เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 4 ตัวสำหรับวันนี้ จากใจมวยเจียงฮาย  (อ่าน 5720 ครั้ง)

มวยเจียงฮาย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
1.แดนบูรพา  สข.เล็กเขตทวีวัฒนา  เล่นตอนที่ราคาดีๆ ดีกว่า น่าจะพลิกไปมานะ   45 เอาอยู่ (คู่นี้ถ้าเล่นดีๆ น่าจะได้เงินเยอะนะครับ)  มวย สข.เล็ก เขตทวีวัฒนา ขับรถประมาณ 40 นาที จากเขตทวีวัฒนา มาที่สนามมวยอ้อมน้อย ใกล้นิดเดียว คนเชียร์น่าจะเยอะนะครับพี่น้อง
2.น่ารองทีมฟุตบอลเลสเตอร์ 555 ปลายๆ เอาอยู่ 123 ไม่น็อค เจอกินเข่าแน่ๆหม่ำๆๆ
3.โดมทอง 12 น่าจะเป็นรอง น่าเล่นขึ้นยก 3 ไปแล้ว ปลายๆ เอาอยู่
4.เพชรสกล น่าเล่นตอนราคาดีๆ นะ ตอนนี้ 2/1 แพงไป  คู่นี้ถ้าไม่ได้เล่น นั่งจิบเบียร์เย็นๆๆ ดีกว่าครับ**5555

**มวย ไม่จำเป็นต้องเล่นทุกคู่  นั่งดูบ้างก็ได้  เล่นคู่ที่มั่นใจ ได้เปรียบขาใหญ่เข้า ท่านต้องมีตัวช่วยบ้างนะ เช่น ซิก , ไลน์(อันนี้ท่านต้องหัดเล่นไลน์นะ หาซื้อมือถือถูกๆ  บอกให้คนขายเขาโหลดโปรแกรมไลน์ให้  เดี๋ยวน้องเขาก็สมัครไลน์ให้  ยิ่งเจอคนขายสาวๆๆ นะ  พูดหวานๆ หน่อยก็ทำให้แล้วครับ  *ถ้ากลับบ้านเมียถามก็บอก *ไว้ดูราคามวย แต่อย่าเผลอเปิดรูปโปว์ให้ดูละ หัวแตกแน่ๆๆ5555,**
หู  เหมาะสำหรับท่านที่เล่นมวยเป็น ดูมวยเป็น ท่านต้องมีข้อมูลบ้างนะ เข้ามาอ่านข้อมูลในเวปบางบอน .. หูที่ตู้ผม โดนผมสอยประจำ  ราคาส่งมาอย่างไง เขาก็ต่อ ตามหูบอก ไม่มีข้อมูลนักมวย ตอนนี้หายไปเยอะแล้วครับ  ตายๆๆๆ.....*****

มวยเจียงฮาย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
4 ตัวสำหรับวันนี้ (7 สี) จากใจมวยเจียงฮาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 20, 2016, 08:56 »
1.คงฤทธิ์ ว.ปัญญาไวย์  วันนี้ไม่ใช่วันที่แพ้น็อค วันนี้ต้องทำให้ดีที่สุด แพ้ไม่ได้ แพ้ตกรอบทันที  วันนี้ต้องสะกดคำว่า ชนะสถานเดียว มองว่าคู่นี้เล่นดีๆ ได้เงินเยอะนะ
2.นั่งดูสัก 2 ยก  ถ้าไม่น็อค ไม่นับ เล่นสายฝน รัตนภานุ รูปร่างดี มีเข่าเป็นอาวุธ
3.พงษ์ศิริ ป.ศิริพงษ์ ยังชอบความบ้าระห่ำ เดินไม่หยุด **วันนั้นถ้าไม่แตก จะดูดีมากๆ** วันนี้ระวังแตกอย่างเดียว
4.สะท้านฟ้า ส.บุญครอง  ชอบมากๆ

*** 2 ตัวที่จะเล่นหนัก  คือ คงฤทธิ์ ว.ปัญญาไวย์  กับ สะท้านฟ้า ส.บุญครอง***

**มวย ไม่จำเป็นต้องเล่นทุกคู่  นั่งดูบ้างก็ได้  เล่นคู่ที่มั่นใจ ได้เปรียบขาใหญ่เข้า ท่านต้องมีตัวช่วยบ้างนะ เช่น ซิก , ไลน์(อันนี้ท่านต้องหัดเล่นไลน์นะ หาซื้อมือถือถูกๆ  บอกให้คนขายเขาโหลดโปรแกรมไลน์ให้  เดี๋ยวน้องเขาก็สมัครไลน์ให้  ยิ่งเจอคนขายสาวๆๆ นะ  พูดหวานๆ หน่อยก็ทำให้แล้วครับ  ***ถ้ากลับบ้านเมียถามก็บอก ***ไว้ดูราคามวย แต่อย่าเผลอเปิดรูปโปว์ให้ดูละ หัวแตกแน่ๆๆ5555,****** :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

:Onion-s-7[1]: :Onion-s-7[1]:หู  เหมาะสำหรับท่านที่เล่นมวยเป็น ดูมวยเป็น ท่านต้องมีข้อมูลบ้างนะ เข้ามาอ่านข้อมูลในเวปบางบอน .. หูที่ตู้ผม โดนผมสอยประจำ  ราคาส่งมาอย่างไง เขาก็ต่อ ตามหูบอก ไม่มีข้อมูลนักมวย ตอนนี้หายไปเยอะแล้วครับ  ตายๆๆๆ.....*****

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal