โปรแกรมมวยตู้ทุกช่อง ข้อมูลจาก มวยหูดอน สุราษฎ์
ศึกมวยไทยราชดำเนิน ช่อง3sd พฤหัสบดีที่ 8 พฤศจิกายน 2561
เวลา 20.30น.
1.ก้องศักดิ์ ศ.ศาสตรา
ยอดบัวแดง เดอะกลั้ฟพัทยา 119
2.ยามีน ส.จ.วิชิตแปดริ้ว
เอ๊กซ์ตร้า ศิริลักษ์มวยไทย 130-131
3.แสงมณี อุ้มกะต๋องเฃียงใหม่
หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ 136
4.ไผ่ทอง นิติสมุย
ศรพระราม น.นริสสร 108
*****************************************
ศึกมวยมันส์วันศุกร์ ทรู24 เวลา 18.00 น.
สัญจร
*****************************************
ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง3 เสาร์ที่ 10 พฤศจิกายน 2561
เวลา 12.15 น.
1.ศรีพนม ศิษย์ครูชาติ
ตวงทรัพย์ ส.สละฃีพ 120
2.แสนเชิงน้อย นายกสัญญา
ปราบศึก สีโอปอล 138
3.จรวดศึก ก.กัมปนาท
น้ำพองน้อย ส.สมหมาย 132
4.เมาคลี เพชรสี่หมื่น
ฉลามดำ ศูนย์กีฬานาไม้ไผ่ 110
*******************************************
ศึกมวยไทยลุมพินี TKO ช่อง9 เสาร์ที่ 10 พฤศจิกายน 2561
เวลา 16.00 น.
1.เพรียวพันธ์ ว.วังพรม
เพชรมรกต ศ.กุลวงศ์ 125
2.ตะเภาทอง สิงห์มาวิน
ภาคิน ต.ละงู 135
3.พันศักดิ์ ว.วรรณทวี
ณรงค์ชัย ศิษย์จอมยุทธ 124
4.กล้าศึก เพชรจินดา
สามสิงห์ ป.พีณภัทร 126
*********************************************
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร ช่องเนชั่น 22 เสาร์ที่ 10 พฤศจิกายน 2561
เวลา 18.20 น.
1.มเหศวร ศิษย์หนุ่มน้อย
วรพล ไผ่ดงยิม 107
2.นครหลวง สวนอาหารปีกไม้
มนต์ พรัญชัย 118
3.เดชศักดิ์น้อย ส.สมานการ์เมนท์
เพชรชานนท์ เอกปัตตานี 138
4.ยอดขุนพล อู๊ดอุดร
มงคล พี.เค.แสนชัยฯ 111
*****************************************
ศึกมวยดีวิถีไทย ช่อง3sd อาทิตย์ที่ 11 พฤศจิกายน 2561
เวลา 12.00น.
1.อสูรน้อย ศิษย์จ่าสิงห์
ก้องอุบล ศิษย์อุ๊อุบล 114
2.เอกลักษณ์ กำนันติ่งชุมแพ
เพชรดำ ภ.เจริญแพทย์ 126
3.เพชรมรกต ทีเด็ด99
ตักศิลา ช.ห้าพยัคฆ์ 140
4.วันชนะ ไมอามี่คอนโดบางปู
ลูกต้น ป.เอี่ยมเฮง 122
****************************************
ศึกมวยไทย7สี ช่อง7 อาทิตย์ที่ 11 พฤศจิกายน 2561
เวลา 14.30น.
1.เฉียบขาด ป.พงษ์สว่าง
ออมสิน ส.จุลเสน 124
2.เพชรเอก สิงห์มณี
นมเปรี้ยว พี.เค.แสนชัยฯ 105
3.เพชรดำ เพชรเกียรติเพชร
ยอดอีที ปตท.ทองทวี 130
4.สิบแสน ต.เอี๋ยวเจริญทองภูเก็ต
ปฏักเทพ ซินบีมวยไทย 133
***************************************
ศึกมวยไทยเกียรติเพชรซุปเปอร์ไฟต์ ช่องเนชั่น22อาทิตย์ที่ 11 พฤศจิกายน 2561
เวลา 18.20 น.
1.ดาราเพชร ศิษย์ผู้ใหญ่รัตน์
ดาบดำ ปตท.ทองทวี 116
2.โจโฉ ส.จุลเสน
นาคา พุ่มพันธุ์ม่วง 121
3.แสนชัยน้อย ทนายมิเชล
ปาฏิหาริย์ ภ.หลักบุญ 111
4.เหลี่บมปฏัก ซินบีมวยไทย
หงส์ พรัญชัย 124
*****************************************