เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สู้ดีเล่นได้ มวยดีวิถีไทย ใครจะได้แชมป์ปูนเสือ7สีพร้อมมวยเด็ด ปิดท้ายอัมรินทร์!!  (อ่าน 6500 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
   วันนี้ได้มวยสู้ดีเล่นได้ครบทุกช่อง แล้วเข้ามาดูกันก่อนไปตู้  รอซักครู่นะครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

มวยดีวิถีไทย PPTV36
     ..แสนกล้า..มวยเด็กมาแรง เข่าดุ ชกที่นี่2ครั้งชนะรวด วันนี้3แรก ยกแข้งบังลูกเจาะยางต่อยหมัดของเพชรน้ำหนึ่งได้ เล่นได้เฮีย เปิดหัวเอาตังค์
     ..สมิงดำ ลูกสวน..เตะขาต่อยหมัดหนักแรง บู๊บ้ากล้าแรก ครั้งล่าสุดได้อัดฉีด2แสน  วันนี้เจอมวยสูงยาว ประเภทเดินชน แต่อายุแค่ 16 ปี กระดูกเป็นรอง ได้สดอย่างเดียว แต่หัวใจดวงเล็กกว่า เล่นได้เฮีย..

ไฟหนาว

คู่แรกมวยดีวิถีไทย เล่นไปครับ..แสนกล้า

ไฟหนาว

ช่ง7สี..ฉีกทุกความมันส์..
     ..ชิงที่3ปูนเสือ..ภูมิใจไทย ปกรณ์พรสุรินทร์..หลับตาเล่นไป ดูการชั่งน้ำหนัก เนื้อตัวเมื่อเช้า ภูมิใจไทยน้ำหนักผ่านฉลุย หน้าตาสดใส ส่วนเพชรสังวาล หน้าตาไม่ดี แถมวิ่งลดน้ำหนักอีก  ดูว่าภูมิใจไทยคว้าที่3แน่นอนครับ
     ..ชิงแชมป์ปูนเสือ..วุฒิกร สวนน้ำธารคึรี ฟิตค่าย ส.เทียนโพธิ์ ของสารวัตรอ๊อด จังหวะฝีมือดี มีดวง ขี้นมาฉลามดำต่อ 74  21  รีบรอง  ไม่มีม้วนเดียว  ต้องมีราคาตื้นให้ออกตัวได้  พอราคาเหลือ 32 54 ออกตัวได้  ไม่ต้องรอผลแพ้ชนะ..เล่นตามที่ผมบอก ไม่มีเสียเงิน มีได้กับได้ครับ
    ตามประวัติมวยปูนเสือที่ผ่านมานับ 10 ปี ไม่เคยมีค่ายไหนได้แฃมป์ 2 ปีซ้อน  ปีที่แล้วฉลามเสือ นายกเอท่าศาลา  ปีนี้ฉลามดำ นายกเอท่าศาลา จะล้างอาถรรพ์ได้ไหมอย่ากระพริบตาครับ

ไฟหนาว

มวยคู่2 ช่อง7 อีกตัวน่าเล่น
    ..แม็กนั่ม บางกอกอะไหล่ยนต์..จังหวะฝีมือดี เก๋าส์เกมชกมานาน ยืนมวยนิ่ง รู้จังหวะออกตีนเข้าเป้าเนื้อๆเน้นๆ เจอกับ มหามงคล มูฟออนเชียงใหม่ สไตล์คล้ายกันได้เปรียบเวต แลกกันแต่ละดอก ผมมองว่าแม็กนั่มออกได้แน่นกว่า ทำแล้วเห็น แถมซ้อมอั๋นสุขุมวิทที่ทำมวยมาเล่นด้วย หากเป็นรอง..รองไป..มีเฮแน่นอนครับเฮีย

ไฟหนาว

คู่เอกมวยดีวิถีไทย เคยชกกันมา1ครั้ง ประจัญบานชนะ  วันนี้ลูกนืมิตจะล้างตาได้หรือไม่ครับ  ทัศนะผมยังชอบลูกนิมิต ได้ชกประจำสม่ำเสมอกว่า

ไฟหนาว

ช่องอัมรินทร์
.....จอมโหด จ.ภัทรียา..มวยบู๊สู้ดี กล้าแลกกล้าชน ธาตุทรหดดี วันนี้ชกกับ ศิริโชค ส.พงษ์อมร มวยเตะเข่ารุนแรง กล้าแลก แต่ผมมองว่าความทนทานเป็นรอง .. เอาว่า จอมโหด เล่นได้ครับ
.....นิวจอหงวน เด็กสร้างอีกคนของหมาน้อย อุดร ตัวใหญ่เตะซ้ายหนัก เคยแพ้คู่ชกคือ เอ๊กซ่า ส.จารุวรรณ เตะขวาหนัก ชกกันหนก่อนเอ๊กซ่าขยันออกอาวุธมากกว่าจึงพลิกชนะไป แก้มือวันนี้ ถ้านิวจอหงวนขยันออกอาวุธ แก้มือได้ครับ

ไฟหนาว

เรตมวยดีวิถีไทย และช่อง7สี เวลา  10.00 น.
แสนกล้า       53
สมิงดำ         54
วุฒิเดช         32
ลูกนิมิต        10/9

ช่อง7สี
ภูมิใจไทย       52
มหามงคล/แม็กนั่ม  คตร
เพชรรุ่ง       10/9
ฉลาดำ        53

:dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

แจ้งสมาชิก หลัง 11.20 น. ผมออกจากบ้านไปตู้แล้วครับ

ไฟหนาว

เรตช่อง7ล่าสุด
ภูมิใจไทย     31
มหามงคล/แม็คนั่ม   คตร
เพขรรุ่ง    10/9
ฉลามดำ   53

:Onion-s-160[1]:

ไฟหนาว

เป็นงัยกันบ้าง พอได้เงินใช้นะ อยากคุยอะไรกับผมเชิญครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal