เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านกำนันครับมีลูกบ้านบวงบอนถามมาว่าคู่สองช่อง7แดงแพ้ได้ไงครับ  (อ่าน 6415 ครั้ง)

tomorn

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 4
กำนันช่วยชี้แจงให้ลูกบ้านฟังด้วยครับ

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
...ผู้ใหญ่ ตอบแทน  แพ้ เพราะโดนนับ 8  และไม่เดินให้สุดๆๆๆ  ราคายก 5 กำลังจะมาดันมา  ถอย  ..ทำๆๆหยุดๆๆ..ทั้งที่เดินแล้วทำได้ดี..น้ำเงิน ได้นับแปด แล้วยกต่อมาก้อต่อยเมาอีก.. ทีมงาน..ฝ่ายแดง...ไม่เก่ง ..กลางยก 5 บอก..แดง พอแล้ว  พอแดง ไม่เดิน ราคาไหล น้ำเงิน เลย ครับ

tomorn

• ชอบกด Like + 4
ชัดเจนแล้วนะครับขอบคุณมากครับท่าน

wit28

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ส่วนตัวผมนะครับคนชนะเจ็บตัวกว่าคนแพ้.. :Onion-s-7[1]: :Onion-s-7[1]:

thawee

• ชอบกด Like + 8
ฝากถึงสมาชิกทุกท่าน ทีมงานบางทีมงานต้องการให้มวยตัวเองแพ้มากกว่าชนะ เพราะแพ้ได้มากกว่าชนะ เล่นมวยทุกวันนี้ ออกตัวไว้สบายใจยกสี่เดินทำได้ดี กำลังยัง คู่ต่อสู้หมดเกลี้ยง ชนะขาดเห็นเห็น ราคาต่อแพง ทีมงานออกตัวแพ้ได้มากชนะได้น้อย สั่งนักมวยถอย ทั้งที่นักมวยต่อยตั้งรับไม่เป็น นักมวยเก๋าเก๋า เขาจะเดินขู่ไปเรื่อยทั้งที่ตนเองหมดเหมือนกัน แต่ปัจุบัน ถอยเพราะโดนสั่งให้ถอย ทั้งที่ไม่อยากถอยเพราะชกตั้งรับไม่เป็น สมาชิกทุกท่านระวังนะครับ มวยทุกวันนี้อัตรายตลอดเวลา แม้กระทั้งยกสุดท้าย มวยบางตัวต่อยชนะง่ายกว่าต่อยแพ้

ชัยนครศรี.

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 9
.....คู่นี้ก่อนชก1-2 สัปดาห์ หลายคนถามมาผมบอกยอดบัวขาวดีกว่าเยอะ วันชกเช้าราคาไหลตามคาด มวยดันพลาดโดนหมัดร่วง จบอัน 2 หลายคนมองถึงตีน็อค....(แต่ตอนกลางยก5 มวยดันไม่เดินย้ำให้จบ ส่วนตัวตอนนั้นผมมองยังไม่ผ่าน)  แต่หากคิดคะแนนอีกมุมนึ่ง แบบนี้ได้เหมือนกัน
ยก 1 แดงโดนนับ    8-10
ยก 2 แดงได้ยำ      10-9 แบบจะนับก็ได้ ถูกต้องมั้ย
ยก 3 แดงชนะเยอะ  10-9 ถูกต้องมั้ย
ยก 4 แดงโดนหมัดชุดเซติดเชือก 9-10 ถูกต้องมั้ย
ยก 5 ต้นยกแดงได้หลายดอก และเงินล้มอยู่ล่าง ยกนี้แดงต้อง ชนะ 10-9 ถูกต้องมั้ย
***มุมนี้มีเสมอได้ แต่มวยรอบไม่มีเสมอ กรรมการเลยให้คู่นี้แบบภาครวมให้เงินชนะ***

prointer

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 23

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal