เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เคลียร์แล้วเล่นได้ ช่องPPTV36 ช่อง7 และ อัมรินทร์ วันนี้  (อ่าน 6840 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
แป๊บนึงนะ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

คู่เอก7สีเปลี่ยน  จ้าวเสือใหญ่ไม่สบายแจ้งถอนไปแล้ว ผู้จัดเอา พลังบุญ ว.สันต์ใต้ ชกแทนครับ

ไฟหนาว

เคลียร์แล้วช่อง7..ไปที่มวยปูนเสือเลยครับ
    เคลียร์แล้วคนแรก เพชรนำชัย สจ.โต้งปราจีน เตะขาต่อยหมัดหนักแรง บู๊สู้ดี สไตล์คล้ายคู่ชกคือเกาะเต่า เพชรสมนึก ข่าวว่าเคยชกกันมาหน สมัยเด็ก เพชรนำชัย ชนะคะแนน  วันนี้คงอัดกันมันหยด กินกันยก 5 หวาดเสียวอีกแล้ว เพราะกรรมการ7สีชอบเกาะเต่า แต่ผมยังชอบความดุดันของเพชรนำชัย
    เคลียร์แล้วคนที่2  ฉลามดำ นายกเอท่าศาลา สมองมวยไอคิวดีกว่าเพชรสังวาล ส.สมานการ์เมนท์ ฉลามดำเคยชนะมาแบบสู้กันไม่ได้  แต่วันนี้หากเพชรสังวาลไม่เดิน ยุ่งเลย แต่มันไม่ใช่สไตล์ของเพชรสังวาล ที่เวลาชกต้องเดินเท่านั้น งัยก็เล่นไปเลย ฉลามดำ..ชนะอีกหน
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ปูนเสือคู่2 เรตเปิด ฉลามดำ ต่อ 74 ผมก็ว่า รอเล่นราคาถูกๆดีกว่า

ไฟหนาว

ศึกมวยดีวิถีไทย ช่อง PPTV36
  มีมวยเปลี่ยน คู่2 สี่กั๊ก ชกกับ รุ่งราวี

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
เพชรสังวาลย์ มา 117
ลด นน.ไม่ผ่าน ตกตาชั่งไปแล้วครับพี่

ไฟหนาว

ขอบคุณมากน้องรัก เพชรสังวาลลดไม่ลงแพ้ตกตาชั่งไปแล้ว เลยกลายเป็นปัญหา เพราะเพชรสังวาลตัวใหญ่จัง
เอางัยดีล่ะ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
ผมยังชอบฉลามดำ ครับ
แบก 3 ป. แต่มันก้อยังรักศักดิ์ศรี กับรางวัลนะครับ

ไฟหนาว

มวยดีวิถีไทย ช่อง PPTV36
     คนแรก ยอดนักรบ  แอ๊ดสันป่าตอง เสียเปรียบรูปร่าง แต่ได้ลูกหนัก คู่ชกสูงยาว มีโอกาสโดนน็อคสูง เล่นไปครับ
    คนที่2..เพชรทอง นายกวิทย์ทุ่งสง อาวุธหนักแรงทุกเม็ดกำลังสด คู่ชกก้องชัย ไฉนดอนเมือง ฟอร์มสดเช่นกัน แต่สภาพร่างกายเป็นรอง เคยประกบไว้แต่ถอน วันนี้ชิงแชมป์ด้วย เล่นเพชรทองสบายใจกว่าครับพี่น้อง เรตเปิด ก้องชัย ต่อ 10/9 รองไป รองไป

ไฟหนาว

ราคาเรตมวยดีวิถีไทย เมื่อเวลา 10.20 น.
ยอดอัศวิน  เสมอ
ยอดนักรบ  11/8
กัองชัย/เพชรทอง  เรต  คตร

ไฟหนาว

ช่องอัมรินทร์
   ...เพชรอานนท์...
   ..เพชรวิชัย..
   2ตัวนี้น่าเล่นครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal