เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็ด2ปูนเสือ7สีวันนี้..มวยดีวิถีไทยตบท้ายอัมรินทร์!!  (อ่าน 6385 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
    ปูนเสือ7สีวันนี้ถึงโค้งสุดท้าย ใครชนะเข้าชิงแชมป์ทันที คนแพ้ชิงที่3  คู่แรก ฉลามดำ VS ภูมิใจไทย คู่ที่2 เพชรสังวาล VS วุฒิกร  ผมขอเคลียร์เรื่องเนื้อตัว น้ำหนักตอนเช้าก่อน รู้เรื่องแล้วจะมาบอก ไม่ต้องรอนานครับ แบบสบายๆตามสไตล์ไฟหนาว  มวยที่ผมฟันธง..ผมต้องมั่นใจ หากไม่ตรงกับใครก็สวนได้ แพ้ชนะเราไม่วากัน แบ่นบ่ลูกพี่..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

rungreung235

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณมากครับท่านไฟหนาวที่เสียสละเวลาหาข้อมูลมาให้สมาชิกชาวบางบอน แม้หลาย ๆ ท่านย้ายไปไลน์ ไปเฟสกันหมด แต่ท่านไฟหนาวยังอยู่กับสมาชิกเหมือนเดิม เป็นกำลังใจให้ครับ

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณมากครับท่านไฟหนาวที่เสียสละเวลาหาข้อมูลมาให้สมาชิกชาวบางบอน แม้หลาย ๆ ท่านย้ายไปไลน์ ไปเฟสกันหมด แต่ท่านไฟหนาวยังอยู่กับสมาชิกเหมือนเดิม เป็นกำลังใจให้ครับ
   ขอบคุณมากครับ ผมอยู่เวปนี้มานานเกือบสิบปี ตั้งกระทู้ไปหมื่นสามกว่า มากที่สุดก็ว่าได้ ที่สำคัญผมไม่เคยถูกใครด่าเมื่อให้มวยผิด ผมคนเดินดินกินข้าวแกง ให้ถูกบ้างผิดบ้าง FCไม่เคยบ่น เพราะทุกคนเข้าใจว่า มวยมันพลิกได้  วันนี้ มวยปูนเสือที่ฟันธงต้องเข้าเป้าหมด ตามอ่านได้เลยครับ

ไฟหนาว

มวยปูนเสือ7สี
     คู่แรก ฉลามดำ นายกเอท่าศาลา VS ภูมิใจไทย ปกรณ์พรสุรินทร์  มวยคู่นี้เคยชกกันมาหน เมื่อ 3 ปีก่อน ตอนนั้นฉลามดำใช้ชื่อ กสิกร ชกกันพิกัด 106 ปอนด์ ชกกันดุเดือดคู่คี่สูสีมาก ภูมิใจไทยเป็นต่อตลอด เกมเริ่มห่างยก4ยก5 ครบยก ภูมิใจไทยชนะขาดลอย  วันนี้เจอกันอีกครั้งพิกัด 116 ปอนด์ ฉลามดำตัวเล็กกว่า แต่ได้สมองมวยไอคิวดี มีพระจันทร์ฉายช่วยเทรนให้อีกคน ส่วนภูมิใจไทยได้ลูกขยัน เดินเตะเดินแทง เกาะในได้ขย่มตีไม่เลี้ยง ผมมองว่า 3 ยกฉลามดำดีกว่าเล็กน้อย แต่45โดยบดหนักๆ คงยุบย่นไป เล่นภูมิใจไทยครับโหดกว่าแน่ วัวเคยขาม้าเคยขี่ เคยชนะมาวันนี้ชนะอีก เป้าหมายของภูมิใจไทยคือต้องได้เข้าชิง...
     คู่ที่2..เพชรสังวาล

ไฟหนาว

มวยปูนเสือคู่2..เพชรสังวาลเหนือกว่าวุฒิกร เล่นไป..เพชรสังวาลโหดกว่าเยอะ เข้ารอบชิงแน่..

ไฟหนาว

ทัศนะจากนักมวยดัง คู่ฉลามดำ-ภูมิใจไทย  คู่คี่จัง...ผมเองหยั่งที่ฟันธงไว้..ภูมิใจไทย ครับ

ไฟหนาว

ศึกมวยดีวิถีไทย ช่อง PPTV36 ถ่ายทอดสด
    ..เป๊บซี่ ซูจีบะหมี่เกี๊ยว..เตะเข่าดี ใจสู้ พระเอกศึกนี้ วันนี้ชกกับ รักภูหลวง เดชเพชรสีทอง นักชกดาวรุ่งจากเมืองเลย จังหวะฝีมือจัดจ้าน เตะซ้ายหนักแม่นยำ ผมมองว่าไม่น่าสู้เจ้าถิ่นที่ฟอร์มสดชนะติดต่อมาหลายไฟต์ แถมบรรยากาศสิ่งแวดล้อมดีกว่า เล่นไปครับ..เป๊บซี่..
    ..ชาติอนันต์ อภิชาติมวยไทย..จังหวะฝีมือเชิงมวย หัวจิตหัวใจดีกว่า ราชศักดิ์ ทีเด็ด99 มวยคู่นี้ไม่ขาดนะครับ ได้ลุ้นทั้งคู่ จบเกม..ชาติอนันต์ได้รับการชูมือ..พวกเราได้ตังค์งัย..

ไฟหนาว

อัมรินทร์ ช่อง 34..
    คนแรก..นิวจอหงวน..เล่นไปลูกพี่
    คนที่2..เพชรรุ่งเรือง..แพ้ยาก ชายหล้ามีแต่ตีนซ้ายแถมนานๆชกที  เล่นไปครับ เพชรรุ่งเรือง..

ไฟหนาว

เรต มวยดีวิถีไทย เวลา 10.00 น.
เป๊บซี่       54
นำศึก       54
ยอดมงคล   เสมอ
ราชศักดิ์    11/8

:dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

เรต7สี เวลา 10.00 น.
ภูมิใจไทย    54
เพชรสังวาล  74
มหามงคล    74
แรมโบ้เล็ก   11/8

ไฟหนาว

คู่เอก7สี ผมว่าน่ารอง..ยอดอีที..เดินติดๆ มีุถีบนำ ประกบแทงๆๆๆๆๆ  พลิกได้  ขึ้นมารองเลย ไม่มีม้วนเดียว ออกตัวกิน 2 ข้างครับลูกพี่

ไฟหนาว

้เรต7สี เปลี่ยนครับ
ภูมิใจไทย    11/8
เพชรสังวาล  74
มหามงคล    21
แรมโบ้เล็ก    54

ไฟหนาว

มวยปูนเสือพลิกหมด เวรกรรม เป็นต่อแล้วแพ้ ไม่ว่ากันนะครับ สัปดาพ์หน้าเจอกันครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal