โปรแกรมมวยตู้ทุกช่อง วันศุกร-วันเสาร์-วันอาทิตย์ที่ 20-21-22 เมษายน 2561
วันศุกร์
ศึกมวยสันส์วันศุกร์ ช่องทรู4U วันศุกร์ที่ 29 เมษายน 2561 เวลา 18.00 น.
1.พรอนันต์ ป.จรินศักดิ์
ก้องทมิฬ ทีบีเอ็มยิม 122
2.แก้วมังกร เกียรติภัทรพรรณ
ปลื้ม ศิษย์ดอกจิก 106
3.เพชรจงรักษ์ ว.สังข์ปะไพ 103
พีระพัฒน์ ศิษย์ดอกจิก 104
4.เพชรเก่ง ไก่ย่างห้าดาว
จอมราชัน แบงค์ยูโร 130
ศึกคนสู้คน ช่อง5 เวลา 20.45 น. รายการยังไม่นิ่ง
*********************************************
วันเสาร์
ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง3 เสาร์ที่ 21 เมษายน 2561 เวลา 12.15น.
1.แสงดาว เพชรสี่หมื่น
ฟ้าเกรียงไกร ฟ้าคำอินทร์ 122
2.เดชฤทธิ์ เคซ่ายิม
ศรีพนม ร.ร.กีฬาพิษณุโลก 118
3.วิษณุพร เพชร ปตอ.
ราชสิงห์ ร.ร.กีฬาโคราช 138
4.สุดเท่ ไทรแก้ววิทยา
สิทธิโชค ศิษย์นายกตวงทิพย์ 121
ศึกลุมพินี TKO ช่อง9 เสาร์ที่ 21 เมษายน 2561 เวลา 16.00 น.
1.เพชรดำ ช.โค้วยุฮะอีซูซุ
แหลมเพชร อิมิเน้นแอร์ 125
2.ขุนเดช ต่วนเป๋มวยไทย
เดอะไกด์ ราชานนท์ 112
3.ริโว่ บางกอกอะไหล่ยนต์
เดชศักดิ์น้อย ส.สมานการ์เมนท์ 134
4.เทพบุตร เดียร์เกียรติเพชร
ยอดทองไท ที.เอ็ม.พียิม 130
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร ช่องเนชั่น 22 เสาร์ที่ 21 เมษายน 2561 เวลา 18.25 น.
1.เพชรชูชัย ดาบรันสารคาม
เดชศักดา ช.พีระชัย 122
2.โอโร่โน่ ส.รัตนารุ่งโรจน์
แสนเชิง ว.วรากร 133
3.สองพี่น้อง ส.นริสสร
เพชรเอก ท.เทพสุทิน 125
4.ปืนกล ชำนินาบอน
เพชรนิรันดร์ ดาบรันสารคาม 122
***********************************************
วันอาทิตย์
ศึกมวยดีวิถีไทย ช่อง3sd อาทิตย์ที่ 22 เมษายน 2561 เวลา 12.00 น.
1.ไทยแลนด์เล็ก ส.จุลเสน
ยอดเขาวัง เอ๋สะพานสูง
2.ก้องสยาม ส.พันสุวรรณ
คมสันต์ อ.จีรวรรณ
3.ยอดบัวเงิน ส.จุลเสน
นพเก้า พราน26 128
4.เพชรชรินทร์ จ่ายุทธกองสืบ
น้ำเต้าทอง ศิษย์ศรราม 120
ศึกมวยไทย7สี ช่อง7 อาทิตย์ที่ 22 เมษายน 2561 เวลา 14.15น.
1.เอเลี่ยน ส.วีระวรรณ
ยอดไอคิว ส.ธนาเพชร 115
2.พันเปอร์เซ็นต์ ยุทธสุราษฎร์
ธนชาติ ส.จุลเสน 115
3.กริชเพชร รัตนภานุ
เพชร เพชรบัญชา 123
4.นวพล ลูกพระคริสต์
ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยุเด็น 129
ศึกมวยไทย ททบ.5 อาทิตย์ที่ 22 เมษายน 2561 เวลา 16.05น.
1.ก้องชัย ท.แทงเทียนน้อย
สถดสาคร ศิษย์นายกโมทย์ 109
2.ธงสบัด อ.ประเสริฐ
จักรดาวเล็ก พ.พรานบูรพา55 124
3.ก้องศํกดิ์ ศ.ศาตรา
คนองศึก ก.กัมปนาท 119
4.ตองเอ ก.กัมปนาท
ปังปอนด์ ส.วริษฐา 120
ศึกคมชัดลึกมวยไทย now26 อาทิตย์ที่ 22 เมษายน 2561 เวลา 18.25น.
1.นิเชาว์ ส.ยิ่งเจริญการช่าง
เด่นศักดิ์ ลูกพุ 118
2.เรนโบว์ สก.สุไหงยิม
แสนเหลี่ยม ศูนย์กีฬานาไม้ไผ่ 126
3.หินลาดเล็ก ลูกหินลาด
สินสมุทร ศิษย์นายกโมทย์ 111
4.ศรนารายณ์ น้ำดื่มโชคปรีชา
แก่นศักดิ์ ศักดิ์รังสิต 126
*******************************************