เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยชอบก่อนชั่ง อาทิตย์นี้--3คู่  (อ่าน 3326 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
มวยชอบก่อนชั่ง อาทิตย์นี้--3คู่
« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2012, 14:21 »
มากันที่คู่2เลยละกัน(อภิรักษ์Vsขาวสนิท)
  คู่นี้ทรงมวยคล้ายกันแต่อภิรักษ์มวยจังหวะเตะแทงเข่าปล้ำตีรุนแรงสภาพร่างกายดีกว่า  การยืนระยะปลายๆดีกว่า.......แต่ก้อน่าคิดเพราะอีกฝ่ายมวยเจ้าบ้านจัดมาแจ้งเกิดหรือเปล่า?
คู่นี้ผมให้อภิรักษ์1เสียงคู่สาม(เฉียบคมVsเด่นพิชิต)
  เฉียบคมมวยครบเครื่อง ได้ลูกเก๋าคู่นี้น่าจะต่อยกันมันอีกคู่ เด่นพิชิตไฟท์ที่ต่อยกับน้ำเต้าอัดเจ้าน้ำซะน่วม แต่อาทิตย์นี้ไม่น่าจะผ่านด่านความเก๋าของเฉียบคมไปได้
คู่นี้ผมให้เฉียบคม1เสียง
   มากันที่คู่เอก(ยอดพนมรุ้งVsสิงห์พยัคฆ์)
  ฝีมือด้วยกันทั้งคู่ แต่ยอดพนมรุ้งแทงเจ็บกว่า สังเกตุช่วงหลังๆเจ้าสิงห์โดนเข่าแล้วมีสะดุ้งตัวแข็งให้เห็น(ลองไปดูVDOครั้งที่ต่อยกับรถเหล็กได้)คู่นี้ผมคิดว่าน่าจะมันอีกคู่แน่นอน
คู่นี้ผมให้ยอดพนมรุ้งเสียง**ทั้งหมดเป็นความคิดเห็นส่วนตัวเท่านั้น ครับชอบไม่ชอบเชิญวิจารณ์กันได้เต็มที่เลยคร๊าบพี่น้อง)***555

จตุรงค์ แก้วบุรี

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
Re: มวยชอบก่อนชั่ง อาทิตย์นี้--3คู่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2012, 16:13 »
คู่เอกคิดเหมือนผมเลยคับท่าน

khao

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
Re: มวยชอบก่อนชั่ง อาทิตย์นี้--3คู่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2012, 17:20 »

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal