เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 4 ตัวสำหรับวันนี้ จากใจมวยเจียงฮาย  (อ่าน 5487 ครั้ง)

มวยเจียงฮาย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
1.ยอดบัวขาว  กระแสตอนนี้ ข่าวบอกตกตาชั่ง เราไม่ได้ไปดูตอนที่นักมวยชั่ง ก็อาจจะเชื่อตามข่าว  แต่ผมมีข้อสังเกตุนิดหนึ่ง ***ค่ายนายกเอท่าศาลา  ถือว่าไม่ธรรมดา  ทำไมปล่อยให้นักมวยที่มีรายการชก ช่อง 7 ออกเวที คนดูทั่วประเทศ น้ำหนักเกิน ตกตาชั่ง ผมยังมองว่า ยอดบัวขาว ตกตาชั่งเป็นเรื่องที่ กุ ขึ้นมานะครับ  ใครจะได้ ใครจะเสีย อย่าประมาทนะครับคู่นี้  ***
2.มังกรทอง  เล่นตอนราคาดีๆๆ นะครับ  น่าจะมีราคาให้เล่น นั่งดู 123  อาจจะมีราคากลับมาเสมอ หรืออาจจะโดนนับ  รีบกระโดดเข้า มังกรทอง เลยครับ 45 ตีเข่าน็อค
3.ลมหวน  ยังเป็นขวัญใจคนเดิม ชอบตอนต่อยมวยรอบปูนเสือ  น่ารองครับ มีราคาซื้อขายแน่ๆๆๆ
4.ประกายเพชร  หนักแรง ซ้อมดี น่ารองครับ มีราคาซื้อขายแน่ๆๆ เผลอๆๆม้วนเดียวจบ

***หมัดมวยกล้วยปิ้ง  ไม่จำเป็นต้องเล่นทุกคู่ นั่งดูบ้างก็ได้นะครับ รวยๆๆๆ***

wat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 4
Re: 4 ตัวสำหรับวันนี้ จากใจมวยเจียงฮาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 27, 2016, 23:08 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

มวยเจียงฮาย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
Re: 4 ตัวสำหรับวันนี้ จากใจมวยเจียงฮาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 28, 2016, 09:57 »
อธิบายเพิ่มเติมนิดหนึ่ง  คู่ที่ 1  ที่ผมคิดว่าเป็นการ กุ ข่าวเรื่องตกตาชั่ง  เนื่องจากว่าผมไม่ได้เห็นกับตา  แต่พอโฆษกประกาศว่านักมวยไม่สามารถ ลดน้ำหนักได้  ผมก็รีบข้ามเล่นแดงนะครับ สมาชิก คือถ้าไม่ได้ยินกับหู ไม่ได้เห็นกับตา  ผมจะไม่เชื่อ นี่คือเหตุผลของผมนะครับ ...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal