เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สู้ดีเล่นได้ ช่อง3ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง5ศึกจิตรเมืองนนท์ วันนี้..  (อ่าน 4112 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
   ศึกจ้าวมวยไทยมีการชิงแชมป์มวยรอบ ชิงแชมป์เวทีมวยอ้อมน้อย  ขอเวลาเช็คข้อมูลก่อนนะครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

สู้ดีเล่นได้ ศึกจ้าวมวยไทย..
   ..วัชรชัย แดงเขาทราย(สำออยน้อย) เตะเข่ารุนแรง ร่างกายกลับมาดีอีกครั้ง มวยในเครือคนจัด หน้าเสื่อดีกว่า เจอคู่ปรับเก่าคือ เดชฝั่งโขง เอฟเอกรุ๊ป มวยจังหวะฝีมือดี เคยชนะวัชรชัยมาหน แต่ผมมองว่าร่างกายระยะนี้ไม่ดี โดนแรงๆไม่ได้  ผมออกไปที่วัชรชัยดูดีกว่า ล้างตาได้ และคว้าอันดับ3 มวยรอบครับ
   ..เพชรศิริชัย เดชเพชรสีทอง จังหวะฝีมือดี เตะเข่ารุนแรง เข้าออกเร็ว วันนี้ชิงแชมป์มวยรอบกับ จอมโหด ช.เกตุวีณา มวยซ้ายเก๋าเกม แต่ผมดูว่าสภาพเป็นรอง   เพชรศิริชัยเคยชนะมาหน ค่ายเดชเพชรสีทองทำมวยมาเล่นโดยตรง ก่อนชกเสี่ยเดชอัดฉีดหลายหมื่น สรุปว่า เพชรศิริชัยสู้ดีเล่นได้ ตัวเล็กกว่าแต่เก่งกว่าครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกจิตรเมืองนนท์
   ..อัศวเทพ ศิษย์หมวดนิตย์..เตะเข่ารุนแรง ฟิตซ้อมจิตรเมืองนนท์ ในเครือคนจัดหน้าเสื่อสิ่งแวดล้อมดีกว่า ไกรทอง พีเคแสนชัยมวยไทยยิม  อัศวเทพสู้ดีเล่นได้
   ..นนทชัย จิตรเมืองนนท์ อาวุธมวยหลากหลาย วงในเข่ากระทุ้งแรงแทงเจ็บ ชกกับ ธงสยาม เกียรติทรงฤทธิ์ มวยจังหวะฝีมือดี ซ้ายล้วนๆ แต่ไม่ชอบเข่า เล่นนนทชัยมวยคนจัดได้เปรียบครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

เรตช่อง 3 หลังชั่ง
วัชรชัย        เสมอ
เพชรศิริชัย    54
เพชรทองขวัญ 32
ซามูไร        54

:dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

คู่เอกช่อง 3 เป็นการชิงแชมป์ 122 ป.  เพชรทองขวัญ..สดกว่า เป็นมวยเข่า รักชุมพรมวยเก๋า อายุ 26 ปี หายไปนาน จังหวะฝีมือดี ผมมองว่า เพชรทองขวัญชกออกตู้ประจำ การยืนระยะดีกว่าแน่ เล่นไปครับ เพชรทองขวัญ สู้ดีเล่นได้
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ราคาเรต เวลา 10.00 น.
ช่อง3
คู่แรก       คตร
เพชรศิริชัย  10/9
เพชรทองขวัญ   11/8
ซามูไร       54

ไฟหนาว

เรต ช่อง5 จิตรเมืองนนท์ เวลา  10.00  น.
อัศวเทพ          54
ธันวาเล็ก         32
นนทชัย          10/9
รุ่งราวี             11/8

แจ้งสมาชิก คู่2 ฟ้าคะนอง มาแทน ไม่ได่้ชั่งน้ำหนัก    ฟ้าคะนอง 129 ธันวาเล็ก 126...อันตรายครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal