เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เคลียร์แล้วเล่นได้ ช่องPPTV36 ช่อง7 และ อัมรินทร์ วันนี้  (อ่าน 7324 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

ไฟหนาว

ช่อง PPTV36 มวยดีวิถีไทย
    คนแรก พริกไทยดำ สส.ต้อยแปดริ้ว  มวยเตะขาต่อยหมัด นักมวยเขมร ไม่ดีจริง สส.ต้อยไม่เลี้ยงให้เปลืองข้าวสุก คู่ชกคือ ทรงปืน ก.ทรายแก้ว เพิ่งได้ยินชื่อ เมื่อเช้าลดน้ำหนักไป 3.2 ป. ดูว่าไม่น่ารอด เล่นไปที่มวยคนจัดเน้อ
    คนที่2  ทรงชนะ ต.บรู๊ซลี สูงยาวเข่าแรงแทงเจ็บ คู่ชกคือ โพธิ์ดำ ซูจีบะหมี่เกี๊ยว เตี้ยกว่าเยอะ แถมแก่อีก อายุหมอใกล้ 30  ไม่น่าต้านได้ เล่นไป..ทรงชนะครับลูกพี่
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ช่อง7สี ที่เคลียร์แล้วเล่นได้
  คนแรก เสือคิม ก.รุ่งธนเกียรติ จังหวะฝีมือครบเครื่อง เข่าในขวางแทงสู้ ใจเกินร้อย วันนี้ชกกับ บีเอ็ม แฟร์เท็กซ์ ชื่อค่ายดี เตะต่อยซ้ายหนัก แต่ทรงมวยโคลงเคลง ไม่น่าสู้เสือคิมได้ครับ
  คนที่2..ยอดบัวงาม ลัคกี้บันเทิง จังหวะฝีมือดี ชกช่อง7 ต่อยดีเป็นพิเศษ วันนี้เจอ สุดหล่อ สจ.โต้งปราจีน มวยเข่าไม่มีตา ระยะนี้ฟอร์มสด ชนะมาหลายไฟต์ มวยคู่นี้เคยชกกันมาหน แบบคู่คี่สูสี ครบยกยอดบัวงามชนะ วันนี้ชกใหม่ผมมองว่ายอดบัวงามจะชนะแบบชิงดำ ยก5 ต่างฝ่ายต่างวิ่งชูมือ เอ้าเล่นไยอดบัวงามจะย้ำแค้นได้แบบลุ้นระทึกครับจ้าวนาย..มีราคา บังทุนไว้ก็ดี เสียวจัง..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

เสือคิม เล่นไปเปิดหัวทำทุนครับ

ไฟหนาว

ช่องอัมรินทร์ เคลียร์แล้วครับ
     คนแรก นิวจอหงวน ส.ศิริลักษณ์ มวยสร้างคนใหม่ของหมาน้อยอุดร ฟอร์มหลังชกไว้ติดตา เพฃรนานา เกียรติชัชนันท์ ไม่น่าต้านได้
     คนที่2   เดชพิชัย นาวีอันดามัน ยิ่งชกยิ่งเก่ง 3-4ไฟต์หลังชนะรวด วันนี้เจอกับจอมศอก ราชันย์เล็ก เพชรสมนึก ไฟต์หลังโชว์ไว้ไม่เอาอ่าว ขาอ่อนปวกเปียก วันนี้เร็จอีก เล่นไป เดชพิชัยครับ ดูดีกว่าเยอะ..

ไฟหนาว

ราคาเรต เวลา 10.30 น.
มวยดีวิถีไทย PPTV36
พริกไทยดำ  54
ทรงชนะ      53
ซันเดย์        54
ก้องชัย        54

ช่อง7
เสือคิม    21
เดโช      10/9
ยอดบัวงาม 10/9
เพชรดำ     10/9
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

คู่ ยอดบัวงาม-สุดหล่อ  ข่าวว่า ยอดบัวงามเพิ่งหายจากโควิต   เล่นระวังครับ ผมว่ารองสุดหล่อดีกว่า สบายใจ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

รวยไหมครับ นักมวยที่ให้ชนะหมด ขอบคุณ FC ที่ติดตามผลงานครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal