เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 2ตัวปูนเสือ7สีวันนี้ PPTVมวยน่าวัด รวยส่งท้ายช่อง34อัมรินทร์  (อ่าน 8467 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มวยปูนเสือ 2คู่วันนี้
   คู่แรกใครแพ้ตกรอบ  เล่นไปครับ เพชรนำชัย สจ.โต้งปราจีน เคยชนะคู่ชกคืออำนาจเดช ศิษย์ครูโมทย์ เจอกันใหม่วันนี้ มองว่าหนังม้วนเก่าครับ..เพชรนำชัยจะไปชกกับผู้แพ้คู่2
   คู่2 ภูมิใจไทย ปะทะ เพชรมงคล  ใครชนะเข้ารอบ 8 คน  ผมอยากให้รอง เพชรมงคล ราคามาให้โต๊ดออกตัวบังทุน ไม่ต้องรอผลชนะแพ้   ภูมิใจไทยตัวเล็กกว่า แต่ประสบการณ์ดีกว่าครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ช่อง PPTV36     
      เปิดหัวทำทุน..จัดไปครับ อิสานใต้ เอก.วรรักษา ..ไม่ต้องคิดมาก วันนี้ชกกับ โจเซฟ พุ่มพันธุ์ม่วง มวยเชคโกโตเมืองไทย   มวยคู่นี้เคยชกกันมาหน ตอนเด็กๆ  อิสานใต้ชนะ  วันนี้เจอกันตอนโต  ก็เล่นไปซิครับ อิสานใต้ 3 ไฟต์หลังวินรวด  มาน้ำหนักเต็ม คู่ชกมาน้ำหนักขาดอีกต่างหาก

ไฟหนาว

คู่2 PPTV36
  กุมารเงิน อัดกับ บินลาดิน  เกมเบียดครับ บินลาดินฟอร์มสด 3 ไฟต์หลังชนะรวด วันนี้เจอกับกุมารเงิน จิตรเมืองนนท์ เก๋าส์เกม ปะทะเบอร์ใหญ่ๆมามากกว่า ถึงฟอร์มไม่ดี แต่ก็น่าเล่น..กุมารเงิน..ครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

มวยช่อง7สีวันนี้
  คู่แรก..เพชรนำชัย..เล่นไป..
  คู่2 รอง เพชรมงคล เรตเปิดเป็นรองภูมิใจไทยเยอะ  รองทิ้งไว้ พอราคาตื้นรีบออกตัวบังทุน กิน 2 ข้าง ภูมิใจไทยเล็กกว่า จะชนะได้ต้องท้ายๆโน่นครับ
  คู่ที่3..ผมชอบ พรเสน่ห์..บู๊สู้ดี..
  คู่4..เล่นไปครับ คมเพชร ศิษย์?สารวัตรเสือ แข็งแรงกว่าคู่ชกเยอะ

ไฟหนาว

คู่3 ช่องอัมรินทร์  พยัคฆ์แดนเหนือ VS เพชรเอก
 ..เล่นไปครับ..พยัคฆ์แดนเหนือ เดชเพชรสีทอง  ดวงค่ายแรง ใครก็ขวางยาก

คนน่าน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22

ไฟหนาว

ขอบคุณครับคนน่าน เสาร์อาทิตย์นี้พบกันครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal