เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยชาตรีและคู่มวยช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ  (อ่าน 2633 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
คู่มวยช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ

(1)  เพชรพันทอง                 ส.เสกสรร94            จะแพ้

ตวงเพชร   ศิษย์นำขบวน 92 ขาด 2  กระดูกดีการผ่านมวยได้เปรียบชกมามากกว่า

ถึงจะมาน้ำหนักขาดก็ตาม

(2)    ศรเพชร   ต.วิเศษยิม 100   จะแพ้

หยกขาว  เพชรเชียงรุ้ง 100  ลูกเสียดสีเบียดท้ายๆดีกว่า

(3) น้องตอง   น.ว.ก.ยิม 115 ขาด 1    จะแพ้

พลอยไพริน  ส.สิทธินนท์ 116  สูงยาวเข่าดี เคยเดิมพันชนะกันมาครั้งหนึ่ง

(4) เยือก    ศิษย์ออดน้อย  120   จะแพ้

ยอดขุนไกร  โต๊ะอีสานรสแซ่บ 120   เข่าในเหนียวแน่นมองว่าท้ายๆน่าจะดีกว่า

(5) เชอร์มาล   อ.อุไรวรรณ 122    จะแพ้

ชีต้า   พ.เพชรน้ำหนึ่ง 119 ขาด 3 ถึงจะมาน้ำหนักขาดแต่ก็มองว่าดีกว่า

(6)  ลูกต้น    พุ่มพันธ์ม่วง 143 ขาด 1    จะชนะ

ยอดเพชร   เพชรเจริญ 144

(7)  ฟ้าใส ศิษย์สาคร 100         จะแพ้

น้องอั่น  ศิษย์เชียงรุ้ง 100

(8) เพชรสิงขร   เกียรติกำจร  121  จะชนะ

สะเก็ดดาว   ส.เสกสรร  121

มวยเด็ดมวยชอบ  มองไปที่  

พลอยไพริน   ส.สิทธินนท์

ลูกต้น    พุ่มพันม่วง

เอาไปประกอบการเล่นนะครับข้อมูลนี้อาจจะเป็นประโยชน์ได้บ้าง

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนได้น้อยดีกว่าเสีย

ซิกมวยชาตรีชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต ช่อง  

ส่งเป็นคู่     คู่    1   2   3     ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

ราคา  สีเขียวถูก    สีแดงแพง   สีขาวขาด

คู่    4   5    6    7    8    ถือกระดาษสีแดงเป็นแดง     ถือกระดาษสีน้ำเงินเป็นน้ำเงิน

ราคา        วงกลมถูก    สีเหลี่ยมแพง   โบกขาด 

มอบให้สมาชิกขอให้โชคดีครับ

Army__

• ชอบกด Like + 101
ขอบคุนมากๆ ครับ พี่อัศวิน

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
    ขอบคุณอีก ครั้ง ครับ ท่าน   พี่อัศวิน ครับ

yo

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
พี่ผมทำไมเปิดกระทู้ของพี่ไม่ได้ในวันที่16/12 แต่วันนี้มันขึ้นมายังไงงง

อัศวิน

• ชอบกด Like + 308
วันนั้นผมไม่ได้ลงในกระทู้ซิกมวย  วันนั้นไปเปิดกระทู้ซิกมวยของผมเจอ น้องเป็นคนขอพี่ไม่ใช่หรือครับ พี่ก็เลยลงเป็นกระทู้ซิกมวยช่อง
ชุปเปอร์เช็งกระทู้ใหม่ให้ต่างหากให้ไงครับ  กลัวจะไม่เห็น  เพราะมวยใกล้ชก วันนั้นว่าจะไม่ลง
เห็นขอมา อดไม่ได้ที่จะลง (แต่ถ้าวันไหนไม่ว่างหรือติดภารกิจก็ลงไม่ได้นะครับ) ตอนนั้นก็ประมาณ  5   โมงกว่าๆ ดูจากเวลาการส่งกระทู้ด้านบนก็ได้ครับ น้องก็ดูจากการขอบคุณของท่าน Army_สิครับ เวลาใกล้เคียงกันกับกระทู้ซิกมวยของผมที่ส่งมา

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal