เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยวันนี้ครับพร้อมคู่มวยและน้ำหนักช่องทรูวิชั่นที่จะทำการแข่งวันนี้ครับ  (อ่าน 2700 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกมวยวันนี้ครับพร้อมคู่มวยและน้ำหนักช่องทรูวิชั่นที่จะทำการแข่งวันนี้ครับ  

เพชรชไว 103  เป็นมวยเตะเข่าเข้าปล้า            จะชนะ

จอมเมคิน   ศิษย์มิตร 103  ฟอร์มการชกใกล้เคียงกัน

ขุนตาล   ศิษย์แก้วประพล 105-1   บู้ดุดันรุนแรงแข็งแกร่งหมัดหนักเตะหนักต่อยหนักน่าเข้าก่อน

จะชนะ   

เพชรดำ  เกียรติกิติพันธ์ 104   เตะเข่าเข้าปล้ำ

เพชรพันล้าน  ศ. วีระพล 125  เตะเข่าเข้าปล้ำใจสู้กว่า    จะชนะ

เหิรฟ้า  ศิษย์ครูเจี้ยบ  127.8-2.8  สไตล์การชกพอใช้ได้

คู่เอก  ลำเต้ย  96   ปีนัง 124.4-.4  เป็นมวยเข่า        จะแพ้ 

อรรถพล รร.กีฬาสุพรรณ  124   มวยสไตล์การชเหมือนกันกมองว่าท้ายๆน่าจะดีกว่า

(คู่สำรอง) เทพโยธิน  ศิษย์ดาบมิตร 112.4-.4    จะแพ้

พญาผึ้ง  จิตเมืองนนท์ 112    ชื่อค่ายได้เปรียบน่าลุ้นท้ายๆระยะยาวน่าจะ

ดีกว่า

มวยเด็ดมวยชอบ

ขุนตาล  ศิษย์แก้วประพล   น่าวัด

(แค่ทัศนะนะครับต้องดูองค์ประกอบซิกหน้าตู้ด้วยอย่าเชื่อให้มากเข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน

ด้วยได้น้อยดีกว่าเสีย)

ซิกมวยชาตรีช่องทรูวิชั่นประจำวันอังคารที่   18  ธันวาคม   2555

ส่งเป็นคู่ครับ 

คู่   1   2   4    5     ถือกระดาษสีเขียวเป็นแดง      ถือกระดาษสีแดงเป็นน้ำเงิน

คู่     3    ถีอกระดาษสีน้ำเงินเป็นแดง      ถือกระดาษสีเขียวเป็นน้ำเงิน

ราคา   สี่เหลี่ยมถูก    วงกลมแพง    โบกช้าขาด

ขอให้โชคดีครับ

ธีรพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอขอบคุณพี่อัศวินมากครับ

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10

นึกว่า  ท่านพี่อัศวิน ไม่อยู่ ครับ นั่งรอครับพี่ จะมีคนตอบกลับรึเปล่า ครับ

55555++++++

ขอบคุณพี่อัศวิน มากครับ 
                                                ด้วยความเคารพเสมอมา
 ;D ;D ;D ;D :) :) :) :)

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณครับพี่อัศวิน :) :) :) :)

เด็กดอนเขือง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal