เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: Re: คู่เอกอาทิตย์นี้ 18/11/12  (อ่าน 4346 ครั้ง)

จตุรงค์ แก้วบุรี

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
Re: คู่เอกอาทิตย์นี้ 18/11/12
« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 12:43 »

คู่เอกคัย..มาดี..น่าจะเข้าวินคับ..ช่วยแนะนำทีคับ

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
Re: Re: คู่เอกอาทิตย์นี้ 18/11/12
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 14:20 »
 "ยอดพนมรุ้ง"ลั่นขย่มดับ"สิงห์พยัคฆ์"
ปิง ภูธร ทีมงานค่ายมวย ส.โชคกิจชัย เปิดใจยอมรับว่า สิงห์พยัคฆ์ ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง เป็นมวยอาวุธหลากหลายกระดูกดี แต่ว่า ไม่ชอบมวยเข่า เท่าไหร่ พลิ้วได้ให้พลิ้วไป แต่ว่าอย่าหยุด อย่ายุบ อย่าย่นให้เห็นก็แล้วกัน ถ้าย่นยุบเมื่อไหร่ มีสิทธิ์โดนเข่าอ่วมและอาจจะถึงน็อก
ปิง ภูธร ทีมงานค่ายมวย ส.โชคกิจชัย ได้กล่าวเปิดใจผู้สื่อข่าวมวยสยามหลังจากที่ ชุ้น เกียรติเพชร นำ ยอดพนมรุ้ง SPB คาร์เน็ตเวิร์ค ขึ้นป้ายให้เจอ สิงห์พยัคฆ์ ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง ออกตู้คู่เอกนำรายการ มวยไทย 7 สี นัดวันอาทิตย์ที่ 18 พ.ย. นี้ ที่ช่อง 7 สีว่า สิงห์พยัคฆ์ ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง เป็นมวยอาวุธหลากหลายกระดูกดี แต่ว่าไม่ชอบเข่าเท่าไหร่ เพราะฉะนั้นวันที่ 18 พ.ย. นี้ ที่ช่อง 7 สี ถ้าเขาพลิ้วได้ให้พลิ้วไปแต่ว่าอย่าหยุด อย่ายุบ อย่าย่นให้เห็นก็แล้วกัน ถ้าย่นยุบเมื่อไหร่มีสิทธิ์โดนเข่าอ่วม และอาจจะถึงน็อกได้ เพราะช่วงนี้นักมวยในค่าย ชนะมากกว่าแพ้ทำให้ค่ายมวยของเราคึกคักอย่างมาก แข่งกันดังทุกคน"ช่วงหลายเดือนที่ผ่านมานักมวยในค่าย ชนะมากกว่าแพ้ทำให้ค่ายมวยของเราคึกคักอย่างมาก แข่งกันดัง แข่งกันซ้อมทุกคนเลยนะ เพราะฉะนั้นวันที่ 18 พ.ย. นี้ ที่ช่อง 7 สี หากว่า สิงห์พยัคฆ์ ซึ่งเป็นมวยฝีมือดี ครบเครื่อง อาวุธหลากหลายชิงชกฉลาดแต่ว่า อย่าย่น อย่ายุบ ให้เห็นเท่าไหร่ หากย่นยุบ ให้เห็นเมื่อไหร่ อาจจะอ่วมเข่าและอาจจะถึงน็อกได้เหมือนกัน เพราะ สิงห์พยัคฆ์ ไม่ค่อยชอบเข่าเท่าไหร่"ปิง ภูธร กล่าว
ขอบคุณข้อมูลมวยสยาม(จัดให้เฉพาะเวปเราเท่านั้นมีอะไรก็แบ่งปันกันโดยไม่ต้องหวังสิ่งตอบแทน)

หนุ ปาระศักดิ์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 14:24 »
สิงห์พยัคฆ์ ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง
132ป.
ชนะคะแนน ฉลองศึก
เกียรติเจริญชัย 26 ส.ค.55 สงขลา
ชนะคะแนน รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง
23 ก.ย.55 ช่อง7สี130
เสมอ ต่วนเป๋ เกียรติคมสิงห์ 21 ต.ค
.55 ช่อง7สี131
ขวัญใจนักศึกษา
ไฟท์ล่าสุดชกแบบหนีมากเกินไปน่า
จะแพ้
ฝีมือ เหลี่ยมดี ใจสู้เสียอย่าง เตะหนัก
ดักศอกเก่ง น่าจะใช้
เป็นอาวุธเด็ดอาทิตย์นี้ คู่ต่อสู้เข้า
ไม่ติด อย่าหนีเยอะ
ราคารออุ้มไม่หมดครับกับ 132
ปอนด์
ดูๆแล้วเล็กกว่าซะที่ไหนกัน (
เด็ดอาทิตย์นี้ครับ)

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 14:42 »
++สิงห์พยัคฆ์...ล่าสุดชกพิกัด 131ป.
เสมอ ต่วนเป๋ ช่อง7สี
เจอคู่ชกวันนี้ รูปร่างช่วงชกดี
ใกล้เคียงกัน
จังหวะฝีมืออาวุธครบเครื่องหนักหน่วงรุนแรง
หลักเหลี่ยมไอคิวดี
มีศอกลักไก่ที่อันตราย
ชิงจังหวะรวดเร็วกว่า เข่าในดู
ยังเสียเปรียบ
ค่ายนี้ชกแต่ละครั้งเสียงกรี๊ดทะลุจอจริงๆ
ช่วงหลังหัวใจดี
ร่างกายแข็งแกร่งขึ้นเยอะ
ติดชกมวยทรงถอยมากไป(ไม่)
หน่อย วิก7สีหน้าเสื่อไม่เป็นรอง
ล่าสุดเสมอ
กับต่วนเป๋แบบกรรมการโดนกองเชียร์
ทั้ง2ฝั่งสวด(ขนาดออกเสมอนะเนี่ย
ยังโดน!)
 55555 จัดหนัก ครับบบ.

จตุรงค์ แก้วบุรี

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 15:51 »
ขอบคุนสำหรับคำตอบ...คับ :-[ :-X 8)อย่างนี้ผมก็ต้องเลือก  .มวยออกอาวุทไช่ไหม.คับ.หน้าเสือคงช่วยไม่ได้.ถ้านักมวยโดนยำหมัดสลับเข่า..ขอบคุนคับที่ช่วยหั้ยคำตอบ

คนหนองคาย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
Re: Re: คู่เอกอาทิตย์นี้ 18/11/12
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 18:14 »
สงสัยถ้า  ต่อยเหมื่อนวันที่ต่อยกับ  ต่วนเป๋  แล้วเสมออีก  ผมว่า  กรรมการโดนยำแน่ เพราะ ขาใหญ่  คนที่เขามาอยู่  ฝ่ายตรงข้ามก็มี

สุริยันต์ วรพิมรัตน์

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 20:45 »
อยู่สิงห์มีตังค์ใช้

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 09:07 »
คู่ที่ 4 ยอดพนมรุ้ง เอส.บี.พี.
คาร์เน็ตเวิร์ก132ป.
แพ้คะแนน ขุมทรัพย์ สุวิทย์ยิมส์ 24 มิ
.ย.55 สงขลา
ชนะคะแนน แสงมรกต ชูวัฒนะ 22 ส
.ค.55 รดน.133
ชนะคะแนนเดอะสตาร์ เซ็งซิมอิ๊วยิม
14 ต.ค.55ช่อง7สี133.
ไอ้ก้านยาว ชาวหนองหานอุดร
ฟอร์มห้าว มวยเข่า ขวางแทง
ดันแทง เจ็บๆ จังหวะฝีมือดี
ร่างกายดี แต่การเข้ามวยปลายๆ
ดูหลวมๆ เหลี่ยมมวยเป็นรอง
จะแพ้
สิงห์พยัคฆ์ ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง
132ป.
ชนะคะแนน ฉลองศึก
เกียรติเจริญชัย 26 ส.ค.55 สงขลา
ชนะคะแนน รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง
23 ก.ย.55 ช่อง7สี130
เสมอ ต่วนเป๋ เกียรติคมสิงห์ 21 ต.ค
.55 ช่อง7สี131
ขวัญใจนักศึกษา
ไฟท์ล่าสุดชกแบบหนีมากเกินไปน่า
จะแพ้
ฝีมือ เหลี่ยมดี ใจสู้เสียอย่าง เตะหนัก
ดักศอกเก่ง น่าจะใช้
เป็นอาวุธเด็ดอาทิตย์นี้ คู่ต่อสู้เข้า
ไม่ติด อย่าหนีเยอะ
ราคารออุ้มไม่หมดครับกับ 132
ปอนด์
ดูๆแล้วเล็กกว่าซะที่ไหนกัน (
เด็ดอาทิตย์นี้ครับ)
………………………………..
เป็นเพียงทัศนะวิจารณ์ ถ้าไม่เปลี่ยน
ชอบก่อนชั่ง สวนได้ครับ
โปรดใช้จักรยานในการชม
ในการชม

ทีมงานเมืองนนท์

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2012, 14:13 »
 พุ้งนี้ สิงห์พยัคฆ์ ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง รองทุกราคา ท้าต่อก้ะต่อทุกราคา 55+ จัดเต็ม คัยชอบตามไม่ชอบสวน ยอดพนมรุ้ง เอาแค่ขุมทรัพย์ ยังไม่ผ่าน ล้ะจะมาอะรัยกับ สิงห์พยัคฆ์

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal