เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 3ช่องวันนี้ PPTV36น่าเล่นใคร 2ปูนเสือ+ คูู่เอก7สีใครเจ๋ง ปิดท้ายมวยเด็ดอัมรินทร์  (อ่าน 6605 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
  ..หลังดูเนื้อตัวนักมวย น้ำหนัก ใครลดมากลดน้อย ประมาณ 08.00 น. เข้ามาดูมวยที่ผมฟันธงกัน เพื่อประกอบการตัดสินใจก่อนลงทุนครับ..
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ช่องแรก ศึกจิตรเมืองนนท์ ช่อง PPTV36 เริ่มถ่ายทอด 11.45 น.
    ..คนแรก คู่เปิดหัว ผมออกไปที่ หาดทองคำ ส.กิจรุ่งโรจน์  บู๊บ้ากล้าแลกกล้าชน คู่ชกอย่ายุบให้เห็นก็แล้วกัน  งัยออกตัวบังทุนหน่อยคู่ชกซ้อม เดชรัตน์ กินกันปลายๆ
    ..คนที่2 ผมออกไปที่ เพื่อไทย พ.พนมพร มวยหมาน้อย เตะดี เข่าเหนียวแทงทะลุ...
 :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

ช่อง7สี
มวยปูนเสือ2คู่   
คู่แรกมาจากตัวสำรองทั้งคู่ ใครแพ้ตกรอบ ใครชนะชกกับผู้แพ้คู่2  คู่2ใครชนะได้เข้า 8 คน
    คู่แรก เพชรพฤหัส ศิษย์นายกทวีปตะพง เจอกับ ช่างทอง เอ็มยุเด็น  เพชรพฤหัส อายุ 20 ปี เตะเข่าดี ธาตุทรหดใช้ได้  ช่างทอง เตะแม่น เข่าดี ฟอร์มสด อายุ 16 ปี  ผมมองว่าเพชรพฤหัสประสบการณ์บนเวทีดีกว่า จะเบียดเอาชนะได้ท้ายๆครับ
    คู่2 ขุนศึก ส.เดชะพันธ์ ตัดเชือกกับ เดชภาคิน ศิษย์กำนันจีรวัฒน์    ขุนศึกเตะต่อยคล่อง ได้ชื่อว่าเป็นจอมน็อคเอ๊าท์คนหนึ่ง เดชภาคินมวยอาวุธครบเครื่อง  มวยคู่นี้ ผมดูว่า เดชภาคิน อาวุธหนัก มีศอกอันตราย เก็นกันบังโต้ดี น่าจะเอาชนะได้ปลายๆ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่เอก 7 สี ไม่ต้องคิดให้ปวดหัวครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

มวยปูนเสือคู่แรก7สีวันนี้  ช่างทองสูงยาวจัง  อย่าไปรีบต่อเพชรพฤหัสครับ  อันตราย...ดูแล้วเล่นดีกว่า

ไฟหนาว

ไฟหนาว

ขอบคุณ FC ที่ติดตามผลงาน..ตัวทำเงิน..เข้าหมด ตามเป้า สัปดาห์หน้าพบกันครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal