เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: จิตอาสาเริ่มท้อ ค่อยๆหายไปทีละคน.....เพราะบางคอมเม้น  (อ่าน 1749 ครั้ง)

คนจร

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
ถึงผมจะเป็นสมาชิกใหม่ในบ้านหลังนี้ เเต่ก็เข้ามาชมบ้านนี้อยู่เสมอ

อาศัยอยู่ที่บางพลีสมุทรปราการ เดินสายเล่นมวยตั้งแต่สมัยวิกสังสะสีพระราม 4
จนมาถึงสมัยลุมพินีรามอินทรา ซึ่งไกลจากที่พักเหลือเกิน

มาเริ่มหัวข้อที่เกริ่นดีกว่า

คนเดินเล่น อาศัยความรู้ที่สะสมมา เรตมวยเปิดเช้า ล่าสุดก่อนชกต้องรู้
เพราะหมายถึงเงินในกระเป๋า ที่ต้องหาเลี้ยงลูกเลี้ยงเมีย
วันนั้นวันอาทิตย์ มวยดีวิถีไทยถ่ายทอดสดทางช่องNBT
เพชรสมพงษ์ สจ.วิชิตแปดริ้ว พบ วันพิชิต ศรีกระนวนยิม
มีคนมาแทงเรต เพชรสมพงษ์ จนโต็ะเรตที่ผมอยู่ต้องปรับราคา และปิดรับแทง

ผมเลยโพสต์ลงในบ้านหลังนี้ว่า มีคนมาแทง เพชรสมพงษ์ จนโต๊ะต้องปรับราคา
ดูๆหน่อยนะครับ เพราะมันผิดสังเกต

ผลการชก เพชรสมพงษ์ ชนะคะแนนไปแบบขาดลอย
แต่ก่อนที่จะรู้ผล มีคอมเม้นเข้ามา 1 คอมเม้น ง่ายๆสั้นคำเดียวว่า " สวน "

ซึ่งผมเห็นคอมเม้นเเล้ว ก็ได้เเต่นึกในใจ..... " ไม่น่าโพสต์บอกเลยตู "

ขอบคุณครับ

ลมทะเล

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 25
ธรรมดาครับ อย่าคิดมาก..มีอะไรก็แบ่งปันไปเหมือนเคยเถอะ ความเห็นไม่ตรงกัน  การพนันจึงมีได้มีเสีย..ใครจะใส้แตกก็เรื่องของเขา ทองแท้อย่ากลัวไฟครับ ขอเป็นกำลังใจให้ท่าน คนจร นะครับสู้ๆๆ..

คนจร

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ......ท่านลมทะเล

พรุ่งนี้ที่ 7 สี มวยรอบปูนเสือคู่ที่ 2 กาก้า แป๊ะมีนบุรี พบ จงอางดำ ศิษย์หนุ่มน้อย
คู่นี้คงไม่ต้องบรรยายมาก เกจิทุกสำนัก ขาจร ขาอ่อน ขาประจำวิกหมอชิต
น่าจะชี้ไปที่.......เลดี้กาก้า ครับ

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
   ขออนุญาตครับ ถ้าใครเคยชกมวยคงจะรู้ว่าวงการนี้เป็นอย่างไรครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal