เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..3ลุ้น2 สูสีมีเสียวโว้ยไอ้น้อง จ้องขาใหญ่ไว้ด้วยเน้อ..  (อ่าน 18337 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่ให้มวยสู้ ถึงสูสี ก็ดูว่าดีกว่า ไม่ใสก็ให้จับไว้ก่อนกะแล้วกัน.... :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

กระทู้นี้มี 8 จิตอาสา..ตัวช่วยที่จะทำให้คุณอุ่นใจ และมั่นใจในการลงทุนหน้าตู้ สู้โว้ย....ที่สำคัญขอ 1 คอมเม้นต์เป็นกำลังใจให้พวกเราด้วย ขอบคุณครับ

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

ไฟหนาว

ขอบคุณครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
มาแล้วเจ้าประจำ ขอบคุณครับ   คนอื่นๆว่างัยล่ะ  อากาศร้อนแล้งได้  แต่อย่าแล้งน้ำใจครับ
  มาแล้ว มวยเด่นเล่นได้..จาก หงอคง ชลบุรี...บอกว่าช่อง3 คนนี้เป็นมวยเด่นในมุมมองของหงอคง   จัดไปครับ

ไฟหนาว

มวยเข้าตา จาก จอบบ้อน ตรงจากสกลนครครับ...ช่อง3 วันนี้ เข้าตามวยตัวนี้จ้า..

ซำจั๋ง

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณ 8 จิตอาสา..
...ขอบคุณคร้าบบบบบ... :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

มาแล้ว มองอย่างเซียน จาก เอ๋ บางนา   แชมป์วิจารณ์มวยเว็บรักนักมวยดอทคอม 2 สมัยซ้อน นี่ก็เพิ่งคว้ารางวัลเงินหมื่นมาหยกๆ  บอกถึงวันนี้ จะลดน้ำหนักมากไป(ไม่)หน่อย แต่เคยชนะคู่ชกขาดท่อนมาแล้ว..จัดไปครับตามทัศนะของเซียนเอ๋....

ไฟหนาว

ช่อง3วันนี้..กินแบบนิ่มๆ จาก พลเมืองดี..หนุ่มใหญ่นิสัยดี ส่งตรงจาก กทม. หลังจากไปดูการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า   บอกจัดไปที่นักชกคนนี้ครับ..

ไฟหนาว

ก่อนมวยชกคุณก็กดฟังราคาเรต ซึ่งจะขึ้นลงตลอดเวลา แล้วแต่กระแส..ถ้ากดฟังแล้วเบอร์โดนบล๊อค  ช่วยกรุณาโทรบอกผมให้เร็วที่สุด ผมจะได้เอาเบอร์ใหม่มาลงให้ในกระทู้นี้ทันที  คุณก็รีบเข้ามาดูได้  หากเลยเวลที่ผมไม่ได้อยู่หน้าจอแล้ว ผมจะปิดโทรศัพท์นะครับ  หรือไม่ก็เปิดเครื่องคุณก็โทรถามผมได้  แต่ถ้ามวยชกแล้ว ผมต้องเล่นมวยผมจะปิดเครื่อง ไม่ต้องโทรไปนะครับ  ได้โปรดเข้าใจผมด้วย ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก  ผมมองไปที่มวยคู่ที่1  ก้องศึก สุรนารียิม  สไตล์บู๊สู้ยิบตา หัวใจใหญ่กว่าตับ เตะหนัก เข่าในกอดรัดฟัดตีเหนียวแน่น  ส่วนคู่ชกคือ ทองพูน ส.จ.เล็กเมืองนนท์ เป็นมวยสไตล์เดียวกัน ถอยหลังไม่เป็น  มีหวังซัดกันไม่เลี้ยงแน่  คู่คี่สูสีที่สุด  แต่ผมชอบไอคิว เล่ห์เหลี่ยมมวยของก้องศึกครับ   เบียดกันชิงดำยก5 ชัวร์  ผล..ก้องศึกน่าจะได้รับการชูมือแบบหืดจับ..   ผมแนะว่าคู่นี้เล่นได้เสีย ให้กดฟังอาร์มมี่ด้วยว่า ขาใหญ่เข้าตัวไหน..เล่นอย่าแช่ ออกตัวบังทุนด้วยเน้อ

wat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 4

ไฟหนาว

ช่วงพักยกกดฟังอาร์มมี่ จะรู้ว่าขาใหญ่เข้ามวยตัวไหน ไม่จำเป็นอย่าไปสวนเขาครับ  เขาอยู่ในเวทีเขารู้เขาเห็น เขาจะหาจังหวะเล่นมวยรอง..

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21

ไฟหนาว

มวยใช่คนที่2..วันนี้เด่นหนองพวงข่าวว่าลดน้ำหนักมาก   ผมมองว่าเป็นกระแส ทำให้มวยคู่คี่ คนมองว่าเด่นหนองพวงท้ายๆหมดแน่  แต่ผมมองว่าเป็นการปั่นราคาให้เล่นได้เสีย  เด่นหนองพวงเคยชนะขาดท่อนมาแล้ว  วันนี้จะใช้ความเก๋าส์เตะซ้ายแทงเข่าเอาชนะบิ๊กแบงค์ไปได้อีกหน..เล่นเด่นหนองพวงดีกว่าครับ

ood

• ชอบกด Like + 10

บินหลา

• ชอบกด Like + 15

ไฟหนาว

มวยคู่2...น่าลุ้นฤทธิเดช  บู๊สู้ดี เข่าในเหนียว  แต่วันนี้เบ่งน้ำหนักขึ้นมาชก 126   ปกติเวตที่ชกประจำ 122-123ป.   ต้นๆเข้าไว้ก่อน มีราคาดีก็ออกตัวบังทุนไว้มั่ง ส่วนผมแล้วผมชอบ..ฤทธิ์เดช ครับ

ไฟหนาว

คู่4...เล่นใจสิงห์ดีกว่า...ช้างมะงงลดน้ำหนักบาน โดนตีนซ้ายหนักๆเน้นๆ มีสิทธิ์ทิ้งตัวครับ....

ไฟหนาว

มวยคู่คี่ทุกคู่  ช่วงพักยกกดฟังอาร์มมี่นะครับ ขาใหญ่เข้าไหนฟังเป็นข้อมูล
ราคาเรตล่าสุด
เสมอ ก้องศึก
ฤทธิเดช ต่อ 5-4
เด่นหนองพวง ต่อ 5-4
ใจสิงห์ ต่อ 11-8
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ตาแม่นชี้มวยชัวร์...จาก ตาแม่น ขอนแก่น ครับ

ลองของ

• ชอบกด Like + 27
คุณ อู๋ เสาร์ที่ 9 เมษายน 59

ช่อง 3

คู่1,2
ปิดเสื้อ แดง
เปิดเสื้อ น้ำเงิน
คู่ 3,4,5 สลับ
ราคา
มือซ้าย แพง
มือขวา ขาด
ผ้า/ไล่ลง

ช่องไทยรัฐทีวี
++ ช่อง 11

ทุกคู่
ปิดเสื้อ แดง
เปิดเสื้อ น้ำเงิน
ราคา
มือซ้าย แพง
มือขวา ขาด
ผ้า/ไล่ลง

ช่อง 5

คู่ 1 ,2
ถือกระดาษ แดง
จับคาง น้ำเงิน
คู่ 3 ,4 , 5
จับคาง แดง
ถือกระดาษ น้ำเงิน
ราคา
ซ้ายถูก
ขวาแพง
ปืดเสื้อ/ขาด
ผ้า/ไล่ลง

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ตามขาใหญ่ไว้ปลอดภัย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal