เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่นี้มีนับน็อคครับ  (อ่าน 2969 ครั้ง)

ชาย ตาคลี

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
คู่นี้มีนับน็อคครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2012, 12:17 »
แก้วกล้า  แก้วสัมฤิทธิ์  กับ  เก่งสยาม  ส.จ มนตรี  แก้วกล้า มวยหมัดล้วนๆ  ส่วน เก่งสยาม มวยซ้ายมวยเข่าในกล้าชน มีศอก ตีนซ้ายดี แต่ผมดูปลายไม่ค่อยดี ผมว่าเล่นนับน็อคดีกว่าคู่นี้   ส่วนอีกคู่  ฟ้ามงคล  วัดได้ครับ คู่ชก  อรัญชัย ไม่เท่าไหร่ นัดก่อน ต่อนกับผรั่ง โดนนับก่อนเลยยกแรก และก็แพ้ไปแบบน่าเกลียดครับ  ฟ้ามงคล  น่าวัด   

ชาย ตาคลี

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
Re: คู่นี้มีนับน็อคครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2012, 12:27 »
แก้วกล้า  แก้วสัมฤิทธิ์  กับ  เก่งสยาม  ส.จ มนตรี  แก้วกล้า มวยหมัดล้วนๆ  ส่วน เก่งสยาม มวยซ้ายมวยเข่าในกล้าชน มีศอก ตีนซ้ายดี แต่ผมดูปลายไม่ค่อยดี ผมว่าเล่นนับน็อคดีกว่าคู่นี้   ส่วนอีกคู่  ฟ้ามงคล  วัดได้ครับ คู่ชก  อรัญชัย ไม่เท่าไหร่ นัดก่อน ต่อนกับผรั่ง โดนนับก่อนเลยยกแรก และก็แพ้ไปแบบน่าเกลียดครับ  ฟ้ามงคล  น่าวัด   ช่อง 11  มวยน่ารอง ปิ่นเงิน ครับท่าน นอกดีมากครับ วัดได้เลย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal