เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

ยอดพนมรุ้ง เอสบีพี คาร์เน็ตเวิร์คVS สิงพยัคฆ์ ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง 132ป. ใครจะชนะ

ยอดพนมรุ้ง เอสบีพี คาร์เน็ตเวิร์ค
23 (56.1%)
สิงพยัคฆ์ ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง  
17 (41.5%)
เสมอกัน
1 (2.4%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 40

ผู้เขียน หัวข้อ: ยอดพนมรุ้ง เอสบีพี คาร์เน็ตเวิร์ค VS สิงพยัคฆ์ ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง ใครจะชนะ  (อ่าน 9430 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

นุคลองเก้า

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ยอดพนมรุ้ง เอสบีพี คาร์เน็ตเวิร์ค  ครับ

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
ยอดพนมรุ้ง เอสบีพี คาร์เน็ตเวิร์ค ถ้าต่อยแบบที่ต่อกับแสงมรกตชนะขาดชัวร์เพราะรู้ดีว่าสิงห์พยัคฆ์ชอบหมดยก5ต้องลุยกระแทกเข่าแบบนั้นน้องมีหวังน๊อคด้วย

ต้อม เจียงฮาย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
 สิงพยัคฆ์  วางยาวๆ

มวยวัด

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
สิงห์พยัคฆ์ดับแน่ๆ 0จะเก็บทุกราคา

คนหนองคาย

• มวยคู่เอก
สิงไม่น่ารอดนะ เจอต่วนเป๋วันนั้น  ดูแล้วไม่น่าออกเสมอเลย  เพราะยก ห้ายืนตัวแข็งไปหมดแล้ว

คนหนองคาย

• มวยคู่เอก
สิงมาสชกน้ำหนักนี้ คิดวง่า  คุมกำลังไม่ได้หรอก  ดีไม่ดี  มาขาดด้วยซ้ำไป

แจ่มใส

• มวยใหม่
  • **
สิงห์พริ้วยาวๆๆๆ ดึงเหลี่ยมดีๆๆ เข้าตากรรมการและกองเชียร์แน่นอน  ..ฟันธงครับ

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
สิงห์พยัคย์แพ้ยากมากๆครั้งก่อนแพ้เยอะยังออกเสมอได้
(หรือว่าถึงคราวแ_ง)

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
สิงห์จะเป็นหัวอาหาร

ดำชุมพรกิโล 30

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 4

ยอดพนมรุ้ง เอส.บี.พี.คาร์เน็ตเวิร์ก ล่าสุดชนะเดอะสตาร์ โชว์ไว้สวยงามครับ
เจ้ายอดพนมรุ้งเป็นมวยเข่า มีขวางหน้าแทง มวยบู้ดุดัน ชกยันห้ายกครับ
เมื่อก่อนปอดเล็กไปหน่อย แต่สองไฟร์หลังโชว์ฟรอมป์ไว้สวยงามครับ และ
การยืนระยะ มั่นคงกว่าที่ผ่านมา ส่วนไอคิวมวยเมื่อเทียบกับคู่ต่อสู้แล้ว ผมมอง
ว่ายังเป็นรองอยู่นิดหน่อย ความเชื่อถือของขาใหญ่ ขาเชียร์ ก็ยังเป็นรองครับ
[/color]
สิงห์พยัคฆ์ ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง ล่าสุดก็เสมอกัยเจ้าต่วนเป๋ โชว์ไว้ไม่ค่อย
เข้าตาสักเท่าไหร่ครับ เจ้าสิงห์พยัคฆ์ เป็นมวยไอคิวมวยดี อาวุธครบเครื่อง หมัด
เท้า เข่า ศอกครบครับ แต่สองไฟร์ล่าสุด ผมมองว่าไม่ค่อยตาผมสักเท่าไร่ ต่อยกับ
เจ้ารถเหล็กวันนั้น ถ้าไม่ได้ศอกช้วยเอาไว้ รับรองแพ้ขาดลอยครับ และล่าสุดต่อยกับ
เจ้าต่วนเป๋ ผมยังดูว่าเป็นรองครับ ไม่น่าที่จะเสมอ น่าจะแพ้ด้วยซ้ำไป วันนั้นถ้าไม่มี
เชียร์ ไม่มีพวกขาใหญ่ ค่ำหน้าเสือไว้ให้ รับรองแพ้แน่นอน การยืนระยะหลังๆก็ไม่ค่อยดี
จากมวยปอดใหญ่ปลายแรง ตอนนี้กลายเป็นมวย ปอดใหญ่ปลายแผ่วแล้วครับ[/color][/b]
[/color]

