เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียวแล้วรับ ศึกจ้าวมวยไทย ศึก9มวยดีวีถีไทย และมวยฃ่องJKN วันนี้  (อ่าน 3662 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
  สวัสดีครับ FC สัปดาห์ที่ผ่านมาผมไปร่วมงานเลี้ยงรุ่นที่จังหวัดน่าน ได้พบเพื่อน เฮฮาปาร์ตี้ สนุกสนานดีครับ กลับมาบ้านที่จังหวัดเลย ทำหน้าที่ฟันธงมวยตู้ต่อไป ฝากติดตามผลงานด้วยครับ มวยแต่ละช่อง ปรับเปลี่ยน อย่างไร รวมทั้งน้ำหนัก กรุณารอเช็คข้อมูลก่อน แป๊บนึง
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย  2ตัวเสียวแล้วรับ
   ..เทพทักษิณ ส.ศรสิงห์ ..จังหวะฝีมือดี เก๋าเกม ปะทะเบอร์ใหญ่ๆมามากกว่า หยุดไปนาน กลับมาหายใจไว้ครั้งหนึ่ง ชนะน็อคโทมัส ศ.ชัยเจริญ วันนี้เจอกับ เด่นเกรียงไกร สิงห์มาวิน มวยฝีมือ ไม่ใช่มวยเข่า เยิ่นไปผมมองว่า ลูกหนัก เล่ห์เหลี่ยมเทพทักษิณดีกว่า เรตเปิดเป็นรอง รองไปครับ มวยคู่นี้เคยชกกันมาหนเมื่อปี 2561 เทพทักษินชนะ น่ารู้ทางเอาชนะได้
   ..ซันเดย์ ยูฟ่าบูมเด็กเซียน..มวยเชียงใหม่ เตะเข่ารุนแรง  เข้าออกไวได้ลุ้นตลอด วันนี้เจอคู่ปรับเก่าแบบมีแชมป์ 112 ป.เป็นเดิมพัน คิอ ปฏักหิน ปากบางค้าข้าว มวยจังหวะฝีมือดี เตะเข่ารุนแรง  มวยคู่นี้ชกกันมาหนนึง เมื่อ 15 ต.ค. 65 เป็นการป้องกันแชมป์ของปฏักหิน โดยซันเดย์ต่อน้ำหนักให้ 2 ปอนด์ เกมเบียดพลิกไปพลิกมา ซันเดย์เป็นฝ่ายเดินทำคะแนนตลอด มาผ่อนเกมท้ายๆ เลยแพ้ไป  วันนี้ชกน้ำหนักเท่ากัน ผมยังชอบซันเดย์ แย่งเช็มขัดแชมป์ได้ครับ

ไฟหนาว

คู่เอก..ชอบซันเดย์ครับ

ไฟหนาว

เรตช่อง3
เสาร์ห้า         52
เด่นเกรียงไกร  54
ซันเดย์          54
ช่วยชาติ        11/8

:dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ศึก9มวยดีวิถีไทย   ราชมงคล..พรพรหมพยัคฆ์ เล่นไป

PAP1706858

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_48[1]: รอแอดมินมาตลอดครับขอบคุณครับ

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_48[1]: รอแอดมินมาตลอดครับขอบคุณครับ
อยากบอกว่า ผมไม่ได้เป็นแอ็ดมิน ผมแค่เป็นจิตอาสาคนหนึ่ง ที่อยู่เว็ปนี้มานานเกือบ10ปีแล้ว จนเพื่อนๆหลายคนหายไป   ดีใจที่เป็นตัวช่วยในการตัดสินใจของ FC พรุ่งนี้ว่ากันต่อครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal