เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว – ซิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับ ช่อง 3 - 11วิถีไทย -TGN  (อ่าน 3992 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว – ซิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับ ช่อง 3 - 11วิถีไทย -TGN

ซิกเดี่ยว

ช่อง 3

คู่   1    3   4   5   ปิดแดง  เปิดน้ำ   คู่    2   สลับ

ราคา          ไหล่  หู   หัว  คาง

ช่อง 11  วิถีไทย

คู่   1   2    ส้มแดง   ขาวน้ำเงิน    คู่     3   4   5  สลับ

ราคา        ลาย   ตั้ง   นอน   แกว่ง

ช่อง TGN

คู่    1     จับไหล่แดง   จับหูน้ำเงิน    คู่   2  3  4   5   สลับ

ราคา     ไม่มีกระดาษ   กระดาษใบเล็ก   กระดาษใบใหญ่

ซิก อู๋

ช่อง 3

คู่    1   3       เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน

คู่      2  4  5        ปิดเสื้อแดง  เปิดเสื้อน้ำเงิน ราคา  ซ้ายแพง   ขวาขาด  ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ช่อง 11 วิถ๊ไทย

คู่   1    2   3     เขียวแดง    ชมพูน้ำเงิน

คู่     4   5   สลับ

ราคา   ตรงถูก     ขวางแพง   พัดไปมาขาด

ช่อง TGN

คู่    1   3   5        ขวาแดง    ซ้ายน้ำเงิน   คู่   2    4      สลับ

ราคา    ไหล่ถูก    คางแพง   ปิดเสื้อขาด

ซิกมวยชาตรี

ช่อง  3  

คู่    1   5   เปิดแดง    ปิดน้ำเงิน

คู่     2  3  4      สลับ

ราคา  ซ้ายแพง  ขวาขาด

ช่อง  11

คู่    1   2    ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง       ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

ราคา    เปิดเสื้อแพง     โบกช้าขาด

คู่     3  4  5    ปิดแดง    เปิดน้ำเงิน

ราคา  สีเขียวแพง    สีแดงขาดขาด

ช่อง TGN

คู่  1   5      เปิดเสื้อเป็นแดง    ปิดเสื้อเป็นน้ำเงิน

คู่   2   3   4        สลับ

ราคา  ซ้ายแพง    ขวาขาด

มวยชอบ

ช่อง 3  มองไปที่    ป ต ท   และ  อุ้ยเสี่ยวป้อ

ช่อง 11 วิถีไทย   ศิลปไทย   และ ยอดเพชร

ช่อง TGN      วรชาติเล็ก   และ สรรเพชร 

ช่อง Tสปอร์ต   เพชรนำชัย  สธนายงค์

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสิ่งแวดล้อมและสถานการณ์ในเวทีด้วยนะครับ

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีครับ

bank

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

tedtoo

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณท่านอัสวินมาก ๆ ครับ  .. 

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ขอบคุณในน้ำใจครับท่าน  เฮงๆๆๆๆครับวันนี้

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10

ขอบคุณมากครับ พี่อัศวิน ครับ   
                   กับสังคมแห่งการแบ่งปัน  ครับ   

หนุ่มน้อยหนองคาย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal