที กดฟังใหม่ครับ     ซึ่งเบอร์นี้เฉพาะวันนี้ จะบอกซิกช่อง สปริงนิวส์ด้วย  โอเค.นะ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

วันนี้พี่สั่งลุย..6จิตอาสาทำหน้าที่ฟันธง 7สีวันนี้ มวยตัวไหนน่าลงทุน  อีก 1 จิตอาสาคืออาร์มี่ บอกเบอร์เรต เบอร์ซิก   พวกเราหามาให้คุณฟรีๆครับ

ไฟหนาว

มาคนแรกเลยครับ จิตอาสาจาก อ.ชุมแพ ขอนแก่น...ตาแม่นต่อเก็บ วันนี้ ออกมวยที่เห็นซ้อม เพราะบ้านอยู่ไม่ไกลกัน...จัดไปครับ

ไฟหนาว

เพื่อความมั่นใจ ตาแม่นลงทุนไปดูการฟิตซ้อมของจ้าวฤทธิ์ ลูกจำปาชัย ถึงค่าย พร้อมถ่ายรูปมาให้ดู สภาพเนื้อตัวจ้าวฤทธิ์ แกร่งแค่ไหน...พี่น้องครับ อย่าลืมให้กำลังใจตาแม่น(ตัวจริง) เป็นพิเศษด้วยนะครับ..555...

ไฟหนาว

จิตอาสาคนนี้หนุ่มเมืองชาละวัน มาทำงาน กทม. อาชีพหลักคือขายขนมจีน อยู่แถวบางนา  วันนี้ก็ไปขายอีก เขาบอกว่าประมาณ 5 โมงเช้าก็หมด ขยันจริงๆ  วันนี้ช่อง7สี  เอ๋ บางนา มองอย่างเซียนตัวไหน ดูได้เลยครับ ฝากพี่น้องไว้ลุยหน้าตู้ด้วย...

ไฟหนาว

มวยใช่..คนแรกผมออกไปทางสะแกงาม เด็กสร้างคนใหม่ของอ้วน จิตรเมืองนนท์  ข่าวว่าเป็นมวยบู๊ดุดัน ชกไม่กี่ครั้งในเมืองกรุง คนดูปรบมือให้ ตั้งฉายาเล่นๆว่า..เสกสรร2.... คือคนไม่ยอมคน(เสกสรร อ.ขวัญเมือง) ชกสนุกถูกตลาด เดินชนตลอด เตะนำตามด้วยเข่ายัดไส้ล้วนๆ วันนี้เจอแชมป์มวยสยามภาคใต้ เพชรท่าเรือ กบวัดุภัณฑ์ภูเก็ต ฉายาขุนเข่ามุงหลังคา  ไม่ใช่งานง่ายแน่ คงลุยกันสนุกสูสีพลิกไปพลิกมา  แต่ผมก็ชอบสะแกงาม ท้ายๆคงบดอยู่ เพราะรูปร่างได้เปรียบ ชื่อค่ายการันตี   จัดไปครับ สะแกงาม ผมมองว่าครบยก จะได้รับการชูมือ แบบหืดจับ......

ส.วีรกุล

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 6
ขอบคุณครับ(ฝาก เพชรพูซาง  กีฬาสอร์ต) อีกตัวครับ หมัดหนัก วงในเกาะติดคิด....ใด้เลยครับ :dookdik_smile-circle_63[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณกำลังใจที่ให้พวกเรา 7 จิตอาสาครับ
   เข้ามาแล้วอีก 2 จิตอาสา ฟันธงมวย 7 สีวันนี้มาด้วยครับ  คนแรก หนุ่ม กทม. กินนิ่มจิ้มได้ จาก พลเมืองดี..   อีกคน ปลัดคนเก่งจากสกลนคร มวยตู้เข้าตา จากจอบบ้อน... ติดตามผลงานได้เลยครับ

ไฟหนาว

สะแกงาม-เพชรท่าเรือ ดูข้อมูลเปรียบเทียบครับ

ไฟหนาว

มวยเด่นเล่นได้...จากหงอคง ชลบุรี ขวัญใจพี่น้องบ้านบางบอน มาแล้ว หากตรงใจจัดไปครับ....พี่น้อง....

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณครับ

ood

• ชอบกด Like + 10
ขอซิกด้วยครับ

ไฟหนาว

เรตล่าสุด....
สะแกงาม ต่อ 5-3
พลกฤต ต่อ 5-3
อะไรจะปานนั้น พี่น้องเอ๋ย..

ไฟหนาว

คู่2 ชอบจ้าวฤทธิ์    คู่3 ผมชองโชคปรีชา  มวยคู่คี่ นั่งดูก่อน แล้วกดฟังขาใหญ่ ดีที่สุดครับ

bandung ud.

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณจิตอาสาทุกท่านครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

wichai

• ชอบกด Like + 18

bandung ud.

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอซิกด้วยครับ   ได้โปรด.  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ลองของ

• ชอบกด Like + 27
คน เดียว อาทิตย์ 15 พ.ย.2558

ช่อง7สี

คู่1,3,4,5
เปิดเสื้อ=แดง ปิดเสื้อ=น้ำเงิน
คู่ 2 สลับ
ราคา
กำปั้น/ หู/ คาง/ ไหล่ ดูประกอบครับ หัว หู คาง ไหล

คู่1,2,3
ตั้งแดง นอนน้ำเงิน
คู่4,5สลับ
ขาว ขาวลาย ส้ม ส้มลาย

:Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

ลองของ

• ชอบกด Like + 27
สู้กันต่อครับ  :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal