เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวทำเงิน 7สี และอัมรินทร์ วันนี้ เ้อาไปเล่นครับจ้าวนาย..  (อ่าน 7459 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 รอเดี๋ยวนะ เดี๋ยวมาบอก
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

มาแล้วครับ ตัวทำเงินช่อง7สี  ตัวทำเงินคือมวยที่เล่นแล้วได้เงิน
     ตัวแรก เมฆ พรัญชัย  เปิดหัวทำทุน  มวยตัวนี้ขยันออกอาวุธ เตะเข่ารุนแรง แถมฟอร์มสดใส คู่ชก ณรงค์เดช ทรงเดชรถบ้าน ฟอร์มหลังๆสาละวันเตี้ยลง  สรุปว่า ต้องเล่น เมฆ..ได้เงินแน่ลูกพี่
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ตัวทำเงิน ตัวที่2 ช่อง 7 สี
  ต้องกัดฟันรองละนะ..พยัคฆ์แดนเหนือ เดชเพชรศรีทอง..สไตล์คลาสสิค เตะเข่ารุนแรง ไอคิวมวยดูว่าเหลื่อมกว่า เพชรนำโชค สจ.โต้งปราจีน มวยลำหักลำโค่นดี เตะขาต่อยหมัดรุนแรง วงในขวางแทงสู้ เพชรนำโชคได้เปรียบที่เป็นเจ้าถิ่น วันนี้เจอพยัคฆ์แดนเหนือ ไม่ใช่งานง่าย  เอาว่ารองไปได้ลุ้นแถมได้เงิน..พยัคฆ์แดนเหนือ ตัวนี้เก่งครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

แจ้ง FC ผมไม่ฟันธงศึกมวยดีวิถีไทยนะครับ เพราะช่อง PPTV36 มีการถ่ายทอดสดมวยชิงแชมป์โลก คงเหลือเวลาถ่ายทอดมวยไทยไม่มาก เข้าใจเนาะ

ไฟหนาว

ช่อง อัมรินทร์
    ตัวแรกเล่นไป..เพชรวิชัย ฉ.อจลบุญ..เปิดหัวทำทุนครับ ไม่ต้องคิดมากศิษย์รักของเสี่ยวุฒฺ หน้าเสื่อแข็งโป๊ก

ไฟหนาว

ตัวที่2 ช่องอัมรินทร์
   เล่นไปครับ โผน พรัญชัย..ศิษย์โกเด๊ะ ตั้งใจชกซะอย่าง ได้ชูมือครับ

ไฟหนาว

ช่อง PPTV36..   ตัวทำเงินแบบเสียวๆ
   ..รองไป..ศักดิ์เล็ก เกียรติเพชรเดชะ....เคยแพ้คู่ชกมาแบบน่าชนะ วันนี้ล้างตา  แก้มือได้ครับ

ไฟหนาว

รวยไหมครับจ้าวนาย ไม่พูดเยอะ เอาแบบเนื้อๆกันเลยดีกว่า หากชอบตัวทำเงิน ติดตามผลงานได้ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal