เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สู้ดีเล่นได้ มวยดีวิถีไทย มวยไทย7 สี และอัมรินทร์ วันนี้  (อ่าน 6526 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
รอแป๊บครับ เพิ่งเข้าเวปได้
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

มวยดีวิถีไทย เริ่มเวลา 12.15 น.
   ..ศุภชัยเล็ก เหน่งซับใหญ่..เตะเข่ารุนแรง ฟอร์มสด รูปร่างได้เปรียบ ถึงชื่อเสียงการผ่านมวยเป็นรอง เพชรแปดริ้ว สจ.วิชิตแปดริ้ว แต่ก็น่ารองน่าเล่น  ศุภชัยเล็กจะพลิกเกมเอาชนะได้ครับ
   ..ซุปเปอร์เล็ก จิครเมืองนนท์..มวยมีเกรดจากแค็มป์จิตรเมืองนนท์ เตะต่อยซ้ายหนัก เหลี่ยมดี วันนี้จะแจ้งเกิดเอาชนะ ทรงชนะ ต.บรู๊ซลี ที่ฟอร์มสดเหลือหลาย ชนะติดๆมาหลายไฟต์ ผมมองว่ายังไม่ถึงซุปเปอร์เล็ก ่เล่นไปที่เด็กซ้อเอ๋ วันนี้ฟันยางไม่หลุดจากปากชนะแน่
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ช่อง7สี
   ...เก้าพยัคฆ์ ส.เดชะพันธฺ์..เตะซ้ายต่อยซ้ายหนัก เข่าในมีขวางแทงสู้ ดีกรีแชมป์ภาคใต้ เคยชนะคู่ชกคือ สองพยัคฆ์ ยูฟ่าบูมเด็กเซียน มาแล้วที่ใต้ เก้าพยัคฆ์เคยชกคู่5 หลังถ่ายทอดสดช่อง7  วันนี้สองพยัคฆ์น่าจะได้หน้าเสื่อ สิ่งแวดล้อมตัวเงินสู้มีแน่ สำหรับผมยังมองว่า หน้าเสื่อ ส.เดชะพันธ์ไม่เป็นรอง แถมเด็กเคยชนะมา วันนี้จะย้ำแค้นได้แบบพลิกไปพลิกมา..เหงื่อแตก แต่ได้เงินครับ
   ...วันวิน ลูกเจ้าพ่อโรงต้ม (มาวิน พุ่มพันธ์ม่วง)เตะต่อยรุนแรง เข่าในมีขวางแทงสู้ หายไปเป็นปี กลับมาฟิตซ้อมค่ายราชามวยไทยของเดียร์ เกียรติเพขร วันนี้เจอ ลูกช้าง ส.สมนึก เตะดีเข่าในเหนียวหนึบ กำลังสดกำลังห้าว ชนะมา 5 ไฟต์รวด วันวินเก๋าส์กว่าเยอะพี่ชายของเพชรจีจ้า เคยชกศึกวันทรงชัยประจำ  วันนี้ถึงความสดเป็นรอง แต่จะอาศัยประสบการณ์บนเวทีเอาตัวรอดได้ เล่นไปครับวันวิน วันนี้วินครับ

ไฟหนาว

เรต มวยดีวิถึไทย
ศักดิ์ศรี     53
ก้องพยัคฆ์ ้เสมอ
เพชรแปดริ้ว เสมอ
ซุปเปอร์เล็ก 53

:dookdik_smile-circle_48[1]:

rungreung235

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10

ไฟหนาว

เรต7สี เวลา 11.00 น.
สองพยัคฆ์      10/9
วันวิน            32
สรรเพฃร        10/9
คตร  ไหลรองศิวกร

:dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ช่องอัมรินทร์
   ..อภิเดช ้ำดื่มหมี77..เล่นได้
   ..ก้องภพ ว.สุขสันต์..สู้ดีเล่นได้ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

สัปดาห์หน้าพบกันครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal