บอร์ดมวยไทยบางบอน > เรตมวย ซิกมวย มวยเด็ด มวยหู วิจารณ์มวย น้ำหนักมวย กระแส มวยน่าเล่น

7สี 2คู่วินๆๆๆๆ(วอ.พะยูน)

<< < (2/4) > >>

ไพโรจน์:
คุณหนึ่งเทพครับ   อย่าพูดแบบนั้น  คุณวอ.พะยูนเขารู้จริงครับ(เรตใครแทงตัวไหน ต่อ-รอง มากตัวคือมวยเด็ด)ของแบบนี้ต้องถามคุณคนป่า(คนนี้สิถึงรู้จริงแล้วไม่เก็บเงินด้วย)คนมีหลายแบบครับทางใครก็ทางมันแต่อย่ามาเก็บเงินใครเลยนะครับ  เล่นมีแพ้มีชนะครับต้องทำใจ   

หนึ่งเทพ:
ถ้าหวังสร้างกะแสเรียกเก็บเงินอย่าเลยอายเขา....ให้มวยก็ตัวที่ต่อแพงๆ......ประกายเพชร3-2....พิชิตชัย....5-3.....รุ่งอุบล.....5-3...............ผมจะรอดูว่าจะใช่หนึ่งในสามตัวนี้ไหม

แต่ผมว่าไม่มา....เพราะผมดักคอไว้แล้ว55555

มวยดอย:
เห็นด้วยกับท่านไพโรจน์ครับ คนดีมีน้อย แต่คนหากินมีมาก ทางใครทางมัน เห็นด้วยก็เอา ไม่เห็นจะมีใครบังคับกันได้ครับ

วอ.พะยูน:
มวยมีผิดถูกครับ...ผมไม่เคยมีหลังไมร์ครับ...ผมชี้ตัวเล่นมาตั้งแต่คุณหนึ่งเทพไม่เข้ามาในบางบอนครับ ชอบก็ตามไม่ชอบก็สวนแค่นี้เองครับไม่เห็นยากเลย (ผม วอ.พะยูน ไม่เคยหากินกับมวยครับ) ถามหลายๆท่านดู รู้มากจะลำบากตัวครับ?????

คนสองเล:
ถ้าหวังสร้างกะแสเรียกเก็บเงินอย่าเลยอายเขา....ให้มวยก็ตัวที่ต่อแพงๆ......ประกายเพชร3-2....พิชิตชัย....5-3.....รุ่งอุบล.....5-3...............ผมจะรอดูว่าจะใช่หนึ่งในสามตัวนี้ไหม
แต่ผมว่าไม่มา....เพราะผมดักคอไว้แล้ว55555

**** ท่านหนึ่งเทพ คงจะยังไม่รู้จักท่าน วอ.ดีพอกระมังครับ วันนี้อาจะไม่เป็นดังที่ท่านว่่าก้อได้นะ..555.. 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version