Attachment: 7_สี.jpg
[/font][/color][/size][/size]

ดำชุมพรกิโล 30

• ชอบกด Like + 4

ยอดพนมรุ้ง เอส.บี.พี.คาร์เน็ตเวิร์ก 8) [/size] ล่าสุดชนะเดอะสตาร์ โชว์ไว้สวยงามครับ
[/size]เจ้ายอดพนมรุ้งเป็นมวยเข่า มีขวางหน้าแทง มวยบู้ดุดัน ชกยันห้ายกครับ
เมื่อก่อนปอดเล็กไปหน่อย แต่สองไฟร์หลังโชว์ฟรอมป์ไว้สวยงามครับ และ
การยืนระยะ มั่นคงกว่าที่ผ่านมา ส่วนไอคิวมวยเมื่อเทียบกับคู่ต่อสู้แล้ว ผมมอง
ว่ายังเป็นรองอยู่นิดหน่อย ความเชื่อถือของขาใหญ่ ขาเชียร์ ก็ยังเป็นรองครับ

[/size]

สิงห์พยัคฆ์ ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง
:-[ [/size] [/size]ล่าสุดก็เสมอกัยเจ้าต่วนเป๋ โชว์ไว้ไม่ค่อย
[/size]เข้าตาสักเท่าไหร่ครับ เจ้าสิงห์พยัคฆ์ เป็นมวยไอคิวมวยดี อาวุธครบเครื่อง หมัด
เท้า เข่า ศอกครบครับ แต่สองไฟร์ล่าสุด ผมมองว่าไม่ค่อยตาผมสักเท่าไร่ ต่อยกับ
เจ้ารถเหล็กวันนั้น ถ้าไม่ได้ศอกช้วยเอาไว้ รับรองแพ้ขาดลอยครับ และล่าสุดต่อยกับ
เจ้าต่วนเป๋ ผมยังดูว่าเป็นรองครับ ไม่น่าที่จะเสมอ น่าจะแพ้ด้วยซ้ำไป วันนั้นถ้าไม่มี
เชียร์ ไม่มีพวกขาใหญ่ ค่ำหน้าเสือไว้ให้ รับรองแพ้แน่นอน การยืนระยะหลังๆก็ไม่ค่อยดี
จากมวยปอดใหญ่ปลายแรง ตอนนี้กลายเป็นมวย ปอดใหญ่ปลายแผ่วแล้วครับ

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
(สิงห์พยัคฆ์)ท่าเป็นรองจะรองทุกราคามีอะไรดีๆไห้ดู..รักนะที่บอก

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
สิงห์..ถึงคราวที่ต้องแพ้แล้วนะ ผมรู้สึกว่ามันมีอะไร..อะไร..ที่ไม่ชนะแน่ ๆ

ไพโรจน์

• ชอบกด Like + 5
ขอบคุณนะที่มาบอก(คุณเล่นหนัก)แต่ผมก็รักคุณนะ ที่ผมมาบอกผมก็ไม่อยากพูดมากับมวยคู่นี้  เข้าตัวถูกก็บังกิน2ข้าง(เราจะไปล่างตากับ......)คุณเล่นหนักช้วยสืบคู่3ที่แต่คู่4ผมเล่นตามสีถ้าไม่ถอน

วิชิต

สิงห์ตายแน่ครับอาทิตย์นี้555

พินิจ

• มวยใหม่
  • **
ยอดพนมรุ้ง สู้จริงราย้มาก

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
เขาไม่ให้สิงห์พยัคฆ์แพ้หรอก...มันน่าแพ้ตั้งแต่ต่อยกับรถเหล็กแล้ว..ถึงได้นับก็เหอะ..แต่มันก็ไม่แพ้..ต่อยกับต่วนเปก็ไม่แพ้...ถอยตั้ง 5 ยก...ถ้ามันจะแพ้ต้องไปชกที่อื่น..ลุมพินี..
หรือราชดำเนินรับรองโดนน็อคชัวท์....ต่อยช่อง7 รอทำยก4ยกเดียวก็ชนะแล้ว

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
มีเหตุผลครับคุณอำนาจ   น่าคิดนะครับมวยต่อยน่าจะแพ้แต่ไม่แพ้  ต่อยมาสองไฟท์  ไฟท์นี้ถ้าราคาเป็นรองมากๆน่ารองครับ  อาจมีอะไรดีๆให้ดูก็ได้

หนุ ปาระศักดิ์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8
สิงพยัคฆ์ ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง[/color]

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal